สวัสดีครับ...พี่ๆชาว 800 - หน้า 15

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 15 จากทั้งหมด 84 หน้า แรกแรก ... 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 65 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: สวัสดีครับ...พี่ๆชาว 800

TOOK_14's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ข้าน้อยไปค้นดูแล้ว ไม่รู้ว่าจะคู่ควรกับรถของแม่ทัพหรือเปล่า แต่ก็สภาพเดิมๆครับ เกิดก่อนอีพรหล้าหลายปี สีเลยแห้งๆ เดิมตั้งใจจะเก็บไว้ใส่คันต่อไปแต่ยกเลิกโปรเจคนั้นไ ปแล้ว ไปค้นดูเหลือแค่นี้แหละครับ 2 เส้น วางอยู่บนขนแกะอย่างดี พิเศษตรงที่ว่ามีกิ๊ปเป็นของแท้ที่มาสด้าทำไว้เป็นคู ่กัน ผมชอบใจที่ลุงไพโรจน์ท่านเก็บกิ๊ปเป็นถุงๆไว้ น่ารักดี นึกขันของตัวเอง ต้องเอาเหล็กแผ่นมาตัดเชื่อมกับน๊อต แต่อันในถุงนี้ยังมีกลิ่นปลาดิบอยู่เลยครับ อิอิ

แต่........ตอนนี้คลื่นไม่แรงมากหรือผมไม่สนใจคลื่นก ็ไม่รู้ 555 ก็จะพักอยู่ที่บางแคซักพักครับเพราะขอตัวไปปรนนิบัติ มารดาก่อนครับ หากพี่หลวงยังมีแรงปรารถนา ก็ส่งใจมาถึงน้องได้ตลอดเวลาครับ อาจจะเพิกเฉยไปบ้าง เอาไม้ตีน้ำเล่นเหมือนไม่ฟังพี่หลวงบ้าง มันเป็นบุคลิกของผมครับ 5555

ปล. เร็วหน่อยก็ดีนะครับพี่หลวง ไม่ได้กลัวใครมาสอยไปหรอก แต่กลัวอารมณ์ติสของตัวเอง....ครับ

คิ้วนางฟ้าและกิ๊ป ในตำนานเลย ครับ .......
    อีก 5 นาทีผมขอเรียนสายท่าน สักแป๊บนึงนะท่าน ถ้าแหลงออก ทองแดง ห้ามหัวเราะผมน๊ะ

สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

ติ๊ด ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆขอเรียนทางหน้ากระดานเลยน๊ะครับ...........
    ได้โปรดทำภาระกิจที่ยิ่งใหญ่ที่ลูกผู้ชายทุกคนพึงการ ทำต่อ บิดา และ มารดา ผู้มีพระคุณ ยากที่จะหาสิ่งใดเสมอเหมือนได้ นั่นคือการตอบแทนคุณอย่างเต็มความสามารถเท่าที่เราจะ กระทำได้ เรื่องของกระผม ไว้วันที่ ลมเย็นๆ พัดผ่านใบกล้วย เปิดเพลงคลาสิกฟัง พร้อมกับจิบสิงห์ข้างกาย แล้วค่อยว่ากันครับ ..................

vw_jacky's Avatar
    ขอบคุณ
    9
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ took_14 อ่านข้อความ
    ติ๊ด ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆขอเรียนทางหน้ากระดานเลยน๊ะครับ...........
    ได้โปรดทำภาระกิจที่ยิ่งใหญ่ที่ลูกผู้ชายทุกคนพึงการ ทำต่อ บิดา และ มารดา ผู้มีพระคุณ ยากที่จะหาสิ่งใดเสมอเหมือนได้ นั่นคือการตอบแทนคุณอย่างเต็มความสามารถเท่าที่เราจะ กระทำได้ เรื่องของกระผม ไว้วันที่ ลมเย็นๆ พัดผ่านใบกล้วย เปิดเพลงคลาสิกฟัง พร้อมกับจิบสิงห์ข้างกาย แล้วค่อยว่ากันครับ ..................
    โอ้ ชั่งเป็นคำพูดที่น่าฟังอย่างมาก . . รถท่านสีสวยจังครับ(ทะเบียนเขียวป่ะ)ท่าน took_14

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TOOK_14 อ่านข้อความ
    เรียนพี่ตุ๊ก

ผมคงเป็นแม่ทัพที่เบ๊อะที่สุดแล้วครับ มีมีดดาบฟ้าฟื้นก็ดันเอาไปดายหญ้าเล่น 555 มัโอกาสจะได้เรียนสายกับพี่แต่เมมชื่ออะไรหมดแล้วแต่ ลืมใส่เบอร์ - -" ผมต่างหากครับที่เขินอายเอามือตีน้ำเล่นจนคลื่นสะเทื อนไปถึงบ้านของพี่ ก็ขออภัยครับ หลับเพลินหลับมันแต่เหมือนโดนคนเขย่าตลอดเวลา นึกว่าผีอำ...

อ๋อ มือถือสั่นนี่เอง และก้ดันเอาไว้ในกางเกง โอ้ว....สั่นน้องชายจนนอนไม่ได้เลยครับ (ทะลึ่ง)

ปรากฎว่า เป็นสายมิสคอลล์ที่แปลว่ามิสยู จากแม่ทัพทั้งหลายนี่เอง ตื่นแล้วครับ (น้องชายผมนะ - -")

สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vw_jacky อ่านข้อความ
    โอ้ ชั่งเป็นคำพูดที่น่าฟังอย่างมาก . . รถท่านสีสวยจังครับ(ทะเบียนเขียวป่ะ)ท่าน took_14
    ครับ ทะเบียนเขียว ครับท่านแจ๊กกี้ สีรถเหมือนขนม กะทิลอดช่อง ครับ

vw_jacky's Avatar
    ขอบคุณ
    9
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TOOK_14 อ่านข้อความ
    ครับ ทะเบียนเขียว ครับท่านแจ๊กกี้ สีรถเหมือนขนม กะทิลอดช่อง ครับ
    นั่นไง . . มันเป็นสีเดียวที่ผมกำลังจะทำเลย ว่า แต่มีเบอร์ หรือโค๊ดไร บ้าง เรื่องสี อ่ะ เลือกจากช่างตามันลาย

สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vw_jacky อ่านข้อความ
    นั่นไง . . มันเป็นสีเดียวที่ผมกำลังจะทำเลย ว่า แต่มีเบอร์ หรือโค๊ดไร บ้าง เรื่องสี อ่ะ เลือกจากช่างตามันลาย
    ขอโทษท่านแจ๊กกี้นะครับที่ตอบช้า คือ มัววิ่งไปที่อู่รถนะครับ ไปดูสีครับ ไม่เจอนายช่าง ครับ อยู่แต่ช่างที่ทำสีรถให้ เค้าบอกนายช่างหยิบเอา ตัวฝาบิดเก๊ะ (รึเปล่า)ไปให้ร้านเทียบสีให้ เลยได้ภาพถ่ายมาอย่างที่เห็นครับ ผมไม่มีความรู้เรื่องสี ครับ หากไม่กระจ่างต้องขอประทานโทษด้วยนะครับ
    ระวังอย่าเข้าใกล้คร๊าบ......เดี๋ยวมันจะบาด.....55

รูป รูป      

สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    เรียนพี่ตุ๊ก

ผมคงเป็นแม่ทัพที่เบ๊อะที่สุดแล้วครับ มีมีดดาบฟ้าฟื้นก็ดันเอาไปดายหญ้าเล่น 555 มัโอกาสจะได้เรียนสายกับพี่แต่เมมชื่ออะไรหมดแล้วแต่ ลืมใส่เบอร์ - -" ผมต่างหากครับที่เขินอายเอามือตีน้ำเล่นจนคลื่นสะเทื อนไปถึงบ้านของพี่ ก็ขออภัยครับ หลับเพลินหลับมันแต่เหมือนโดนคนเขย่าตลอดเวลา นึกว่าผีอำ...

อ๋อ มือถือสั่นนี่เอง และก้ดันเอาไว้ในกางเกง โอ้ว....สั่นน้องชายจนนอนไม่ได้เลยครับ (ทะลึ่ง)

ปรากฎว่า เป็นสายมิสคอลล์ที่แปลว่ามิสยู จากแม่ทัพทั้งหลายนี่เอง ตื่นแล้วครับ (น้องชายผมนะ - -")
    เรียน....ท่านแม่ทัพ
    ผมก็ต้องขอประทานโทษท่านด้วยเช่นกัน ไม่ทราบว่าเป็นเวลาที่ท่านกำลังพักผ่อนเพื่อจะเดินทา งไปปฎิบัติภาระกิจที่สำคัญ
    ขอให้เดินทางสู่แค้วนล้านนา ด้วยสวัสดิภาพน่ะครับ..........ขอให้ '' พระคุ้มครอง " ครับ

สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อัลโหล...... เจ๊มั๊ยครับ ผมตุ๊กครับ ที่สั่งตะแกรงหน้ามิเมียมเจ๊อ๊ะครับ
    เออ ของถึงลื้ยัง
    ถึงแล้วครับ แต่มันคนละอย่างกับที่ผมสั่งไปนะครับ ผมสั่งของรุ่นพันอ่ะครับ
    อ้า....ลื้อก็จับๆมันใส่เข้าไปเหอะ แต่งหน่อยเลี่ยวมันก็สวยน่า ม๊าก..หล้า..เมือนกัง
    อ่ะๆๆคือผมต้องส่งต่อให้เพื่อนนะครับเจ๊ (กะว่าจะขายแล้วซื้อบ้านได้หลังนึง) อันนี้ขอคืนนะครับเจ๊
    เออ คืนไล้ แต่ไม่คืนเงิง ลื้อค่อยมาเอาของอย่างอื่นล่ะกัง.......
    .................................................. .......................
    เอาวุ๊ย.....กัง ก็ กัง

รูป รูป  

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

อัลโหล...... เจ๊มั๊ยครับ ผมตุ๊กครับ ที่สั่งตะแกรงหน้ามิเมียมเจ๊อ๊ะครับ
    เออ ของถึงลื้ยัง
    ถึงแล้วครับ แต่มันคนละอย่างกับที่ผมสั่งไปนะครับ ผมสั่งของรุ่นพันอ่ะครับ
    อ้า....ลื้อก็จับๆมันใส่เข้าไปเหอะ แต่งหน่อยเลี่ยวมันก็สวยน่า ม๊าก..หล้า..เมือนกัง
    อ่ะๆๆคือผมต้องส่งต่อให้เพื่อนนะครับเจ๊ (กะว่าจะขายแล้วซื้อบ้านได้หลังนึง) อันนี้ขอคืนนะครับเจ๊
    เออ คืนไล้ แต่ไม่คืนเงิง ลื้อค่อยมาเอาของอย่างอื่นล่ะกัง.......
    .................................................. .......................
    เอาวุ๊ย.....กัง ก็ กัง
    กระจังสวยครับ..ถ้าใส่ 800ได้ คงแปลกไม่ซ้ำใคร...
    ขอดูรูปหลายๆมุมได้มั้ยครับ พี่มีกระจัง1000 แบบมิเนียมอยู่หลายอันครับ

สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    กระจังสวยครับ..ถ้าใส่ 800ได้ คงแปลกไม่ซ้ำใคร...
    ขอดูรูปหลายๆมุมได้มั้ยครับ พี่มีกระจัง1000 แบบมิเนียมอยู่หลายอันครับ

จัดให้ท่านพี่ตามคำขอครับ........
    ว่าแต่กระจัง1000 มันหายากนะครับพี่ ถ้าจะรบกวนขอดูรูปบ้างให้น้องๆพอได้เสียวตับ เสียวไส้ เล่นบ้างพี่คงไม่ว่ากะไรน๊ะครับ..................

ป.ล ถ้าพี่จะดูส่วนไหนเพิ่มเติม โปรดแจ้งโดยพลัน

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TOOK_14 : 15-05-2010 เมื่อ 09:17

sk9991's Avatar
    สถานที่
    สายวี บางแค..
    ขอบคุณ
    2,123

พี่ตุ๊กครับน้องหยากทราบว่าหมายเลขคัสซีของพี่ตุ็ก bsa55 หรือ bpa55 ครับ ของผมเป็นแบบอย่างหลังครับ ข้องใจจิงๆครับพี่ครับ

สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sk9991 อ่านข้อความ
    พี่ตุ๊กครับน้องหยากทราบว่าหมายเลขคัสซีของพี่ตุ็ก bsa55 หรือ bpa55 ครับ ของผมเป็นแบบอย่างหลังครับ ข้องใจจิงๆครับพี่ครับ
    น้องโอ ครับ เก๊ะใส่ของ ที่อยู่ด้านฝั่งคนนั่ง ของน้อง มันเป็นแบบ มีฝาปิดมั๊ยครับ และมีปุ่มล๊อคใช้ เปิด ปิด เป็นแบบนี้รึเปล่าครับ

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

จัดให้ท่านพี่ตามคำขอครับ........
    ว่าแต่กระจัง1000 มันหายากนะครับพี่ ถ้าจะรบกวนขอดูรูปบ้างให้น้องๆพอได้เสียวตับ เสียวไส้ เล่นบ้างพี่คงไม่ว่ากะไรน๊ะครับ..................

ป.ล ถ้าพี่จะดูส่วนไหนเพิ่มเติม โปรดแจ้งโดยพลัน
    ก้อพอมีอยู่ครับ สภาพเกือบสวย มีขาดไปครึ่งเส้น

สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    ก้อพอมีอยู่ครับ สภาพเกือบสวย มีขาดไปครึ่งเส้น
    น้องสนใจครับ ท่านพี่จะว่ากะไรมั๊ย.......

หน้าที่ 15 จากทั้งหมด 84 หน้า แรกแรก ... 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 65 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks