ขอบคุณอย่างจิงใจที่พวกคุณเห็นเราเป็นเพื่อนที่ดี... .............คำว่าแบรนด์มิให้เป็นเครื่องบ่งชี้ว่าใ ห้เป็นใคร........แบรนด์สลิมกับแบรนด์แลมเคลียร์ไม่ไ ด้ขีดความรู้สึกตรงนี้ออกไปเลยพวกผมโชคดีที่มีlambre ttaหนึ่งคันแต่ผมมี..........เพื่อนขึ้นมาอีกเพียบขอ บคุณมากครับ..........แลมเคลียร์..............ที่นี ้มีแต่เพื่อน.........คิดถึงพวกเทอวะ.............อย ากออกทริปเร่ร่อนกับพวกเทออีกจัง.....อ้ายฮักตัวเน้อ !