ขอขอบคุณอย่างสุดซึ้ง

ชื่อกระทู้: ขอขอบคุณอย่างสุดซึ้ง

L@m_Pony's Avatar
    สถานที่
    70 ขับ ( club ของคนโตแล้วว)
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอขอบคุณอย่างสุดซึ้ง

ขอขอบคุณที่ทำให้การเที่ยวครั้งนี้มีครบทุกรสชาติ และขอขอบคุณมิตรภาพดีๆที่มีให้ และนําใจที่เหลือล้น
    หวังว่าคราวหน้าคงได้มีโอกาสร่วมขับขี่lambretta ที่สนุกแบบนี้อีกครั้ง
    ปล. เราคิดถึงพวกนายมากกกกกกกกก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย L@m_Pony : 11-12-2009 เมื่อ 12:12
    Lambretta Thailand
    089-8128990

NongparewA's Avatar
    สถานที่
    Slim Style Scooter - Bkk
    ขอบคุณ
    0

จากคนที่ไม่รู้จักได้รู้จัก
    จากคนที่รู้จักได้สนิทกัน

สุดยอดจริงๆ ทริปนี้
    ทริปหน้าจะเอา 125 ติดแก๊ส
    ออกทัวร์ด้วยแน่นอนครับ

ทริปนี้เสียเงินไปเกือบแสน
    คิ ด ถึ ง เ มื่ อ ไ ห ร่ ก็ โ ท ร ม า . . . 0 8 6 - 8 1 4 - 6 6 5 1

ไ ท ย พ า ณิ ช ย์ : 1 1 9 - 2 4 0 - 4 6 9 5 : ปิ ย ะ ณั ฐ . . ค ง สุ ว ร ร ณ

" เงิน...ไม่สามารถซื้อบันได เพื่อเดินขึ้นไปที่สูงได้ ถ้าสะกดคำว่า เพื่อนและมิตรภาพที่แท้จริงไม่เ​ป็น !!! "

. . . . S L I M . . S T Y L E . . S C O O T E R . . . .

Member rusputin's Avatar
    สถานที่
    70 club
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณ สำหรับมิตรภาพดีๆครับยินดีที่ได้รู้จัก แลมเคลียร์ทุกคนครับ

...ไม่มีอะไรสูงไปกว่าใจคน...
    ...ไม่มีอะไรต่ำไปกว่าใจคน...
    ...ดูแลหัวใจเราให้ดี...

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณมาก ชาวแลมเคลียร์ สนุกมากทริปนี้ มันช่างเป็นทริปที่ยาวนานเหลือเกิน ยาวนานซะจนโฮมซิคเลย อิอิ

ปล.รถวิ่งสมูธ มากกก 55

Lamเคลียร์ หัวหน้าช่าง's Avatar
    สถานที่
    Lamเคียร์
    ขอบคุณ
    0

เรื่องราวต่างๆที่เกิดขึ้น192ชั่วโมง38นาที17วินาที เป็นสิ่งที่น่าประทับใจมากมาย จนจับต้นชนปลายไม่ถูกเหตุการณ์ต่างๆเกิดขึ้นด้วยที่เ ราฮียติ่งไม่ได้ตั้งตัวยัดเยียดให้เราได้เสพอย่างต่อ เนื่องจนเราไม่รู้ตัวเลยแต่มันก็มีความมากๆครับ
    thank.........
    เพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกๆคนทุกๆท่าน
    ทีมงาน d2w (ที่ไม่ได้ซิ่งกันเลย)
    ทีมงาน kingsize (ที่ไม่ได้รวมรบด้วยกัน)
    ทีมงาน scooter แว้น (ที่เป็นภาระของแลมนิดหน่อย)
    ทีมงาน slimstyle (ที่ไปไหนไปกันเทอกับฉันไม่เคยห่างกาย)
    ทีมงาน ทัวร์บ้านแตก (ที่ยังคงล้อหมุนตามหาฝันกันต่อไป)
    ขอบคุณ.....................
    คุณแม่เฮียติ่ง,เฮียติ่ง,แต้และแฟนแต้,เบียและพี่โอเ ล่(สายเมา)และเพื่อนชาวลำปาง(ข้าวที่อร่อยที่สุดๆๆๆๆ )
    ขอบคุณ......
    เฮียต้อย,แฟนเฮียต้อย,พี่เป็ด,พี่ปุ๋ย,น้องอั้ม,ออม, พี่ๆน้องชาวแพร่ครับ(จ่าย300 ไม่ได้จับไรเลยครับ)
    ขอบคุณ...............
    ลิเบอร์ติน (ที่พาไปกินเหล้าในงานและบ้านเบิ้ม99)
    ขอบคุณ..........
    น้องเอ็ม indyเชียงใหม่ (ที่พาเร่ร่อนในคูเมืองเชียงใหม่เน้อ)
    ขอบคุณ...........
    พี่อ้วน indyเชียงใหม่ (ที่ให้พวกผมชมshopเลยได้รู้ว่าlamberttaได้เปลื่ยนไ ปแล้ว)
    ขอบคุณ..................
    ลุงนูญ เชียงใหม่ที่ service คันสต๊าทให้ผม(ทำให้รถผมราคาขึ้น.........ไม่ใช้แรงข ึ้นครับ)
    ขอบคุณ............
    ล้อเล็กท้ายวัง (ที่พาแอ่วดอยสุเทพและได้ทดสอบสมรรนะเครื่องยนต์จนเก ือบถึงลำปาง..........สายนี้แรงจิงๆๆ)
    ขอบคุณ...............
    เอก ยุ ที่คอยเสาะหาสาวๆหน้าใหม่ๆตลอดที่พักด้วย)มีน้ำที่ไห นย่อมมียุงที่นั้นเสมอๆ)
    ขอบคุณ vespและlambertta (ที่ทำให้พวกเรามีสุขแบบนี้)
    ขอบคุณ.....เจ้าเมฆสีทองของฉัน (ที่ทำให้ผมพบเจอแต่คำว่าเพื่อนและมิตรภาพ(ขอบคุณมาก ครับ....สำหรับทริปนี้เน้อ...)

เงินตรา............อาจซื้ออะไรได้ทุกอย่าง
    แต่ซื้อมิตรภาพแล้วความรู้สึกทางใจไม่ได้หรอกเน้อ... .....

อย่าเรียกตัวเองว่าคลั่งไคล้..........ถ้ายังไม่ได้เ สพมัน
    (ยักษ์...ไม่มีเพชร) พี่น้องชาวไทย

Senior Member gookeng's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มาตรฐาน พูดไรมากมายวะยัก

...........เพื่อนที่มีความสุขกับผมทุกคน ฟังทางนี้.....................
    ...........เราจะมีนัดดูรูปทริปนี้กัน.............. ...เร็วๆนี้....................
    ใครอยากไป ทิ้งเบอร์ไว้ แล้วจะโทรตาม...............................

อ้าย....ฮัก....ตั๋ว....เน้อ.......

TEStis's Avatar
    สถานที่
    แลมเคลียร์ ที่นี้มีแต่เพื่อน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gookeng อ่านข้อความ
    ...........เพื่อนที่มีความสุขกับผมทุกคน ฟังทางนี้.....................
    ...........เราจะมีนัดดูรูปทริปนี้กัน.............. ...เร็วๆนี้....................
    ใครอยากไป ทิ้งเบอร์ไว้ แล้วจะโทรตาม...............................

อ้าย....ฮัก....ตั๋ว....เน้อ.......

วันนี้เลยพี่น้อง

รับโปรโมชั่น เหล้า 1 กลม จากผม หมอหมา คนเอาเพื่อน

สิบคนพูด มิเท่า ตากรู ดู
    แ ร ง ไ ม่ รุ่ ง มุ่ ง ข อ ง แ ต่ ง

Gang lam clear
    เงียบ & นิ่ง
    Besooter - Chonburi Scoter club

Senior Member meenoi53's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TEStis อ่านข้อความ
    วันนี้เลยพี่น้อง

รับโปรโมชั่น เหล้า 1 กลม จากผม หมอหมา คนเอาเพื่อน

สิบคนพูด มิเท่า ตากรู ดู
    ท่าทาง หมอหมา เค้าอยากจะเห็นหลักฐานกับตา พรุ่งนี้ดีม๊ยครับ
    แหลมแท่นเลย งานแสงโสม

NongparewA's Avatar
    สถานที่
    Slim Style Scooter - Bkk
    ขอบคุณ
    0

086-814-6651
    ตลอด 24 เลยจารย์เก่ง

อ้าย...อั๊ก...ตั๋ว...เน้อ

ตกลงช่างซื้อกล้องยังเนี๊ยะ !!!! em18em18
    คิ ด ถึ ง เ มื่ อ ไ ห ร่ ก็ โ ท ร ม า . . . 0 8 6 - 8 1 4 - 6 6 5 1

ไ ท ย พ า ณิ ช ย์ : 1 1 9 - 2 4 0 - 4 6 9 5 : ปิ ย ะ ณั ฐ . . ค ง สุ ว ร ร ณ

" เงิน...ไม่สามารถซื้อบันได เพื่อเดินขึ้นไปที่สูงได้ ถ้าสะกดคำว่า เพื่อนและมิตรภาพที่แท้จริงไม่เ​ป็น !!! "

. . . . S L I M . . S T Y L E . . S C O O T E R . . . .

ALKAIDAH's Avatar
    สถานที่
    บังอาร์ตแลมแบร็ตต้า&เวสป้า
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ...จากใจ.....

ขอขอบคุณแลมเครียร์(เลียแคม)+เอก/ตั้มมอสคีโต้เป็นทริปที่สุดยอดมาก
    ....จากจุดผกผันในคืนวันที่5....หน้าวอมอัพ....ยังคง จํากันได้ดี.....
    ขอบคุณ
    1.พี่ปิเย้....ที่น่านับถือ(รึป่าวหว่า)
    2.ช่างเเจ๋ง...ซุปเปอร์โมเดลหล่อทั้งเรื่องยิ๋งและเร ื่องแลม
    3.เก่ง....เจ้าคารม(แน่นอนมาก)
    4.ป๊อป...ผมว่าคุณรั่วว่ะ555+++แต่ใจคุณถึงว่ะ
    5.ยักใหญ่....เวลาคุณยิ้มคุณดูอบอุ่นมากที่สุด
    6.จานต้น...มาดยี่ปุ่นเซอร์ๆๆๆโครตเท่เลย+กับแม็คโคร ที่วิ่งได้ใจผมมาก(ดีใจนะที่ได้รื้อดูขุมกําลังของมั น)
    7.เจ๊โน....ยิ๋งเดียวในทริ๊ปนี้ยันไหนยันกันไม่มีบ่น (เอาไป5กระโหลกกกกกกกก)
    8.เฮียหมู...คุณได้ขายของแต่งแน่ๆๆ
    9.แร็ก....ขอบคุณที่ล่วงหน้าไปก่อนเสมอ
    10.เปี้ยน(มุกแป๊ก).....แต่ไทเกอร์คุณไม่แป๊กเลยโดนม ากกกกกกก
    11.จานป้อ....คุณสําคัญสุดเลยสําหรับทริ๊ปนี้
    12.เอกมอสขี้...ทริ๊ปหน้าขาดคุณไม่ได้แน่เพราะคุณแมร ่งรู้จิงเรื่องยิ๋งต่างจังหวัด...สุดๆๆๆๆ
    13..ตั้มมอสขี้...ลีลาการขี่ไซด์ลงเขาในความเร็ว100ก ว่าไม่มีใครกล้าทําแน่นอน
    .............ขอขอบคุณเพื่อน/พี่สายเหนือทุกคนด้วยครับ......

ขี่รถด้วยกันว่าสําคัญแล้ว...แต่มีใจให้กันนั้นสําคั ญยิ่งกว่า

สลิม..เครียร์!!!!!!! คิดถึงทุกคนครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ALKAIDAH : 12-12-2009 เมื่อ 02:42

/\/\/\โปรด...ดูและศึกษา กรุณา...วาจาอย่าเป็นเซียน /\ /\/\

รับซ่อม..ทําสี..ประกอบ...vespa&lambretta&HONDAตระก ูลC ( สุขาภิบาล2 ) และ..ละแวก
    ใกล้เคียง...084-0770493..คุยกันครับ
    e-mail : [email protected]

sure sleep - 70club - เครียร์

Senior Member heineken's Avatar
    สถานที่
    -=KingSize=-
    ขอบคุณ
    0

ยักษ์...ไม่มีเพชร 5555 ถูกใจร จริงๆๆ

แตกต่างแต่ไม่แตกแยก หรือว่า แตกต่างแล้วแตกแยก

(แต่ไม่แตกในนะครับ)

"ไม่ว่าเราจะทำอะไร ก้อจะมีคนคอยติวิจารณ์เสมอ ดังนั่นหากรู้ว่าทำในสิ่งที่ถูก ก้อทำไปเถอะ"

[email protected]
    084-919-3321 เปิ้ล

000 aekba's Avatar
    สถานที่
    MOD'SQUITO
    ขอบคุณ
    0

0863301930 0890525234

โทรมานัดเลย สองเบอร์นี้ ผมคิดว่าจะไปบางแสนคืนวันเสาร์ที่ 19 นะ ว่างกันป่าว
    เจอกัน บางแสนโฟโต้มิตติ้ง ครั้งที่1 ประจำปี2552

ใครมีไดรฟ์ความจุน้อยๆ กรุณาหาซื้อมาใหม่ เอาที่ความจุเยอะๆมานะ กลัวคุณจะเก็บเอาภาพความสุขกลับไปไม่หมด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aekba : 12-12-2009 เมื่อ 22:35
    ที่ไหนมีแหล่งน้ำ (....) ยุงจะบินไปกับพวกท่าน
    เรามันยุงตัวเล็กๆ หากินกันตอนกลางคืน กัดทีก็เจ็บๆแสบๆเหมือนกัน พวกเราเลยผันตัวมาเป็น MOD'SQUITO
    เกิดมามีสกู๊ตเตอร์ทั้งที ก็ขี่ๆมันมั่งเหอะ จอดไว้เสียดายของ

Senior Member gookeng's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

พันกว่าโลที่ว่าไกล...ยังไปกันมา
    ร้อยกว่าโล..แค่นี้หนา จะมาไหม
    ถ้าไม่มา..ก็โปรดขาย..รถให้ไว้
    เพราะคนที่ เค้าขี่ไซ้ค์ ยังจะมา
    ...........กลอนนี้ สำหรับ สาย กทม ทุกคน........

Member Ha_Nu_MaN's Avatar
    สถานที่
    Lambretta Thailand
    ขอบคุณ
    0

เครีย์

คุณรู้ไหม................ความเจ็บปวดมันดียังไง.........?
    .................มันทำให้เรารู้ว่า............... เรายังไม่ตาย
    70 CLUB
    LAMBRETTA GANG
    OF THAILAND

Senior Member Master_Fat's Avatar
    สถานที่
    LuftWagens FT.Lauderdale Krew
    ขอบคุณ
    0

สุดยอดทุกท่านเลยครับ
    ทำดี ย่อมได้ดี ทำอัปปรีย์ มันจะดี ได้ยังไง

Bookmarks