รายงานสด 7วัน ภารกิจแลมเคลียร์ ตีหัวเมืองภาคเหนือ2009 อัพเดทที่นี่ !! - หน้า 4

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: รายงานสด 7วัน ภารกิจแลมเคลียร์ ตีหัวเมืองภาคเหนือ2009 อัพเดทที่นี่ !!

TEStis's Avatar
    สถานที่
    แลมเคลียร์ ที่นี้มีแต่เพื่อน
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ดวงใจนี้มิเคยลืมเลือนเลย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ อนุรักษ์นิยม อ่านข้อความ
    ออกตัวไปแล้วววว . . . .ออกตัวไปแล้ววววว

ขุนทัพแลมเคลียร์ หน้าเสือใจเนื้อ เคลียร์ไม่เลือกที่ เลียไม่เว้นร่อง พลังแรงเหลือล้นคนชลบุรีบ้านเรา

เรารักชลบุรี !! เรารักชลบุรี !! แนวหลังพลังแฝงส่งเสียงสำทับก้องดังไกล

แบกความคาดหวังจากพ้องเพื่อนติดหลัง พกพาความระห่ำกำหนัดเคลือบผิวกายติดตัวไปไกลถึงเมือง เหนือ

แคปหมูจะอร่อยได้ดีเยี่ยมต้องไร้มัน แต่งานนี้คงจะกินกันทั้งหนืด ทั้งเหนียว ทั้งมัน เอากันให้เคลียร์ไปข้าง

ฮุเล ฮัดช้าาาาา ข้าเหว่ว้าใจนัก_ยังไงจัดรูปที่จะคลำมาให้หนำอุราสาว กให้สะทก สะเทิ้น สะท้าน

ให้หัวใจมันสั่นเทิ้ม ซะให้บ้าคลั่ง !!!!!

ถึงหมอหมาคนเอาเพื่อน . . .ยังคนึงจิตอยู่มิเว้นวางวาย

พิจารณาจิ่มหมาเสียให้หน่ายอาจจะพอแก้ขัดได้ไปพลาง

ช่างเจ๋งเปลี่ยนไป_ว่าทำม้ายยยย ทำมาย เอารถไปทำหนหลังเอาแต่นั่งยองท่าถนัด แนะให้ยัดลูกโตท่าเดียว

สูตรผสมหนากว่าไม่เห็นเปนไร ทั้งรถทั้งคนมันแรงต้องเร่งสสารหล่อลื่นเข้าไว้อย่าใ ห้ฝืดเลยเชียว . . . . .

พูดไปก็น่าหวาดเสียว . . . .เดี๋ยวหัวรุ่งจะเข้ามาติดตามรายงานตอนต่อไปให้เร็วพ ลัน

หวังว่าคงจะจัดรูปธรรมมาให้นัยย์ตาแตกบ้าง เพียงนามธรรม และรูปธรรมฝืนใจให้เพียงพอต่อการติดตามชม

ไม่ได้ไปลูบปะคลำเหมือนเหล่าขุนทัพเขานี่นา_อนิจจาเอ ๋ย . . . . . ฉันก็เป็นอีกคนที่ "เคียร์เลย" แต่ไม่ได้ไป

เรียนจารย์ เสือ ที่ถวิลหา

อันตัวข้าหมอหมา รู้สึกปิติ ยิ่งนักที่ตัวท่านมิลืมเลือนในตัวข้าและต้องขอบใจท่า นมากนักสำหรับคำอวยพรที่มีให้แก่ตัวขา

ถ้าวันไหนตัวข้าว่างเว้นจากภาระกิจที่ลุมเล้าเข้ามา

ตัวท่านมิต้องกังวลใดๆๆๆทั้งสิน

ข้าและพวกพ้องจะรีบไปหาท่านอย่างแน่นอน

สุดท้ายข้าขอให้ท่านอย่างแว้นแลมมากนักเดวพวก ฟีโน่มันจะหมายตัวเจ้านัก

แลมเคลียร์ สาย ระยอง หิ
    แ ร ง ไ ม่ รุ่ ง มุ่ ง ข อ ง แ ต่ ง

Gang lam clear
    เงียบ & นิ่ง
    Besooter - Chonburi Scoter club

Lamเคลียร์ nongnon's Avatar
    สถานที่
    LAMเคลียร์
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มาตรฐาน 55+

em93เรียนหมอหมาที่ครบหา อันตัวผมน้องนนท์ที่เฝ้ารอ น้องพี่ที่คงอยู่ในหัวเมืองต่างๆ ถ่างความรู้สึกที่มิลืมเรือน
    ลืมเล้าคร้าวหยอกเรื่องมงเมา มัวแต่เอาคะหิหมาจนลืมมิตสหาย ...
    em93

ท้องผมไม่ได้โดนสุรามาหลายวันและหมอหมา..ตากลอนบอกว่ าจะชวนหมอหมามายังมิลืมน่ะ
    ตัวกระผมกับกล๊อฟเหลืองยังคงรอ

บางแสนเหงามาก

รูป รูป  
    แรงไปก่อน ช้าตามหลัง พังทิ้งเลย

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน วันนี้จัดไป

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nongnon อ่านข้อความ
    em93เรียนหมอหมาที่ครบหา อันตัวผมน้องนนท์ที่เฝ้ารอ น้องพี่ที่คงอยู่ในหัวเมืองต่างๆ ถ่างความรู้สึกที่มิลืมเรือน
    ลืมเล้าคร้าวหยอกเรื่องมงเมา มัวแต่เอาคะหิหมาจนลืมมิตสหาย ...
    em93

ท้องผมไม่ได้โดนสุรามาหลายวันและหมอหมา..ตากลอนบอกว่ าจะชวนหมอหมามายังมิลืมน่ะ
    ตัวกระผมกับกล๊อฟเหลืองยังคงรอ

บางแสนเหงามาก

เตรียมตัวเตรียมกายไว้เลยพี่น้อง

วันนี้เดวผมโทรหา

3ทุ่ม ก่า - 4 ทุ่มม
    แ ร ง ไ ม่ รุ่ ง มุ่ ง ข อ ง แ ต่ ง

Besooter - Chonburi Scoter club

Evil-Minded ampzine's Avatar
    สถานที่
    Lamเคลียร์
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

Talking กวีเอก

โห...สุโค่ยยย

นอกจากจะ เลีย เก่งแล้ว

ยังแต่ง นิราศ เก่งด้วยหลอ เนี่ย

ว่างๆ พี่ลองแต่งนิราศ Lamเคลียร์ บ้างนะ

เผื่อเค้าจะเอาเข้าตำราเรียนภาษาไทย แทน นิราศ เมืองแกลง

ผมคนหนึ่งที่ อยากจะอ่าน นิราศ Lamเคลียร์

เคลียร์ ม.เกษตร
    I amp Lambretta
    I LamClear
    by. tatiya ch.

Senior Member Master_Fat's Avatar
    สถานที่
    LuftWagens FT.Lauderdale Krew
    ขอบคุณ
    0

รอชมต่อครับผม
    ทำดี ย่อมได้ดี ทำอัปปรีย์ มันจะดี ได้ยังไง

Junior Member ผม นนท์'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 55+

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Master_Fat อ่านข้อความ
    รอชมต่อครับผม

เด็กชาย A ว่าไงคืนนี้หมอหมามา ฝากถึงหมอถ้าได้อ่านน่ะครับอย่าลืมชวนตากลอนมาด้วยน่ ะ

ปล. เด็กชาย นนท์ กับ เด็กชาย กล๊อฟ ลออยู่

ถึงผองเพื่อนที่ยังหายใจอยู่ในชลบุรีและมิดสหายต่างๆ ถ้าว่างมาร่วมดื่นด้วยกันครับ

รักและคิดถึง นนท์

Senior Member Master_Fat's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ผมอยู่บ้านที่ปราจีนอ่าดิครับ แหะๆเสียดาย
    กินเผื่อด้วยพี่
    ไว้เจอกานวันครับ
    ทำดี ย่อมได้ดี ทำอัปปรีย์ มันจะดี ได้ยังไง

ติดตามกลุ่มนี้มานานล่ะครับ

ช่วยรายงาน ช่วงกลางวันวันนี้ช่างเจ๋งทำ200อยู่ พอดีแวะเข้าไปเที่ยว น่าจะออกจากแพร่ตอนบ่ายครับ

ตอนเย็นไปไม่เจอแล้ว

ปล.ดูทำรถเพลินกลับสำนักงานสายโดนบ่นอีก เซงจิต ฝึกงานแท้ๆem85
    นายอนุพงค์ น้ำใส
    ธนาคารกรุงไทย
    เลขบัญชี 498-0-11859-3

โทร 0827623938
    namsai52@hotmail.com

Golf lamเคลียร์ BS. dl_innosil's Avatar
    สถานที่
    LamIคลียร์
    ขอบคุณ
    0

เตรียมตัวเตรียมกายไว้เลยพี่น้อง

3ทุ่ม ก่า - 4 ทุ่ม

ท่านที่เป็นเจ้าของคำพูดด้านบนนะครับ...........

ขณะนี้คำพูดของท่านได้หมดความเชื่อถือแล้วครับ

สุภาษิตไทยบอกไว้ว่า หมองู ตายเพราะงู แล้ว หมอหมา ตายยังไง?
    การที่เราจะรู้จักคัยสักคนแบบจริงใจเราต้องให้ใจกะคนๆนั้นก่อน

เราจะได้ใจของคนๆนั้นกลับมาหรือไม่มันก็ไม่สำคัญ

สำคัญที่เราเต็มใจให้ก็พอแล้ว.....

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dl_innosil อ่านข้อความ

3ทุ่ม ก่า - 4 ทุ่ม

ท่านที่เป็นเจ้าของคำพูดด้านบนนะครับ...........

ขณะนี้คำพูดของท่านได้หมดความเชื่อถือแล้วครับ

สุภาษิตไทยบอกไว้ว่า หมองู ตายเพราะงู แล้ว หมอหมา ตายยังไง?

โหดจังนะไอ้เด็ก แว๊น

เนื่องจากได้ผิดสัญญา
    วันนี้ เดวผมโทรหา พร้อมเหล้า 1 ขวด เตรียม ตัว เตรียม กาย เอาไว้ ร้านเมาท์

เพื่อนพ้องทุกคนที่ อยู่ชลบุรี เจอกัน 3 ทุ่ม ก่า - 4 ทุ่ม

NongparewA's Avatar
    สถานที่
    Slim Style Scooter - Bkk
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน rr

ช้านว่าที่นี่หนาวมาก

สมาคมแม่บ้านแลมเคลียร์โทรเซ็คตลอดทริปว่า แล้วมีคำถามในใจตลอดมาระหว่างออกเดินทางจากบ้านแล้ว
    ว่า Lambretta กับช้านจะเลือกใคร แต่ในส่วนประสาท มันสมอง แล้วความรู้สึก มันบอกกับช้านว่า
    Lambretta เท่านั้นที่ช้านต้องการ........เคลียร์!!!!

ลุงนูนดันไปเจอตายักษ์ไม่มีเพชร ไม่รอช้า รีบพาเข้าไปดูลูกสาวของลุงที่ไม่เคยอยากจะเปิดเผยให้ ใครดู

ฝูงบิน Lambretta กำลังมุ่งหน้าสู่....แม่เมาะ

บรรยากาศสวยๆ ที่โรงไฟฟ้า แม่เมาะ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NongparewA : 10-12-2009 เมื่อ 13:43
    คิ ด ถึ ง เ มื่ อ ไ ห ร่ ก็ โ ท ร ม า . . . 0 8 6 - 8 1 4 - 6 6 5 1

ไ ท ย พ า ณิ ช ย์ : 1 1 9 - 2 4 0 - 4 6 9 5 : ปิ ย ะ ณั ฐ . . ค ง สุ ว ร ร ณ

" เงิน...ไม่สามารถซื้อบันได เพื่อเดินขึ้นไปที่สูงได้ ถ้าสะกดคำว่า เพื่อนและมิตรภาพที่แท้จริงไม่เ​ป็น !!! "

. . . . S L I M . . S T Y L E . . S C O O T E R . . . .

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ถึงไหนกานแล้วเน้อๆๆๆ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

รู้หน้าไม่รู้ใจ...ช่างอมตะแห่งเมืองล้านนา กับช่างแห่งลุ่มน้ำบางปะกง

em18em18em18

2 แรงแข่งขัน ระหว่างลุงนูนสุดที่รัก กับหลานยักษ์สุดที่เลิฟ
    ตายักษ์แจ้งว่า....ถ้าคันสตาร์ทมีปัญหา
    ะต้องขี่จาก เมืองชลสู่เชียงใหม่เท่านั้น

ถ้าคุณแน่........อย่าแพ้แลม

คิ ด ถึ ง เ มื่ อ ไ ห ร่ ก็ โ ท ร ม า . . . 0 8 6 - 8 1 4 - 6 6 5 1

ไ ท ย พ า ณิ ช ย์ : 1 1 9 - 2 4 0 - 4 6 9 5 : ปิ ย ะ ณั ฐ . . ค ง สุ ว ร ร ณ

" เงิน...ไม่สามารถซื้อบันได เพื่อเดินขึ้นไปที่สูงได้ ถ้าสะกดคำว่า เพื่อนและมิตรภาพที่แท้จริงไม่เ​ป็น !!! "

. . . . S L I M . . S T Y L E . . S C O O T E R . . . .

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ร้านพี่อ้วน Indy แลกของที่ระทึกกัน...

Lambretta เริ่มเปลี่ยนไป......em18em18

ตาปิยะ แอ๊บเด็ก ดัตฟันสีเขียว ( หรือผักว่ะ....)

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NongparewA : 10-12-2009 เมื่อ 14:18

Junior Member kenzan123's Avatar
    สถานที่
    ล้อเล็กเวียงโกศัย
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน จาก ล้อเล็กเวียงโกศัย แพร่

ถึงไหนกันแล้วครับชาวแลมเคลียร์ทุกท่าน

ยังไงก็อย่าลืมลงภาพตีหัวเมืองแพร่ด้วยนะครับ ถ่ายรูปเด็ดๆไปเยอะเลยนี่ 55+

ไว้ทางนี้มีโอกาสจะลงไปเยี่ยมทักทายบ้างนะครับ

แล้วเจอกันใหม่ครับ

ชาวคณะ ล้อเล็กเวียงโกศัย จ.แพร่

Bookmarks