น้องชายผมเอารถ ฮอนด้า ซี 92 มาซ่อมที่ร้านปากซอยอินทามระ 30 กว่า(เลขคี่) ทางร้านซ่อมไปหลายพันบาท แต่เวลาเอารถคืน จ่ายค่าซ่อมไปแล้ว รีบส่ง ๆ รถยัดเยียดให้น้องชายผม แล้วพอมาดูหลายวันต่อมา รถก็ซ่อมไม่ดี กลายเป็นฝันร้าย 1

ฝันร้าย 2 คือ โดนเปลี่ยนเครื่องไปแล้ว หมายเลขเครื่องจำเป็นมากครับ เพราะต้องทำทะเบียน ใครผ่านเข้าไป หรือได้รับซื้อ ไว้กรุณาขายต่อยังผมด้วยครับ เครื่องดีไม่ดีไม่ใช่ประเด็นครับ ขอหมายเลข แท้ ๆ ใครว่างแถบนั้นลองช่วยไปดูหน่อยครับ ลองถามร้านนั่นก็ได้ เมล์มาคุยกันกับผม

หมายเลขเครื่องนะครับ C92f-8040485 สมาชิกท่านใดผ่านตาเข้ามาโปรดติดต่อกลับด้วยครับ

เป็นความสะเพร่าที่จำไปจนวันตายเลยครับ

รบกวนหน่อยครับ

ขอบพระคุณมาก
สมาชิก 92 ชุมพร