รูปงาน ซับป่าว่าน No.7 จร้า.........!!! - หน้า 2

ชื่อกระทู้: รูปงาน ซับป่าว่าน No.7 จร้า.........!!!

Nop_69's Avatar
    สถานที่
    ....99cc. อิสระ กัน ดี กว่า....
    ขอบคุณ
    0

Talking 555+

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ SR_CAFE_400-500 อ่านข้อความ
    +555 บอลพูดแบบนี้ไม่รับผิดชอบนิ

แบบนี้เขาเรียกว่า หลอกมาฟัน แล้งทิ้ง นี้หว่า.......... คุณบอลยิ้ม.....::
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nop_69 : 21-12-2009 เมื่อ 14:00
    C. CB. กุชอบว่ะแต่ไม่มีตังซื้อ อ่ะ

99cc. อิสระ กัน ดี กว่า

ช้า หน่อย เดี๋ยว ก็ ถึง

Junior Member CH@N0N63's Avatar
    สถานที่
    กรุงเก่าคลาสสิคไบท์ อยุธยา
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ร่วมด้วยช่วยกันครับ

ไม่น่าทำกับน้องเขาอย่างนั้นเลยเท่าที่(มุง)ดูกันในค ืนนั้นน้องเขาแต่งตัวเรียบร้อยดี(ป่าว)นิครับ

และสภาพน่าตาน้องเขาก็ไม่หน้าไปแตะตาคนธรรมดาอย่างเร าๆได้นิครับนอกจากพวกปีศาสหรืออสูรกายขั้นเทพ(คนที่ค ุณก็รู้ว่าใคร)อ่ะครับ

แต่ในคืนปาบนั้นผมว่าผมได้ยินน้องเขาก็ตะโกน(แต่ผมว่ ากระซิบมากกว่า)ด้วยน้ำเสียงอัน.....เพื่อขอความช่วย เหลือจะพวกที่นั้งดื่มสุรา(นินทากันซะมากกว่า)

แต่ก็ไม่มีใครกล้าเข้าไปช่วยเหลือเธอเลย (เพราะไม่รู้ว่าความจริง เธอจริงใจในการตะโกนหรือเปล่า เพราะฟังๆดูแล้วน้ำเสียงของเธอก็ฟังดูมีความสุขดีอ่ะ ครับ)

ผมว่าเลิกกันเถอะนะครับพฤติกรรมเถื่อนๆแบบนี้

หันมาสร้างประวัติศาสตร์....กันดีกว่าครับ

ยังไงก็หาคน(หรืออสูรกายขั้นเทพ)ผิดมาลงโทษเร็วๆนะคร ับจะได้ไม่ไปก่อเรื่องที่ไหนอีก น่ากลัว......

แต่มันคงจะเป็นที่เล่าขานไปจนชั่วลูกชั่วหลาน....... ...................

อยู่กับสิ่งที่มี ไม่ใช่สิ่งที่ฝัน
    -----------------------------------------------
    กรุงเก่า

Member FREEDoM~>'s Avatar
    สถานที่
    กรุงเก่าคราสสิคไบท์
    ขอบคุณ
    0

พูดถูกจัยวะm+555

Junior Member Power_79's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Unhappy ได้ตัว ผู้ กะทำ ฟามผิด ครั้งนี้ แล้ว ครับ หน้าตาเป็นไง ดู กัน เอง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ CH@N0N63 อ่านข้อความ
    ไม่น่าทำกับน้องเขาอย่างนั้นเลยเท่าที่(มุง)ดูกันในค ืนนั้นน้องเขาแต่งตัวเรียบร้อยดี(ป่าว)นิครับ

และสภาพน่าตาน้องเขาก็ไม่หน้าไปแตะตาคนธรรมดาอย่างเร าๆได้นิครับนอกจากพวกปีศาสหรืออสูรกายขั้นเทพ(คนที่ค ุณก็รู้ว่าใคร)อ่ะครับ

แต่ในคืนปาบนั้นผมว่าผมได้ยินน้องเขาก็ตะโกน(แต่ผมว่ ากระซิบมากกว่า)ด้วยน้ำเสียงอัน.....เพื่อขอความช่วย เหลือจะพวกที่นั้งดื่มสุรา(นินทากันซะมากกว่า)

แต่ก็ไม่มีใครกล้าเข้าไปช่วยเหลือเธอเลย (เพราะไม่รู้ว่าความจริง เธอจริงใจในการตะโกนหรือเปล่า เพราะฟังๆดูแล้วน้ำเสียงของเธอก็ฟังดูมีความสุขดีอ่ะ ครับ)

ผมว่าเลิกกันเถอะนะครับพฤติกรรมเถื่อนๆแบบนี้

หันมาสร้างประวัติศาสตร์....กันดีกว่าครับ

ยังไงก็หาคน(หรืออสูรกายขั้นเทพ)ผิดมาลงโทษเร็วๆนะคร ับจะได้ไม่ไปก่อเรื่องที่ไหนอีก น่ากลัว......

แต่มันคงจะเป็นที่เล่าขานไปจนชั่วลูกชั่วหลาน....... ...................

เชิญชม ครับ

บุคคลอันตราย ครับ..........!!!

รูป รูป    
    วิ่งตามทาง หยุดตามใจ เดี๋ยวมันก็ถึง

Member SR_CAFE_400-500's Avatar
    สถานที่
    กรุงเก่า คราสสิค ไบท์
    ขอบคุณ
    0

ไช้เลยคับคนนี้หละคนเดียวกะที่ขโมยกางเกงในเด็กอนุบา ล มันโหดมาก+555
    ปล.ถ้าเจ้าตัวมาเห็นผมว่ามันคงโกรธมากๆอะ (ยังไงมันก้เรื่องจิง+555)
    เมาไม่ขับ แล้วค่อยกลับมาเมาใหม่

[F][R][E][E][D][’o’][M]~>

ชีวิตลูกผู้ชาย สายลมแสงแดด
    หลังแมงกะไซค์ รวยจนอย่าไปสนใจ
    ไม่ใช่จุดหมาย ของเสรีชน

Senior Member กรุงเก่า's Avatar
    สถานที่
    กรุงเก่า
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 5555+

โยนขี้กันใหญ่
    จุดหมายอยู่ที่ใจ

หนทางอยู่ที่ล้อ

น้ำมันอยู่ที่ตัง

ไปใหนไปกัน

กรุงเก่าคลาสสิคไบท์อยุธยา

Member SR_CAFE_400-500's Avatar
    สถานที่
    กรุงเก่า คราสสิค ไบท์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน โยนขี้อะ ไม่เท่าไร

โยนขี้ไห้กันอะไม่เท่าไร หรือคุณรับเอง+555
    เมาไม่ขับ แล้วค่อยกลับมาเมาใหม่

[F][R][E][E][D][’o’][M]~>

ชีวิตลูกผู้ชาย สายลมแสงแดด
    หลังแมงกะไซค์ รวยจนอย่าไปสนใจ
    ไม่ใช่จุดหมาย ของเสรีชน

Senior Member กรุงเก่า's Avatar
    สถานที่
    กรุงเก่า
    ขอบคุณ
    0

ไม่รับหละค๊าฟ ผมไม่เกี่ยว
    จุดหมายอยู่ที่ใจ

หนทางอยู่ที่ล้อ

น้ำมันอยู่ที่ตัง

ไปใหนไปกัน

กรุงเก่าคลาสสิคไบท์อยุธยา

Senior Member armis's Avatar
    สถานที่
    กรุงเก่า คลาสิคไบค์
    ขอบคุณ
    0

มีอะไรกัน...!
    กรุงเก่า คลาสิคไบค์
    Long Way Round

Bookmarks