ฝากเรื่องรถถึงคุณ ( ยัพ ) ด้วยนะครับ ช่วยอ่านหน่อย

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ฝากเรื่องรถถึงคุณ ( ยัพ ) ด้วยนะครับ ช่วยอ่านหน่อย

Member
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน ฝากเรื่องรถถึงคุณ ( ยัพ ) ด้วยนะครับ ช่วยอ่านหน่อย

ถ้าคุณ ยัพ ได้อ่านกระทู้นี้แล้วช่วยดำเนินการเรื่องรถที่เด็กทา งปราจี นทำการซื้อขายกับคุณไปแถมโอนเงินให้คุณไปแล้วแต่รถก็ ยังไม่ได้เวลาก็ผ่านมาเกือบสองเดือนแล้วมันยังไงกันแ น่ครับ ถ้าคิดจะเล่นไม่ซื่อกันแล้วละก็อย่าทำเลยนะครับสงสาร เด็กมัน ทำงานเก็บเงินมาเพื่อรถคันนี้เลยนะครับมันก็คือจุดเร ิ่มต้นของเด็กมันอย่าให้เค้าต้องเสียความรู้สึกไปมาก กว่านี้เลยนะครับ หรือมีใครที่รู้จักกับคุณ ยัพ ทางจังหวัดตากแล้วละก็ช่วยฝากบอกคุณ ยัพ ด้วยนะครับ ทางเราเชื่อว่า คุณก็ยังเหลือจิตสำนึกอยู่เหมือนกัน
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย INNOCENTI_CLUP : 30-11-2009 เมื่อ 14:42

newcastle_n32's Avatar
    สถานที่
    กลุ่มF4
    ขอบคุณ
    0
    0

โทรไปหรือยังครัปหรือเค้าไม่รัปหรือบ่ายเบี่ยงผมก้เค ยโทรไปจะซื้อรถเค้านะ เค้าบอกต้องรอประมาณ 3เดือนได้คัปหลังจากทำสัญญา ใจเย็นๆก่อน นี่มันก้แค่2เดือนกว่าเอง ผมว่าคงไม่โกงหลอก เค้าคงมีอำอธิบาย

ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ innocenti_clup อ่านข้อความ
    ถ้าคุณ ยัพ ได้อ่านกระทู้นี้แล้วช่วยดำเนินการเรื่องรถที่เด็กทา งปราจี นทำการซื้อขายกับคุณไปแถมโอนเงินให้คุณไปแล้วแต่รถก็ ยังไม่ได้เวลาก็ผ่านมาเกือบสองเดือนแล้วมันยังไงกันแ น่ครับ ถ้าคิดจะเล่นไม่ซื่อกันแล้วละก็อย่าทำเลยนะครับสงสาร เด็กมัน ทำงานเก็บเงินมาเพื่อรถคันนี้เลยนะครับมันก็คือจุดเร ิ่มต้นของเด็กมันอย่าให้เค้าต้องเสียความรู้สึกไปมาก กว่านี้เลยนะครับ หรือมีใครที่รู้จักกับคุณ ยัพ ทางจังหวัดตากแล้วละก็ช่วยฝากบอกคุณ ยัพ ด้วยนะครับ ทางเราเชื่อว่า คุณก็ยังเหลือจิตสำนึกอยู่เหมือนกัน
    ขอโทษนะครับ ผมไปโกงใครหรือ ผมโทรหาคนซื้อ คนซื้อบอก ไม่ใด้บอกให้ใครโพสต์ ผมเลยงง ว่าผมเล่นไม่ซื่ออะไร และกับใคร ผมมั่นใจว่าผมมีจิตสำนึกเท่าๆคนอื่นๆครับ ส่วนคุณเป็นใคร โพสต์กลั่นแกล้งผมหรือไม่ คุณต้องไปขุดจิตสำนึกของคุณมาตรึกตรองดูเองนะครับ หมายเลขโทรศัพท์ผม 0857377712 เผื่อคุณอยากชี้แจง

Bookmarks