ตราสารจากสหาย South Australia

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ตราสารจากสหาย South Australia

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

มาตรฐาน ตราสารจากสหาย South Australia

ให้ภาพพูดแทนก็แล้วกัน วันนี้คุยกับท่านนันจนหมดใจที่เหลือมีแต่เปิดไฟ ลั่นกลองรบ ของที่ผมสั่งมาจากสหายทางsouth australia ตั้งใจเอามาใส่ป้าแดงเพราะเห็นรุ่น1000ใส่แล้วสวยดี ใครจะใส่หรือไม่ใส่ก็ตามแต่ท่านปรารถนา แต่ผมใส่นะ 5555

ของที่ส่งมามีราคาแพงมากๆเพราะอีตาDaveขายแพง แต่เพื่อพวกพ้องและเหล่าสาวกมาสด้า800 และสหายของผม เรื่องล้มช้างเอางาผมขอเป็นแนวหน้าเอง เรื่องบาดเจ็บนี่ผมชอบ....อีติ๋มเห็น อีติ๋มตายแน่...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ให้ภาพพูดแทนก็แล้วกัน วันนี้คุยกับท่านนันจนหมดใจที่เหลือมีแต่เปิดไฟ ลั่นกลองรบ ของที่ผมสั่งมาจากสหายทางsouth australia ตั้งใจเอามาใส่ป้าแดงเพราะเห็นรุ่น1000ใส่แล้วสวยดี ใครจะใส่หรือไม่ใส่ก็ตามแต่ท่านปรารถนา แต่ผมใส่นะ 5555

ของที่ส่งมามีราคาแพงมากๆเพราะอีตาDaveขายแพง แต่เพื่อพวกพ้องและเหล่าสาวกมาสด้า800 และสหายของผม เรื่องล้มช้างเอางาผมขอเป็นแนวหน้าเอง เรื่องบาดเจ็บนี่ผมชอบ....อีติ๋มเห็น อีติ๋มตายแน่...

พี่วีถ้าช่างทำได้อย่าลืมน้องคนนี้สักชุดนะครับ

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ imaxseel อ่านข้อความ
    พี่วีถ้าช่างทำได้อย่าลืมน้องคนนี้สักชุดนะครับ
    ครับ สหายของjodeciทุกท่านไม่มีเดียวดายครับ ช่วงนี้พึ่งรู้ว่างานที่ทำเกี่ยวกับป้าแดงมากกว่าที่ ผมรับผิดชอบงานประจำเสียอีก ตอนนี้เลยแยกไม่ออกว่าจะให้ความสำคัญกับสิ่งใหนมาก-น้อยกว่ากัน ใจจริงผมอยากจะมีร้านเล็กๆทำโปสการ์ด ขายกาแฟ หรือไม่ก็มุมมาสด้าเล็กๆให้เพื่อนฝูงมาแวะเยี่ยมได้ ในขณะเดียวกันผมก็ชอบเขียนเรื่องราวที่ผมคิดแต่ก็ไม่ ได้ฝึกฝนมากนักเพราะต้องอ่านหนังสือจำนวนมาก คิดให้ทันท่านอื่นๆด้วยเพราะภาษามันขยับตลอดเวลา คำสละสลวยจะเขียนอย่างไรไม่ให้มันเชย

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

ส่งงานของปีที่แล้วให้สหายทั้งหลายได้อุ่นใจว่า อีติ๋มเห็นอีติ๋มตายแน่ครับ ส่วนใครจะได้ใช้ก่อนใช้ทีหลังไม่ต้องห่วงครับมีเพียง พอสำหรับพี่น้องที่ต้องการมาสด้า8แรงสายเลือดผู้ดีแน ่นอนครับ เร็วๆนี้คงได้ยลโฉมแน่นอนครับ

ลืมอธิบาย งานเป็นงานทองเหลืองครับ หมดปัญหาเรื่องสนิม เลื่อยออกมาด้วยทองเหลืองเบอร์18 ใครเป็นกูรูเรื่องเบอร์ทองเหลืองคงทราบว่ามันหนาขนาด ใหนและแพงขนาดใหน ไม่พอแค่นั้นครับ [งานทองเหลืองแบบอันบนไม่คู่ควรกับรถใครทั้งสิ้น ราคาแพงแค่ใหนก็เหมาะกับการซื้อมาก๊อปเท่านั้นครับ] ฝีมือคนไทยต้องทำให้มันสุดๆครับ เอาไปชุบโครเมี่ยมต่อเพื่อความเงางาม จะได้อยู่ทนและอยู่เสริมบารมีรถของท่านไปตลอดกาล งานชิ้นล่างสุดเป็นทองเหลืองแบบบาง ยังคิดไม่ออกว่าจะเอาไปติดตรงใหน ส่วนงานแบบหนาเอาไปติดตรงฝากระโปรงก็ได้หรือติดตรงที ่ท่านชอบก็ได้ หรือเอาไปเก็บสะสมก็ได้ครับ ท่านที่สนใจก็สอบถามที่ท่านโยได้ครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jodeci : 05-01-2010 เมื่อ 03:14

wat.lampang's Avatar
    สถานที่
    อนุรักษ์ของเก่า
    ขอบคุณ
    0

สวยงามมากมายครับท่านพี่...เมื่อวานไปลากรถแถวแพร่เจ อ 800 อยู่ 1 คัน
    ชื่อ วัชระ พนมลัง
    ธนาคารกรุงเทพ สาขา สบตุ๋ย ลำปาง เลขบัญชี 2550829747
    Mr. Watchara Panomlang LAMPANG THAILAND 52100

รับสั่ง อะหลั่ย Mazda 1000 ทุกรายการ
    สนใจติดต่อ 087-7252892(dtac) 084-8063430( one-2 -call)

Member davia_za@hotmail.com's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ยังไง.ก็อย่าลืมน้องนะคุณพี่
    ... อ้วนซ่า ....

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ davia_za@hotmail.com อ่านข้อความ
    ยังไง.ก็อย่าลืมน้องนะคุณพี่
    ไม่ลืมครับท่าน เพราะเท่าที่เปิดตัวโปรเจคแต่ละอย่าง มีท่านกำชับตลอดว่าอย่าลืมท่านนะ ผมจำได้แม่นเลย 5555

Member davia_za@hotmail.com's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ไม่ลืมครับท่าน เพราะเท่าที่เปิดตัวโปรเจคแต่ละอย่าง มีท่านกำชับตลอดว่าอย่าลืมท่านนะ ผมจำได้แม่นเลย 5555
    อิอิ นิดหนึ่งน่าท่านพี่..พอดีพรรณาไม่ค่อยเก่งนะครับท่าน พี่..
    ... อ้วนซ่า ....