ไปไหว้พระกันคร้าบบบบบ - หน้า 2

ชื่อกระทู้: ไปไหว้พระกันคร้าบบบบบ

Senior Member kaloai's Avatar
    สถานที่
    Bangbuathong Classic Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ saitae อ่านข้อความ
    ต้องเป็นวันอาทิตย์ที่ 13 ครับ เพราะ
    1) เป็นวันอาทิตย์ มีตลาดดอนหวายด้วย
    2) วันอาทิตย์น่าจะว่างๆกันทุกคน ไม่มีเรียน ไม่มีงาน
    3) วันอาทิตย์เช้าๆ รถน่าจะโล่งๆ ขี่กันสบายๆ
    4) ข้อนี้สำคัญที่สุด ภรรยาผมอนุมัติเฉพาะวันนี้ ครับ แหะๆๆๆ

ส่วนกำหนดการจะลงแจ้งให้ทราบอีกที เพราะจะต้องปรึกษากันก่อน

ปล.ถ้าใครมีเหตุผลอื่น หรือไม่สะดวกในวันอาทิตย์ที่ 13 มาโพสต์ไว้ได้นะครับ
    ช่วยๆกันเลือก ช่วยๆกันตัดสินใจ กลุ่มเรา ประชาธิปไตย ฟังเสียงส่วนใหญ่ครับ
    ถ้าสรุปสุดท้าย เป็นวันอื่น แล้วผมไม่ได้ไปก็ไม่มีปัญหาครับ ส่วนรวมมาก่อน em97
    ข้ออื่นไม่ค่อยสนใจ

ชอบข้อ4จริงๆ

อ่ะพี่น้องช่วยเหลือพี่เต้หน่อยพวกเรามาว่างกันวันอา ทิตย์นะ

dt 100 สีแดงตัวแรงของผม

Junior Member walkmyway's Avatar
    สถานที่
    bangbuathong classic club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ....เเหล่ม

พี่เต้ไหนๆภรรยาพี่ก้ออนุมัตเเละ....ไปค้างสัก 2-3 วัน มะ กลับมาจะได้โดนด่าทีเดียว..บัตรอาบน้าม
    พี่เฟลนเเกก้อมีเยอะ..

Me, My Bike + Retro Life. saitae's Avatar
    สถานที่
    บางบัวทอง
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kaloai อ่านข้อความ
    ข้ออื่นไม่ค่อยสนใจ

ชอบข้อ4จริงๆ

อ่ะพี่น้องช่วยเหลือพี่เต้หน่อยพวกเรามาว่างกันวันอา ทิตย์นะ

แหะๆๆๆ ขอบคุณที่เข้าใจ หัวอกเดียวกันนี่นา เหอะๆๆ
    Bangbuathong Classic Club face book
    "bbtclassic@hotmail.com"

Me, My Bike + Retro Life. saitae's Avatar
    สถานที่
    บางบัวทอง
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ walkmyway อ่านข้อความ
    พี่เต้ไหนๆภรรยาพี่ก้ออนุมัตเเละ....ไปค้างสัก 2-3 วัน มะ กลับมาจะได้โดนด่าทีเดียว..บัตรอาบน้าม
    พี่เฟลนเเกก้อมีเยอะ..
    กลับมาอีกที คงไม่แค่โดนด่าอะดิ คงต้องขนข้าวของไปหาที่อยู่ใหม่ด้วย
    ถ้าจะเสี่ยง ก็เสี่ยง แต่เกิดผิดพลาดขึ้นมา เอ็งเลี้ยงพี่ด้วยนะ em93
    Bangbuathong Classic Club face book

pongpun19's Avatar
    สถานที่
    บางบัวทอง คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ saitae อ่านข้อความ
    ต้องเป็นวันอาทิตย์ที่ 13 ครับ เพราะ
    1) เป็นวันอาทิตย์ มีตลาดดอนหวายด้วย
    2) วันอาทิตย์น่าจะว่างๆกันทุกคน ไม่มีเรียน ไม่มีงาน
    3) วันอาทิตย์เช้าๆ รถน่าจะโล่งๆ ขี่กันสบายๆ
    4) ข้อนี้สำคัญที่สุด ภรรยาผมอนุมัติเฉพาะวันนี้ ครับ แหะๆๆๆ

ส่วนกำหนดการจะลงแจ้งให้ทราบอีกที เพราะจะต้องปรึกษากันก่อน

ปล.ถ้าใครมีเหตุผลอื่น หรือไม่สะดวกในวันอาทิตย์ที่ 13 มาโพสต์ไว้ได้นะครับ
    ช่วยๆกันเลือก ช่วยๆกันตัดสินใจ กลุ่มเรา ประชาธิปไตย ฟังเสียงส่วนใหญ่ครับ
    ถ้าสรุปสุดท้าย เป็นวันอื่น แล้วผมไม่ได้ไปก็ไม่มีปัญหาครับ ส่วนรวมมาก่อน em97
    เห็นด้วยครับ วันอาทิตย์ที่13 ธันวาคม ครับ em94
    รถกรู ตังค์กรู กรูภูมิใจ
    มันอยู่ที่ใจ ไม่ไช่ตามกระแส
    กสิกรไทย 047-2-69240-2 apichai เบอร์โทร 093-2969399 เบอร์เดียวเท่านั้นนะครับ: ป๋อง บางบัวทอง: id LINE : 093-2969399:อาจ ตอบ LINE ช้า หรือ รับสายช้า แต่ผมตอบกลับ และโทรกลับแน่นอน ครับ ผมทำงานประจำน่ะครับ
    ไม่รับจองปากเปล่านะครับ ให้โอกาสคนที่พร้อมรับของมากกว่า[/COLOR]

Senior Member kaloai's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pongpun19 อ่านข้อความ
    เห็นด้วยครับ วันอาทิตย์ที่13 ธันวาคม ครับ em94

จัดไป
    dt 100 สีแดงตัวแรงของผม

Junior Member walkmyway's Avatar
    สถานที่
    bangbuathong classic club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน .... ไม่มีตังไปค้าบบบบบบบ

Member ClassicbeaR's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ walkmyway อ่านข้อความ

เสาร์นี้ พี่ก้ เอากีตาร์ ไปเล่นเด่ะ
    5555555
    มีตังเติมน้ามมันชัว

อาทิตนี้ว่างชัวป๊าปป
    We are biker We love the KING!!
    *บนถนนนั้นมีรถรามากมาย แต่ตัวฉันนั้นชอบขี่มอเตอร์ไซด์ มีชีวิตมีอิสระท้าทาย
    มีจุดหมายปลายทางแห่งเสรี มีเพื่อนพ้องพี่น้องที่ร่วมเดินทาง อุดมการณ์สร้างสรรค์เรานั้นมี
    มุ่งช่วยเหลือสังคมมอบสิ่งดีๆ สู่พื่นที่ขาดแคลนกันดาร ขึ้นหลังอาน พุ่งทะยาน โลดแล่นไป.....
    ท่องทั่วไืทย ด้วยหัวใจ ขอ
    ชาวBIKER

(บางบัวทอง คลาสสิค คลับ จ.นนทบุรี)

facebook:facebook.com/kittinut
    e-mail: bear_classic@hotmail.com

สถานที่
    บางบัวทอง
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน พร้อมกันมะ ทู้กคน!!!

วันอาทิตย์นี้พร้อมกันม้าย ทุกคน!!!
    ขอเสียงหน่อยเร้ววววววว

Bookmarks