สวัสดีครับ...พี่ๆชาว 800 - หน้า 19

หน้าที่ 19 จากทั้งหมด 84 หน้า แรกแรก ... 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 69 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: สวัสดีครับ...พี่ๆชาว 800

TOOK_14's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ DonGDonGDonG อ่านข้อความ
    ยินดีและขอบพระคุณมากครับพี่ตุ๊ก กลิ่นหอมของม็อคโคน่าเป็นตัวขับเคลื่อนสำคัญในการเริ ่มต้นวันทุกเช้าของผมครับ ผมนิยมในกลิ่นและรสของกาแฟค่อนข้างมากครับ
    เช้าๆชงแบบแก่ๆก่อนออกจากบ้าน สายหน่อยคอฟฟี่เบรคที่ทำงานเป็นทรีอินวันก็ง่ายดีครั บ และหลังมื้อกลางวัน ลาเต้เย็นๆสักแก้วก็เข้าทีครับ
    เช้าวันไหนตื่นขึ้นมาแล้วสมองยังมึนงงเพราะแอลกอฮอล์ ที่ออกฤทธิ์ได้ข้ามคืน กาแฟเพียวๆกับน้ำร้อนสักช็อต ความขมของมันก็ช่วยทำให้สมองผมโปร่งโล่งได้ดีทีเดียว ครับ ว่าแต่พี่ท่านไม่นิยมกาแฟหรอกเหรอครับ เห็นดิ่มน้ำเปล่า

รบกวนฝากข้อความจากคุณศุภชัย ถึง คุณพงค์นรินทร์ ด้วยครับ

85/4 หมู่ที่ 6 ต.วังหงส์ อ.เมืองแพร่ จ.แพร่ 54000 วงเล็บมุมซองว่า ( มหากาพย์แห่งไพรด์ )

ปล. อย่าส่ง***มาให้ผมนะพี่ เพราะว่าที่บ้านผม . . . . . . มี เ ย อ ะ เ เ ล้ ว . . . . . .
    555 น้ำเปล่าร้อนๆครับ...วันนี้จะได้ทำภาระกิจให้แล้วเสร ็จทั้งของท่านและของพี่นัน ของพี่นันเป็นกระจังหน้า ของท่านเป็นแก้วกาแฟม๊อคโคน่า ........ ว่าแต่หนังสือโป๊ แน่ใจน๊ะ! ว่าพอแล้ว คือผมก็ไม่มีที่จะไว้แล้วเหมือนกัน

สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TOOK_14 อ่านข้อความ
    555 น้ำเปล่าร้อนๆครับ...วันนี้จะได้ทำภาระกิจให้แล้วเสร ็จทั้งของท่านและของพี่นัน ของพี่นันเป็นกระจังหน้า ของท่านเป็นแก้วกาแฟม๊อคโคน่า ........ ว่าแต่หนังสือโป๊ แน่ใจน๊ะ! ว่าพอแล้ว คือผมก็ไม่มีที่จะไว้แล้วเหมือนกัน
    เอ้า! ชนแก้วกันหน่อย.....ถ้าไม่หวานน้ำตาลอยู่ในครัว เดี๋ยวพี่หยิบให้

รูป รูป    

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TOOK_14 อ่านข้อความ
    เอ้า! ชนแก้วกันหน่อย.....ถ้าไม่หวานน้ำตาลอยู่ในครัว เดี๋ยวพี่หยิบให้
    5555 ลีลาไม่เป็นรองใครจริงๆเลยพี่ เมื่อคืนผมนั่งขบนอนขบปริศนากาแฟร้อนของพี่ตุ๊กทั้งค ืน แต่สหายท่านอื่นๆเขาคงอ๋อกันตั้งแต่เมื่อวานแล้วล่ะค รับ

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

พี่ตุ๊กไม่แถมถุงแค๊ปหมูให้ท่านโด่งไปด้วยเลยหละ ได้ข่าวว่ามันแขวนอยู่ในถุงแค๊ปหมูใช่มั้ยครับ ส่วนของผมอยู่ในถุงกล้วยน้ำว้า - -"

สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    พี่ตุ๊กไม่แถมถุงแค๊ปหมูให้ท่านโด่งไปด้วยเลยหละ ได้ข่าวว่ามันแขวนอยู่ในถุงแค๊ปหมูใช่มั้ยครับ ส่วนของผมอยู่ในถุงกล้วยน้ำว้า - -"

ได้ยินเสียงอะไร แค๊ปๆ อ๋อ!.. เจ้าอันนี้เหรอครับ ขออุบ!ไว้ก่อนว่าจะเอาไปทำอะไร........น๊ะท่าน

รูป รูป  

สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

ผมกลัวท่านจะไปทำงานสายน๊ะครับ...บนปักหมุดของน้องเค ้าครับ ท่านกับผมเราต้องนั่งดูแบบนี้กันครับ อิๆๆ
    ผมเคยได้ มือจับตู้กับข้าว ในตู้นี้ครับ มันซ่อนอยู่ ไปครั้งที่3ถึงจะเจอ ได้มาข้างเดียว ผมสงสัยมาก ว่าอีกข้างมันไปไหน
    ผมก็พยายามสืบอยู่ หวังว่าอีกข้างคงไม่ไปโผล่แถวบางแค นะครับ 555

รูป รูป    

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

ผมกลัวท่านจะไปทำงานสายน๊ะครับ...บนปักหมุดของน้องเค ้าครับ ท่านกับผมเราต้องนั่งดูแบบนี้กันครับ อิๆๆ
    ผมเคยได้ มือจับตู้กับข้าว ในตู้นี้ครับ มันซ่อนอยู่ ไปครั้งที่3ถึงจะเจอ ได้มาข้างเดียว ผมสงสัยมาก ว่าอีกข้างมันไปไหน
    ผมก็พยายามสืบอยู่ หวังว่าอีกข้างคงไม่ไปโผล่แถวบางแค นะครับ 555
    สงสัยจะจริง หุหุ ผมไปHomeproมาผมคิดถึงทุกท่านเลยครับ เลือกเลยครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    สงสัยจะจริง หุหุ ผมไปHomeproมาผมคิดถึงทุกท่านเลยครับ เลือกเลยครับ

นี่มันประตูตู้กับข้าวหรือปล่าวนี่
    มันไม่สามารถฟิวชั่นกับมาสด้าได้ดอก
    แต่ซื้อมาฝากก็ดีนะ555

สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณท่านที่ชี้เป้า ช่องทางสว่างให้ผม! เดี๋ยวผมจะไปบุก โฮมโปร ไปกว้านซื้อมาให้หมดเลย ผมหาอยู่ตั้งนาน...มีใครจะฝากซื้อบ้างมั๊ยคร๊าบ!

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ imaxseel อ่านข้อความ
    นี่มันประตูตู้กับข้าวหรือปล่าวนี่
    มันไม่สามารถฟิวชั่นกับมาสด้าได้ดอก
    แต่ซื้อมาฝากก็ดีนะ555
    ขอบคุณท่านที่ชี้เป้า ช่องทางสว่างให้ผม! เดี๋ยวผมจะไปบุก โฮมโปร ไปกว้านซื้อมาให้หมดเลย ผมหาอยู่ตั้งนาน...มีใครจะฝากซื้อบ้างมั๊ยคร๊าบ!
    ลองคิดนอกกรอบดูสิท่าน ถ้าวีหนวดเลือกมาซักคู่แล้วบอกว่าแท้ จะมีใครซื้อตามมั้ยครับ 5555 ล้อเล่นนะพี่น้อง ขำๆ

ลองคิดนอกกรอบดูสิท่าน ถ้าวีหนวดเลือกมาซักคู่แล้วบอกว่าแท้ จะมีใครซื้อตามมั้ยครับ 5555 ล้อเล่นนะพี่น้อง ขำๆ
    เมื่อลองๆคิดดูที่พี่บอกมันก็ใช่นะถ้าพี่ซื้อมาแล้วบ อกว่าแท้
    แล้วมีคนซื้อมาใส่กันทุกๆคัน
    ญี่ปุ่นมาเจอคิดในใจว่า เอ!คัยคนออกแบบหว่า

สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

แล้วผมก็จะโทรไปถามท่านแม่ทัพว่า "ท่านครับ ช่วงนี้กระผมรู้สึกว่าท่านจะทานเบียร์เยาะไปรึเปล่าค รับท่าน! " หุหุ.....

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

แล้วผมก็จะโทรไปถามท่านแม่ทัพว่า "ท่านครับ ช่วงนี้กระผมรู้สึกว่าท่านจะทานเบียร์เยาะไปรึเปล่าค รับท่าน! " หุหุ.....
    ผมงดกินเบียร์เพราะว่ากระป๋องต่างๆเพียงพอที่จะขึ้นก ระจังหน้ารถได้แล้วครับ

วันนี้หลังอาหารเที่ยง ท้องกำลังตึงๆ รอข้าวเรียงเม็ด ตาก็หย่อนๆ รอคาเฟอีนมากระตุ้น พลันมือถือของผมก็แผดเสียงขึ้น ชื่อที่โชว์บนหน้าจอบอกให้ผมรู้ว่าบุรุษไปรษณีย์ส่วน ตัวโทรมา
    “ มีพัสดุส่งมาถึงพี่ครับ”
    “ กล่องเล็กกล่องใหญ่ แล้วชื่อใครส่งมาเหรอ”
    “ กล่องไม่เล็กไม่ใหญ่พี่ กำลังดี แต่กล่องมันบวมๆนะพี่ จ่าหน้าถึงผู้รับชัดเจน แต่ชื่อผู้ส่งยังถอดรหัสกันไม่ออก ไม่รู้จะเป็นระเบิดรึเปล่าครับพี่”
    “ อ้าว ตายอหิวาต์ละ งั้นพี่ฝากไว้ก่อนละกันนะ ไม่รีบ”
    “ แต่.... ไม่รู้มันจะเป็นระเบิดรึเปล่านะครับพี่”
    “ ไม่เป็นไรน้อง ตายก่อนห้าโมงเย็นถือว่าตายในหน้าที่ เดี๋ยวค่ำๆพี่ไปเอา”

เลิกงานกลับเข้าบ้าน มองเห็นกล่องพัสดุวางอยู่บนโต๊ะแต่ไกล แหม่.... สงสัยบุรุษไปรษณีย์คงไม่อยากมีอนุสาวรีย์เป็นของตนเอ ง มันคงเอามีดจี้แม่บ้านผมให้เซ็นรับแทนไปเรียบร้อยแล้ วล่ะ ผมเริ่มต้นเคลื่อนที่เข้าหาพัสดุต้องสงสัยทันทีด้วยว ิธีวิ่งโผ ตามด้วยวิธีคลานต่ำ และเมื่อสามารถเข้าถึงระยะประชิดได้ จึงได้รู้ว่า กำลังมีภัยยมาถึงตัว เอ้ย! กำลังมีสิ่งดีๆส่งมาให้ตัว

Name:  IMG_1233.jpg
Views: 198
Size:  138.8 KB

Name:  IMG_1234.jpg
Views: 207
Size:  141.2 KB

เมื่อแน่ใจแล้วว่าตัวเองตกเป็นเหยื่อแผนสร้างสถานการ ณ์ของคนส่งพัสดุ ผมจึงเริ่มลงมือแกะกล่องทันที
    เพียงแค่ชั้นแรกถูกเปิดออก แม่บ้านผมที่มาร่วมลุ้นด้วย เผลอร้องว้าว.... หล่อนรีบแสดงความยินดีกับผมที่จะได้มีแก้วกาแฟเป็นขอ งตัวเองเสียที พร้อมทั้งบังคับให้ผมให้คำมั่นสัญญาว่าจะไม่ทำมันแตก อีก

Name:  IMG_1238.jpg
Views: 208
Size:  106.5 KB

ในแก้วกาแฟยังมีอะไรให้ผมได้ลุ้นต่ออีก เมื่อกระดาษที่ห่อมาถูกเปิดออก ผมก็เริ่มรับรู้ได้ถึงความคลาสสิคของพี่ตุ๊ก ผมเริ่มเอียงตัวบังสายตาของแม่บ้านทันที หล่อนคงไม่ยินดีนักที่จะได้เห็นรูปสตรีอื่นที่ดูดีกว ่าตัวเอง
    ขออภัยทุกท่านที่ผมไม่สามารถให้เห็นรูปนี้แบบ uncensor ได้

Name:  IMG_1241.jpg
Views: 193
Size:  133.7 KB

รูป รูป  

หน้าที่ 19 จากทั้งหมด 84 หน้า แรกแรก ... 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 69 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks