รายงานสด 7วัน ภารกิจแลมเคลียร์ ตีหัวเมืองภาคเหนือ2009 อัพเดทที่นี่ !! - หน้า 3

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: รายงานสด 7วัน ภารกิจแลมเคลียร์ ตีหัวเมืองภาคเหนือ2009 อัพเดทที่นี่ !!

Senior Member gookeng's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มาตรฐาน ถึงพี่น้องแลมเคลียร์ทุกคน ทุกสาย

ไม่มีอะไรจะบอกนอกจากคำว่า
    .................เสียดาย คนตาย ไม่ได้มา..................

แล้วถ้าดูรูปของทริปนี้เมื่อไหร่ ................ อย่าร้อง...งงงงงง กันน้า.......... อิอิอิ

เกิดมา20กว่าปีแล้ว............ไม่เคยมีความสุขแบบนี ้เลย

LAMBRETTA คู่กาย กับ สาวเชียงใหม่ที่รู้ใจ ......................******** ........ สุดๆ
    แล้วจะลงรูปให้ดู เร็วๆนี้
    .......................โปรดติดตาม................. ....................

Member งานปราบปราม's Avatar
    สถานที่
    อยากจะแว้น!!แต่ไม่มีตังซื้อมีโอ...
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ testis อ่านข้อความ
    ข่าวสด
    จากสำนักข่าว แลมเคลียร์

ขณะนี้ได้มีรถที่เปงภาระของเหล่าบรรดาแลม เกิดขึ้นแล้วคือ
    รถคันนั้นมิใช่ใครอื่น
    จากสำนัก scooter แว๊น
    px fl 2 สีขาว

ได้ถูกจับใส่ลังบรรจุกลับคืน ญี่ปุ่น เปงที่เรียบร้อยแล้วคับ

ซึง fl 2 คันไม่สามารถผ่านการทดสอบอันแสนสาหัสได้
    ได้จบการทดสอบที่ กำแพงเพชร เท่านั้น

แต่ไม่เปงไรคับ
    แค่คุณได้ลงทดสอบการขี่ครั้งนี้ ก้อได้ใจจากทุกคนเปงที่เรียบร้อยแล้วคับ

รายงานจาก หมอหมา คนเอาเพื่อนคับ
    มันกลับมาแล้วflมาถึงเชียงใหม่ทำการคว้านลูกใหม่ไป1ล ูกกลับเข้าสู้สังเวัยนได้อีกครั้ง งานนี้แพ้ไม่ได้ต้องสู้ให้ถึงที่สุด ขอบคุณทีมงาน ท้ายวังที่ช่วยเหลือครับทำให้ fl2 กลับมาคืนชีพได้อีกครั้งนึง อัพเดทล่าสุด12.18 น.กำลังจะไปลำบาง

ล่ำซำการค้า

ขายเวสป้า-รถอิยวอย์เงินผ่อน
    รับจำนำเวสป้าและรถอินวอย์ทุกรุ่น
    โทร 087-038-6406 เบอร์เดียวเท่านั้น

Golf lamเคลียร์ BS. dl_innosil's Avatar
    สถานที่
    LamIคลียร์
    ขอบคุณ
    0

ชั้น......ว่านะเธอต้องเบิกแลมคันนึงแล้วละครับตาแล็ ก
    การที่เราจะรู้จักคัยสักคนแบบจริงใจเราต้องให้ใจกะคนๆนั้นก่อน

เราจะได้ใจของคนๆนั้นกลับมาหรือไม่มันก็ไม่สำคัญ

สำคัญที่เราเต็มใจให้ก็พอแล้ว.....

Lamเคลียร์ nongnon's Avatar
    สถานที่
    LAMเคลียร์
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

Talking 55+

อ่อนแออ่ะตาแลครถเธออ่ะ
    แรงไปก่อน ช้าตามหลัง พังทิ้งเลย

เมี่ยงคุง PX200E & ET3 PX200E's Avatar
    สถานที่
    Chiang Mai, Thailand, Thailand
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ณ ดอยสุเทพ

ณ ดอยสุเทพ วันที่ 6 ธันวาคม 2552
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ แลมเคลียร์ มีแต่คำว่าเพื่อน อิอิ

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PX200E : 07-12-2009 เมื่อ 22:50
    <<<<รถคันนี้ไม่ได้มีไว้แข่ง!!
    vespa_catch_22@hotmail.com

http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=45

เมี่ยงคุง PX200E & ET3 PX200E's Avatar
    สถานที่
    Chiang Mai, Thailand, Thailand
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ลำปางหนาวมาก

ตอนนี้แลมเคลียร์อยู่ลำปางแล้วครับ ไปส่งประมาณทุ่มที่ห้างฉัตรมาครับ ขับกับแลมเคลียร์มันส์มากครับชอบๆ

รูป รูป  
    <<<<รถคันนี้ไม่ได้มีไว้แข่ง!!
    vespa_catch_22@hotmail.com

http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=45

Miszile แบงค์ px150's Avatar
    สถานที่
    MisZile Scooter
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ งานปราบปราม อ่านข้อความ
    มันกลับมาแล้วflมาถึงเชียงใหม่ทำการคว้านลูกใหม่ไป1ล ูกกลับเข้าสู้สังเวัยนได้อีกครั้ง งานนี้แพ้ไม่ได้ต้องสู้ให้ถึงที่สุด ขอบคุณทีมงาน ท้ายวังที่ช่วยเหลือครับทำให้ fl2 กลับมาคืนชีพได้อีกครั้งนึง อัพเดทล่าสุด12.18 น.กำลังจะไปลำบาง
    ว๊ายๆรถพัง

เมืองทองคะนองเดช

Junior Member ผม นนท์'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อยากถาม

em93ตาป๊อกับตายักใหญ่ยืนคู่กับระฆังผมนึกว่าระฆัง3ใบเหอ ะ เป็ยไงกันบ้างอ่ะ บางแสนเหงามากเลยตอนนี้em93

TEStis's Avatar
    สถานที่
    แลมเคลียร์ ที่นี้มีแต่เพื่อน
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ถูกต้องนะคร๊าบบบบ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ผม นนท์ อ่านข้อความ
    em93ตาป๊อกับตายักใหญ่ยืนคู่กับระฆังผมนึกว่าระฆัง3ใบเหอ ะ เป็ยไงกันบ้างอ่ะ บางแสนเหงามากเลยตอนนี้em93

3 ใบเถ้า จิงๆๆๆๆ
    จารย์ นนท์เราไปดื่มกันดีกว่าตามประสา เรารักชลบุรี

อย่าไปสนใจวัวลืมตีนอย่างพวกเค้าเลย

เก็บเสื้อผ้าไปอยู่เชียงใหม่กันให้หมดเลย

ไป ไป
    แ ร ง ไ ม่ รุ่ ง มุ่ ง ข อ ง แ ต่ ง

Gang lam clear
    เงียบ & นิ่ง
    Besooter - Chonburi Scoter club

Senior Member babb maha's Avatar
    สถานที่
    MAHA +บางแสน ScooterClub+Lamเคลียร์
    ขอบคุณ
    0

เอ๊ย!สาวลำปาง เป็นไงบางว่ะ
    สวยเหมือนเจียงใหม่ปล่าว
    ไม่สนิท....อย่าเล่น

Member baby's Avatar
    สถานที่
    MAHASARAKHAM SCOOTER CLUB
    ขอบคุณ
    0

ขอชมภาพสวยๆต่อหน่อยนะครับ ชาวแลมเคลีย
    ขอถามหน่อยนะครับ ชาวแลมเคลียมีฐานทัพอยู่ที่ใหนครับ
    พอดีมาอยู่ชลบุรีใหม่ๆๆ เผื่อเอารถไปซ่อมครับ

MAHASARAKHAM SCOOTER.COM

Golf lamเคลียร์ BS. dl_innosil's Avatar
    สถานที่
    LamIคลียร์
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ testis อ่านข้อความ
    3 ใบเถ้า จิงๆๆๆๆ
    จารย์ นนท์เราไปดื่มกันดีกว่าตามประสา เรารักชลบุรี

อย่าไปสนใจวัวลืมตีนอย่างพวกเค้าเลย

เก็บเสื้อผ้าไปอยู่เชียงใหม่กันให้หมดเลย

ไป ไป

อะไรจะไปไหนกันสองคนผมยังอยู่นี่ทั้งคน โทรศัพผมก็มีโทติดนะครับ หมอไม่เชื่อลองโทมาชวนชั้นสิ
    การที่เราจะรู้จักคัยสักคนแบบจริงใจเราต้องให้ใจกะคนๆนั้นก่อน

เราจะได้ใจของคนๆนั้นกลับมาหรือไม่มันก็ไม่สำคัญ

สำคัญที่เราเต็มใจให้ก็พอแล้ว.....

22/2's Avatar
    สถานที่
    Lamclear
    ขอบคุณ
    0

ทำไมมันดูมีความสุขได้ขนาดนี้ .. น่าเสียดายไม่ได้ไปด้วย

ยังไงก็ขับรถกันดีๆนะครับ ปลอดภัยไว้ก่อน เน่อววว

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PX200E อ่านข้อความ
    ตอนนี้แลมเคลียร์อยู่ลำปางแล้วครับ ไปส่งประมาณทุ่มที่ห้างฉัตรมาครับ ขับกับแลมเคลียร์มันส์มากครับชอบๆ
    ขอบคุณ....ล้อเล็กท้ายวัง ครับ
    ที่มาส่ง ถึงลําปางขี่กันมันส์มาก
    โอกาสหน้าคงได้พบกัน

ปีหน้าไว้เจอกันใหม่ รถแรงกันทุกคันเลยครับ........ชอบชอบ..มันดี

Senior Member อนุรักษ์นิยม's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ความนัยจากจารเสือ เผื่อฉันด้วยนะ . . . .Lamclear

ออกตัวไปแล้วววว . . . .ออกตัวไปแล้ววววว

ขุนทัพแลมเคลียร์ หน้าเสือใจเนื้อ เคลียร์ไม่เลือกที่ เลียไม่เว้นร่อง พลังแรงเหลือล้นคนชลบุรีบ้านเรา

เรารักชลบุรี !! เรารักชลบุรี !! แนวหลังพลังแฝงส่งเสียงสำทับก้องดังไกล

แบกความคาดหวังจากพ้องเพื่อนติดหลัง พกพาความระห่ำกำหนัดเคลือบผิวกายติดตัวไปไกลถึงเมือง เหนือ

แคปหมูจะอร่อยได้ดีเยี่ยมต้องไร้มัน แต่งานนี้คงจะกินกันทั้งหนืด ทั้งเหนียว ทั้งมัน เอากันให้เคลียร์ไปข้าง

ฮุเล ฮัดช้าาาาา ข้าเหว่ว้าใจนัก_ยังไงจัดรูปที่จะคลำมาให้หนำอุราสาว กให้สะทก สะเทิ้น สะท้าน

ให้หัวใจมันสั่นเทิ้ม ซะให้บ้าคลั่ง !!!!!

ถึงหมอหมาคนเอาเพื่อน . . .ยังคนึงจิตอยู่มิเว้นวางวาย

พิจารณาจิ่มหมาเสียให้หน่ายอาจจะพอแก้ขัดได้ไปพลาง

ช่างเจ๋งเปลี่ยนไป_ว่าทำม้ายยยย ทำมาย เอารถไปทำหนหลังเอาแต่นั่งยองท่าถนัด แนะให้ยัดลูกโตท่าเดียว

สูตรผสมหนากว่าไม่เห็นเปนไร ทั้งรถทั้งคนมันแรงต้องเร่งสสารหล่อลื่นเข้าไว้อย่าใ ห้ฝืดเลยเชียว . . . . .

พูดไปก็น่าหวาดเสียว . . . .เดี๋ยวหัวรุ่งจะเข้ามาติดตามรายงานตอนต่อไปให้เร็วพ ลัน

หวังว่าคงจะจัดรูปธรรมมาให้นัยย์ตาแตกบ้าง เพียงนามธรรม และรูปธรรมฝืนใจให้เพียงพอต่อการติดตามชม

ไม่ได้ไปลูบปะคลำเหมือนเหล่าขุนทัพเขานี่นา_อนิจจาเอ ๋ย . . . . . ฉันก็เป็นอีกคนที่ "เคียร์เลย" แต่ไม่ได้ไป

เรื่องราคานั้นคุยกันได้ ผมพูดไทยได้ชัดเจนและฟังภาษาไทยรู้เรื่องครับ
    อะไรตรงไหน ดีอย่างไร ไม่ดีอย่างไร ก็ว่ากันไปตามนั้น
    ซื้อ - ขาย กันแล้วก็อยากให้สบายอกใจสบายใจกันทั้งผู้ซื้อและผู้ขายครับ

americanbrahmankbn@yahoo.co.th

http://datsun.212cafe.com

Bookmarks