รถผมเองเน่าๆยังไม่ได้แต่งตัว - หน้า 7

ชื่อกระทู้: รถผมเองเน่าๆยังไม่ได้แต่งตัว

Senior Member flip's Avatar
    สถานที่
    My Friends (MC)
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kuanchai อ่านข้อความ
    ใช้คาร์บูเวฟตัวไหนหรอครับ ขอดูหลังจากแปลงแล้วได้ไหม
    ผมไม่เคยใส่คาบูร์ เวฟ ครับ เพียงแต่เคยได้ยินบางคนเค้าพูดกันว่าแปลงใส่ได้ครับ

ต้องรอบ้างท่านที่รู้จริงมาแนะนำดีกว่าครับ
    โอนเงิน : ธ.ไทยพาณิชย์ เลขบัญชี: 796-220868-1 นายกิตติคม ยมจินดา

Email: [email protected]

cikapoo's Avatar
    สถานที่
    toyota rn club
    ขอบคุณ
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ flip อ่านข้อความ
    มีรูปเพิ่มอีกนิดหน่อย
    สวยเลยครับ ของผมยังไปไม่ถึงใหนเลยครับ ขาดอะไหล่เยอะครับ ตอนนี้ถ้าได้ไฟหรี่ใต้กระดปง งานคงเดินหน้าดูครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ flip อ่านข้อความ
    ถูกต้อง อย่างที่พูดเลยครับ ผมก็ไปทุกอาทิตย์เลย ไปจนรถมันออกไปหลายคันแล้ว
    เมื่อเสาร์ที่ผ่านมาเลยไปกดดัน ด้วยการเอา ญาติ พี่น้องไปกันเต็มคันรถเลย เพราะว่าไปถึง ก็โวยวายกันเลยว่า ไม่ได้ทำไรเลยนิ
    น้าผมก็เลยถามคำเดียวเลยว่าเสร็จเมื่อไรแล้วกลับเลย ให้รู้ว่าผู้ใหญ่เค้าไม่พอใจ ผมคิดว่าช่างเห็นเราเป็นเด็กไปมั้ง ก็เลยยังไงก็ได้
    เป็นเหมือนรถผมเลยพี่ ออม รถผม กว่าจะทำให้ ปา ไป 4เดือน กว่า เข้าไปดูแถบทุกอาทิตย์ แต่ก็ไม่ได้มีความคืบหน้า แถมเราไปเร่งเค้า เค้าก็เลย หมก งานมาให้อีก เหนื่อยเลย
    อะไหล่ที่พอจะช่วยเหลือ พี่ๆ ที่ตามหากันอยู่นะครับๆ

ลองเข้ามาดูในเฟสของผมละ กัน ถ้าขาดสิ่งไหน ที่ผม พอช่วยเหลือได้

ก็ลองติดต่อ 0-8-9-5-4-3-1-5-5-4 พอต ครับ ได้ตลอดนะ

ยินดีช่วยตามหาของให้พี่ๆ ทุกคน ( ถ้าผมว่างนะ ^ ^ )

ลองกด ดู http://www.facebook.com/media/set/?s...9528328&type=1
    อยู่แถวฉะเชิงเทรา-บางปะกง นัดดูของใกล้ๆำได้ครับ

Toyota RN Club Thailand
    เวปบอร์ดของคนรัก Toyota RN http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=334

Senior Member flip's Avatar
    สถานที่
    My Friends (MC)
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pottzz อ่านข้อความ
    เป็นเหมือนรถผมเลยพี่ ออม รถผม กว่าจะทำให้ ปา ไป 4เดือน กว่า เข้าไปดูแถบทุกอาทิตย์ แต่ก็ไม่ได้มีความคืบหน้า แถมเราไปเร่งเค้า เค้าก็เลย หมก งานมาให้อีก เหนื่อยเลย
    ช่างไทยเป็นอย่างนี้เละครับ เหนื่อยจริงๆ แต่ช่างดีๆก็มีแต่น้อยจริงๆ
    โอนเงิน : ธ.ไทยพาณิชย์ เลขบัญชี: 796-220868-1 นายกิตติคม ยมจินดา

Email: [email protected]

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ของผมก็เข้าไปสองอาทิตย์ละ งานเพิ่งจะเริ่มเดิน เซงๆ เหมือนกัน

Member supot ajinajan's Avatar
    สถานที่
    co2 factory
    ขอบคุณ
    0

รถผมทำสีมา1ปี เบิกเงินไป3หมื่น เหลือทำสีอย่างเดียว งานไม่เดิน สุดท้าย ลากออกจ้างช่างมาทำเอง
    RNน้อยผจญภัย

Bookmarks