ถึงคุณ Volume C

ชื่อกระทู้: ถึงคุณ Volume C

มาตรฐาน ถึงคุณ Volume C

ฟินล์คอยกับมัดข้าวต้ม นี่ตัวเดียวกันมั้ยครับ เห็นช่างแถวบ้านเขาเรียก
    อีกอย่างขอเบอร์ติดต่อคุณ Volume C หน่อยครับ เพราะผมสนใจที่จะพันฟินล์คอยให้เป็น 12 v
    ไม่รู้ว่าจะมีค่าใช้จ่ายอะไร ยังไง บ้าง(ฟินล์คอย6v ตัวเก่านะครับที่จะส่งไป) ผมอยู่ จ.เลยครับ
    ขอบคุณครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ baramyou อ่านข้อความ
    ฟินล์คอยกับมัดข้าวต้ม นี่ตัวเดียวกันมั้ยครับ เห็นช่างแถวบ้านเขาเรียก
    อีกอย่างขอเบอร์ติดต่อคุณ Volume C หน่อยครับ เพราะผมสนใจที่จะพันฟินล์คอยให้เป็น 12 v
    ไม่รู้ว่าจะมีค่าใช้จ่ายอะไร ยังไง บ้าง(ฟินล์คอย6v ตัวเก่านะครับที่จะส่งไป) ผมอยู่ จ.เลยครับ
    ขอบคุณครับ
    อันเดียวกันครับ.....
    ประมาณเพันถึง1200 ไม่แน่ใจเท่าที่คุ้นๆ1200ครับ ในราคารับประกันนะครับ
    แต่ แต่ละที่คงไม่เท่ากันหรอกครับ...หลายวันเหมือนกันนะเ ท่าที่จำได้

สนใจจริง
    ส่งฟิลคอยล์ที่จะทำมาให้ผม แล้วผมทำให้ รวมค่าส่งไปส่งมา ค่าทำก็ประมาณ1400ได้
    จากประสบการณ์ ดีกว่าจริงๆ ไม่มีปัหา ปัญหามีแต่ไฟแรงเกินไป พูดเล่นครับ
    เปลี่ยนหลอดไฟทั้งหมด 12v
    แผ่นชาร์ทสีส้มเดิม ใหม่ๆได้ยิ่งดี
    แบตใหม่12v 5แอมป์ขึ้นไป นะอย่าลืมเดี๋ยวสตาร์ทมือไม่ได้
    0816975565
    ชาญวิทย์ มั่งนิมิตร
    24/206 วิภาวดีรังสิต สีกัน ดอนเมือง กทม 10210

ส่งมาก่อนครับเสร็จแล้วจะบอกแล้ว ผมถ่ายรูปให้ดูกันจะๆ ค่อยโอนเงินมาครับ แฟร์ๆครับ ไม่โอนมาผมเอาไปขายได้ครับ แฟร์ๆเชื่อใจกันครับ....ล้อเล่นกลัวไม่ส่งเงินมาทำฟร ี
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Volume C : 27-09-2006 เมื่อ 11:09

ลืมบอกไป ฟิลคอยล์ เดิมๆ95/92 จะดีกว่านะครับอย่าแปลงเลย จะได้ไม่เพี้ยน
    ถ้าไม่มีเดี๋ยวช่วยหาให้
    เบอร์ผมขยันโทรหน่อยนะครับผมไม่ค่อยชอบพกมือถือ

Bookmarks