ขาย accessories สำหรับคนขี่รถ big bike และ classic bike (Rayban)

ชื่อกระทู้: ขาย accessories สำหรับคนขี่รถ big bike และ classic bike (Rayban)

Senior Member glassman's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขาย accessories สำหรับคนขี่รถ big bike และ classic bike (Rayban)

ขายแว่น rayban แท้ 100 % รับประกัน

รับ pre-order(สั่งซื้อล่วงหน้า) ทุกรุ่นครับ

สินค้าของแท้ 100 %

สามารถนำไปตรวจเช็คได้ที่ศูนย์แว่น rayban (และศูนย์แว่นตา)ทั่วประเทศ

รับประกัน แว่นชิ้นไหน ไม่แท้ ยินดีคืนเงิน เต็มอัตรา

วิธีการดู เรย์แบนของแท้อย่างถูกต้องที่ตัวแว่น

1. มีคำว่า RAYBAN มุมเลนส์ซ้าย (สกรีนสีขาว)
    2. มีคำว่า RB มุมเลนส์ขวา (รอยสักฝังเลนส์อาจอยู่ด้านในหรือนอกเลนส์)อันนี้สำค ัญ ดูและสัมผัสเองเอง
    3. มีคำว่า RB ที่รองจมูกทั้งสองข้าง
    4. มีคำว่า made in Italy ที่ขาแว่นข้างหนึ่ง + รหัสรุ่น
    5. สังเกตุที่งานผลิตก็ต่างกัน และการใส่ก็ต่างกันนะคะ มีความกระชับและรังสีความหล่อจะแผดกล้า

อ้างอิงจากเว็บ http://talk.mthai.com/topic/82795

เว็บไซต์ เช็ครุ่นได้ที่เว็บ
    http://www.hisunglasses.com/ray-ban-...s-c-21_56.html

หมายเหตุ:-สินค้าทุกตัวถูกกว่าไทยหรือไม่ขึ้นอยู่กับอัตราค่าเง ินแลกเปลี่ยน ณ ตอนนั้น (ปล. ก่อนซื้อแว่น rayban ตัวไหนก็ตาม ช่วยเช็คราคาที่ไทยมาก่อนน่ะครับ)

สำหรับผู้ที่ต้องการสั่งซื้อแบบ Pre-Order ติดต่อมาที่ อีเมล :- [email protected]

สินค้าหิ้วเอง
    รับประกันทั่วโลก (Global guarantee)
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย glassman : 07-12-2009 เมื่อ 21:12
    R.E.A.L. Est 2009

Senior Member glassman's Avatar
    ขอบคุณ
    0

แว่น rayban ยอดนิยมที่แนะนำครับ
    wayfarer ราคาจะอยู่ที่ประมาณ 5500-6500บาทนะครับแล้วแต่รุ่น สอบถามได้
    Aviator ราคาจะอยู่ที่ประมาณ 4000-4500บาทนะครับ แล้วแต่รุ่น สอบถามได้
    (หมายเหตุ: รุ่น aviator ไม่ได้ผลิตที่ Italy แต่ยังคงคุณภาพการผลิตของที่Italyไว้นะครับ
    ดังนั้น ที่ขาแว่นจะไม่มีเขียนว่า made in Italy แต่รุ่นอื่นๆมีหมดครับผม เช็คศูนย์ได้ครับ)

สอบถามมาที่เมล [email protected]

หรือทิ้งเบอร์โทรศัพท์เอาไว้เพื่อให้ทางผมติดต่่อกลั บไปน่ะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย glassman : 09-12-2009 เมื่อ 02:31

ขอบคุณ
    0

สินค้าจัดส่งถึงลูกค้ารายการแรกครับ