ของเรียนเชิญรวมทดสอบสมรรถภาพเครื่องLambretta

ชื่อกระทู้: ของเรียนเชิญรวมทดสอบสมรรถภาพเครื่องLambretta

Lamเคลียร์ หัวหน้าช่าง's Avatar
    สถานที่
    Lamเคียร์
    ขอบคุณ
    0

Talking ของเรียนเชิญรวมทดสอบสมรรถภาพเครื่องLambretta

ของเรียนเชิญรวมทดสอบสมรรถภาพเครื่องLambretta ผู้ที่มีใจรักแลมไม่ควรพราด งานนี้รู้กันไปเลยว่ามันวิ่งได้จริงหรือป่าว ทดสอบกันสบายๆกับเส้นทางสายเชียงใหม่เดินทางพร้อมกัน ที่ ปั๊มน้ำมันที่ใหญ่ที่สุดในประเทศไทย(เอสโซ่)รังสิต ล้อหมุนตูดขยับเวลา1ทุ่มตรงน่ะครับ ของวันที่ 3 ธันวาคม นี้น่ะ

ปล ถ้าท่านมีLambrettaไว้ในมือหากท่านพราดงานนี้ จะเสียใจไปอีกนาน แล้วไม่รู้ว่าจะมีการทดสอบแบบนี้อีกเมื่อไหล่ ครั้งหนึ่งในชีวิตครับทุกท่าน

Evil-Minded ampzine's Avatar
    สถานที่
    Lamเคลียร์
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

Talking -*-

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หัวหน้าช่าง อ่านข้อความ
    ของเรียนเชิญรวมทดสอบสมรรถภาพเครื่องLambretta ผู้ที่มีใจรักแลมไม่ควรพราด งานนี้รู้กันไปเลยว่ามันวิ่งได้จริงหรือป่าว ทดสอบกันสบายๆกับเส้นทางสายเชียงใหม่เดินทางพร้อมกัน ที่ ปั๊มน้ำมันที่ใหญ่ที่สุดในประเทศไทย(เอสโซ่)รังสิต ล้อหมุนตูดขยับเวลา1ทุ่มตรงน่ะครับ ของวันที่ 3 ธันวาคม นี้น่ะ

ปล ถ้าท่านมีLambrettaไว้ในมือหากท่านพราดงานนี้ จะเสียใจไปอีกนาน แล้วไม่รู้ว่าจะมีการทดสอบแบบนี้อีกเมื่อไหล่ ครั้งหนึ่งในชีวิตครับทุกท่าน
    โหห โดนเล้า...

อยากไปใจจะขาดอยู่แล้ววววว!!!

เรียนๆๆๆๆๆๆๆ
    I amp Lambretta
    I LamClear
    by. tatiya ch.

Member
    สถานที่
    Lamเคลียร์
    ขอบคุณ
    0

Post สุดยอด

ฉันกลัวเธอแล้วจานเจ๋ง

Senior Member Master_Fat's Avatar
    สถานที่
    LuftWagens FT.Lauderdale Krew
    ขอบคุณ
    0

ป๋มกลับไปไหว้พ่ออ่าคร้าบๆ
    ทำดี ย่อมได้ดี ทำอัปปรีย์ มันจะดี ได้ยังไง

Golf lamเคลียร์ BS. dl_innosil's Avatar
    สถานที่
    LamIคลียร์
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หัวหน้าช่าง อ่านข้อความ
    ของเรียนเชิญรวมทดสอบสมรรถภาพเครื่องlambretta ผู้ที่มีใจรักแลมไม่ควรพราด งานนี้รู้กันไปเลยว่ามันวิ่งได้จริงหรือป่าว ทดสอบกันสบายๆกับเส้นทางสายเชียงใหม่เดินทางพร้อมกัน ที่ ปั๊มน้ำมันที่ใหญ่ที่สุดในประเทศไทย(เอสโซ่)รังสิต ล้อหมุนตูดขยับเวลา1ทุ่มตรงน่ะครับ ของวันที่ 3 ธันวาคม นี้น่ะ

ปล ถ้าท่านมีlambrettaไว้ในมือหากท่านพราดงานนี้ จะเสียใจไปอีกนาน แล้วไม่รู้ว่าจะมีการทดสอบแบบนี้อีกเมื่อไหล่ ครั้งหนึ่งในชีวิตครับทุกท่าน
    อยากไปแต่ว่าเรียนเยอะ อีกอย่างทำบุญบ้านด้วยครับ ผมขอให้สิ่งศักดิ์สิทธิ์คุ้มครองทุกท่านที่เดินทางใน ทริปนี้ ขับขี่ปลอดภัยนะครับทุกท่านขอให้เที่ยวสนุกนะครับบบบ บบของฝากขอเป็นภาพสวยๆและทุกคนปลอดภัยกลับมานะครับ
    การที่เราจะรู้จักคัยสักคนแบบจริงใจเราต้องให้ใจกะคนๆนั้นก่อน

เราจะได้ใจของคนๆนั้นกลับมาหรือไม่มันก็ไม่สำคัญ

สำคัญที่เราเต็มใจให้ก็พอแล้ว.....