สวัสดีครับ...พี่ๆชาว 800 - หน้า 29

หน้าที่ 29 จากทั้งหมด 84 หน้า แรกแรก ... 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 79 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: สวัสดีครับ...พี่ๆชาว 800

sk9991's Avatar
    สถานที่
    สายวี บางแค..
    ขอบคุณ
    2,123

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TOOK_14 อ่านข้อความ
    น้องเช ครับ บ่นอยากเห็นป้าตองมาก วันนี้เลยพามาดู
    สวัสดีครับคุณลุงตุ๊ก คุณลุงวี และพี่เชครับ น้องสุ่ยขออนุญาติแสดงความยินดีกับพี่เชครับ ที่พี่เชจะใด้ขับป้าตองแล้วครับ ป๋าสุ่ยกีทําม่ายเสร็จซักทีครับ

เสร็จเมื่อไหล่สุ่ยกีจะขับไปหาทุกท่านครับผม ขอบคุณครับ

Senior Member wuttdy's Avatar
    สถานที่
    PHRAE CLASSIC CAR
    ขอบคุณ
    1
    Blog Entries
    2

ท่านตุ๊ไปไกลกว่าผมเลยตามบ่ทันแล้วช้าๆก้อด้ายครับคุ ณลุงเภายังทำสมาธิอยู่ครับหลังจากโดนพายุมากระแทกหัว ใจ(ไม่ใช่พายุเกย์นะ)เวลานี้ขอเป็นผู้ชมไปก่อนฮิฮิ

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

ป้าตองสวยมาครับท่านตุ๊ก....

ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยคับ พี่ พี่ อีกไม่นาน นู๋จาออกมาโลดแล่น แล้วคร๊าป...........
    มีอะไร แนะนำน้องได้ที่นี้เลย [email protected]

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    วันนี้ผมนอนกลางวันครับ ผมฝันไปว่าจะมีนางฟ้ามาจุติอีกหนึ่งนาง มีคลื่นลมมาจากทางใต้ หุหุ ในฝันผมได้ยลโฉมแล้ว ผมก็สะดุ้งตื่นครับท่านพี่ เหงื่อแตกครับ ผมว่าป้าแดงของผมคงเหนื่อยแน่ๆ ป้าตองต้องผนึกกำลังกับป้าแดงแล้วครับเพราะว่าคลื่นล มนี้...แรงแน่นอน
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ นู๋ฮออท อ่านข้อความ
    ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยคับ พี่ พี่ อีกไม่นาน นู๋จาออกมาโลดแล่น แล้วคร๊าป...........
    มีอะไร แนะนำน้องได้ที่นี้เลย [email protected]
    พี่ตุ๊กครับ ตามที่ผมเคยได้ฝัน นางฟ้ามาจุติแล้วครับ ป้าตองมีสหายแล้วครับจากกันตัง........

สถานที่
    ขอบคุณ
    2,123

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ นู๋ฮออท อ่านข้อความ

สวัสดีครับท่านฮออท ดีใจด้วยครับใด้รถซักที ทําเส็รจเอามาชมบ้างนะครับผม

TOOK_14's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

(เอาตอบแบบรวมๆกันเลยอิๆๆ) ขอบคุณสหาย พี่น้องหัวใจเดียวกันทุกท่านน๊ะครับ รู้สึกดีและดีใจทุกครั้งที่เปิดเข้ามาในบอร์ดแห่งนี้ เรามีทั้งพี่เพื่อน น้อง ลุง ป้า ลูกๆ หลานๆที่มีความรู้สึกและเข้าใจอารมย์คนแบบเดียวกันเร ามีทั้ง ความรู้ ความสนุก ความมันส์ ความเพี้ยน ความบ้า ความน่ารัก ของเหล่าเทพทั้งหลายมันผสมกลมกลืนได้อย่างลงตัว.....
    วันนั้นถ้าหากผมไม่ไปสารภาพรักกับท่านนพว่าผมรักป้าต อง ผมคงจะเสียโอกาศครั้งยิ่งใหญ่ไป ผมวิ่งเข้าวิ่งออกอู่อยู่หลาย เดือนนั่งดูป้าตองทุกวัน มาถึงวันนี้ก็ไม่เคยเหนื่อยกับเวลาที่ผ่านมา ..... หากสหายท่านใดมีอะไรที่ผมพอช่วยและแบ่งเบากันได้ก็ยิ นดีครับ.....มีอะไรคืบหน้าจะเข้ามาคุยกันต่อครับ

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TOOK_14 อ่านข้อความ
    (เอาตอบแบบรวมๆกันเลยอิๆๆ) ขอบคุณสหาย พี่น้องหัวใจเดียวกันทุกท่านน๊ะครับ รู้สึกดีและดีใจทุกครั้งที่เปิดเข้ามาในบอร์ดแห่งนี้ เรามีทั้งพี่เพื่อน น้อง ลุง ป้า ลูกๆ หลานๆที่มีความรู้สึกและเข้าใจอารมย์คนแบบเดียวกันเร ามีทั้ง ความรู้ ความสนุก ความมันส์ ความเพี้ยน ความบ้า ความน่ารัก ของเหล่าเทพทั้งหลายมันผสมกลมกลืนได้อย่างลงตัว.....
    วันนั้นถ้าหากผมไม่ไปสารภาพรักกับท่านนพว่าผมรักป้าต อง ผมคงจะเสียโอกาศครั้งยิ่งใหญ่ไป ผมวิ่งเข้าวิ่งออกอู่อยู่หลาย เดือนนั่งดูป้าตองทุกวัน มาถึงวันนี้ก็ไม่เคยเหนื่อยกับเวลาที่ผ่านมา ..... หากสหายท่านใดมีอะไรที่ผมพอช่วยและแบ่งเบากันได้ก็ยิ นดีครับ.....มีอะไรคืบหน้าจะเข้ามาคุยกันต่อครับ
    การมาเยือนของท่านแม่ทัพในอดีตกาล เป็นการเปลี่ยนแปลงครั้งยิ่งใหญ่ในหมู่ชน.....

ยินดีอย่างยิ่งที่ได้ท่านแม่ทัพมาประจำการณ์ในบอร์ดน ี้ และยินดีต้อนรับครอบครัวของท่านด้วยไมตรี หวังว่าคงได้เข้าเยี่ยมคารวะตามกาลเวลาครับ

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

5555 ถ้าของมันมาถึงดั่งที่ท่านพี่ได้แจ้งแล้วก็อย่าได้ชั กช้าเสียเวลาอยู่ใย เดินทัพเร็วไวให้ถึงฐาน เดี๋ยวมันจะไม่ทันการ จะลพบุรีหรือบางแค หรือแคว้นใหนๆก็เป็นเครือข่ายของทัพหลวง บางแคไรด์วิธไพรด์อยู่ดีขอรับ ก็ไม่มีอะไรมากครับท่านพี่Wuddyที่เคารพ ทัพของผมก็ใช้ยุทธศาสตร์ "สว่าง มืด" เรื่องที่ลับแท้จริงก็ลวงว่าแจ้ง ส่วนเรื่องที่แจ้ง แท้จริงก็ลวงว่าลับ เพราะสหายมากมายทั้งทางตรงและทางลับล้วนต่างไปปฎิบัต ิภารกิจเดียวกัน แต่ยุทธศาสตร์"ปิดฟ้าข้ามทะเล"นี่สิครับท่านพี่ ผมว่าคลื่นมันคงไปกระทบอะไรบางอย่างแน่ๆเลยครับ อิอิ

ว่าแต่เรือพิฆาตของท่านพี่ ปิดโกดังไปหรือยังครับ

สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

ไว้จะดาวเทียมตอนท่านว่างๆอีกน๊ะครับ.......
    วันนี้ช่างจะประกอบกันชน(อันน้อย)ด้านท้ายของป้าตอง แต่กลัวว่ามันจะถลก อิๆๆๆ ช่างบอกพี่ไปหาอะไรมารองๆกันไว้หน่อยก็ดีครับ เออ...หาอะไรดี เอายังงี้ได้มั๊ยช่างตอนนี้คิดได้เท่านี้ครับ....

รูป รูป  

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

ไว้จะดาวเทียมตอนท่านว่างๆอีกน๊ะครับ.......
    วันนี้ช่างจะประกอบกันชน(อันน้อย)ด้านท้ายของป้าตอง แต่กลัวว่ามันจะถลก อิๆๆๆ ช่างบอกพี่ไปหาอะไรมารองๆกันไว้หน่อยก็ดีครับ เออ...หาอะไรดี เอายังงี้ได้มั๊ยช่างตอนนี้คิดได้เท่านี้ครับ....
    ดาวเทียมกันบ่อยๆได้ครับ ท่านเป็นคนสนุกสนานพลังงานของท่านเยอะมาก ผมบอกได้เลยว่าผมพิจารณาภาพทุกภาพและสามารถประมวลผลถ ึงสิ่งรอบๆข้างและประเมินสถานการณ์ได้บ้าง แต่ว่าท่านแม่ทัพตุ๊กกลับทำได้เหนือชั้นกว่า นับถือๆ

วันหลังมาจับผิดด้วยภาพกันบ่อยๆนะครับท่าน ผมจะพยายามทำให้ป้าแดงของผมไร้ที่ติเลยครับ 5555

สถานที่
    ขอบคุณ
    2,123

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ดาวเทียมกันบ่อยๆได้ครับ ท่านเป็นคนสนุกสนานพลังงานของท่านเยอะมาก ผมบอกได้เลยว่าผมพิจารณาภาพทุกภาพและสามารถประมวลผลถ ึงสิ่งรอบๆข้างและประเมินสถานการณ์ได้บ้าง แต่ว่าท่านแม่ทัพตุ๊กกลับทำได้เหนือชั้นกว่า นับถือๆ

วันหลังมาจับผิดด้วยภาพกันบ่อยๆนะครับท่าน ผมจะพยายามทำให้ป้าแดงของผมไร้ที่ติเลยครับ 5555
    น้องขออนุญาติครับ ท่านแม่ทัพทั้ง2ครับ น้องนั้งพิจารณาอยู่นานครับว่าที่ท่านทั้ง2คุยกันคือ อะไรครับพึ่งจะอ๋อตอนทานพี่บอกว่าเหนือชั้นนี้เองครั บ

ถึงใด้สังเกตุดีๆครับผม

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sk9991 อ่านข้อความ
    น้องขออนุญาติครับ ท่านแม่ทัพทั้ง2ครับ น้องนั้งพิจารณาอยู่นานครับว่าที่ท่านทั้ง2คุยกันคือ อะไรครับพึ่งจะอ๋อตอนทานพี่บอกว่าเหนือชั้นนี้เองครั บ

ก็ส่วนมากจะประลองยุทธ์กันด้วยภาพครับ คนละหนึ่งกระบวนท่า พอดีท่านตุ๊กทักมาหนึ่งเรื่องเกี่ยวกับป้าแดงเอาแบบต าค้างเลย 5555 ส่วนผมเป็นฝ่ายตั้งรับก็ต้องหาทางปิดมุมต่างๆไม่ให้ม ีช่องให้ถูกป้าตองสวนกลับป้าแดงได้ ถือว่าได้กันพอเลือดซิปๆ แต่ว่าเป็นการดีกับใครที่ทำรถ8แรงในตอนนี้จะได้เห็นเ หล่าจอมทัพได้ประลองกำลังกัน 5555

สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sk9991 อ่านข้อความ

ไม่มีอะไรหรอกครับน้องโอ พี่ตุ๊กกับแม่ทัพนั่งคุยเล่นกันริมลำธารครับ ถามไถ่ความรู้กัน ปรึกษากันแล้วก็หยอกๆกันไปน๊ะครับ......

สถานที่
    ขอบคุณ
    2,123

ไม่มีอะไรหรอกครับน้องโอ พี่ตุ๊กกับแม่ทัพนั่งคุยเล่นกันริมลำธารครับ ถามไถ่ความรู้กัน ปรึกษากันแล้วก็หยอกๆกันไปน๊ะครับ......
    ครับท่านพี่น้องจะเก็บเป็นอีก1แรงใจครับท่านพี่
    Name:  DSC05237.jpg
Views: 216
Size:  144.4 KB

Name:  DSC05239.jpg
Views: 210
Size:  143.6 KB
    ผิดถูกน้องต้องขออภัยครับผม

หน้าที่ 29 จากทั้งหมด 84 หน้า แรกแรก ... 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 79 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks