แวะมา คอมเม้นเรื่องงานปะผุคร๊าบบ

ชื่อกระทู้: แวะมา คอมเม้นเรื่องงานปะผุคร๊าบบ

Senior Member ton.thewinner's Avatar
    สถานที่
    Real Spirit Ratchaburi bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แวะมา คอมเม้นเรื่องงานปะผุคร๊าบบ

ประทับใจสตาฟทุกๆท่านครับผม ทั่วถึง ดูแลเยอะดีครับ

ขากลับมี คำว่า "ขอบคุณครับ เดินทางปลอดภัย" ตรงนี้ผมชอบมากเลยครับ
    ถึงแม้ว่าจะเป็นเรื่องเล็กๆๆที่ บางคนมองข้าม แต่สื่อถึงอะไรหลายๆๆอย่างของ ชาวคลาสสิค

แล้วก็พิเศษสำหรับคุณพี่แป้ง สตาฟตอนรับหน้างานที่บอกทางไป ตลาด ร้านถ่ายเอกสาร พูดซะเห็นภาพโครตไกลเลย พอดีจริงๆๆนิสเดียว อิอิแซวเล่นน้าครับ

ถ้ายังไงมีโอกาสไว้พบกัลปีหน้าน้าครับ งานreal ก็อย่าลืมมาน้าจ๊ะ ^___^

เดินทางด้วยใจ ไปไกลๆได้ดังใจฝัน
    [email protected] ต้น 65Y ไฟตก
    facebook ton classic

ทุกวงการมีคำว่าอวุโส ไมล์กิโลเป็นตัววัดว่าคุณเป็นไบค์เกอร์แค่ไหน
    สองมือพนมเป็นใบเบิกทางที่ดีที่สุดสำหรับทุกๆคน
    เราจะอยู่ในสังคมสองล้อต้องเปิดใจให้กว้างอย่าใจแคบ
    เพื่อนทำดีต้องให้การสนับสนุนและส่งเสริม เพื่อนทำไม่ดีต้องคอยสั่งสอนและตักเตือน
    เราอยู่ในสั่งคมเดียวกันต้องช่วยเหลือซึ่งกันและกัน
    มันไม่สำคัญเลยว่าทุกคนจะขับรถยี่ห้ออะไร มันสำคัญที่ว่าคุณมีความจริงใจ
    และรักในการขับขี่แค่ไหน

มุ่งไปสู่ฝัน แบ่งปันทุกเสี่ยวใจ ไปกับอานมอไซร์ ฝากไว้เป็นตำนาน

REAL Spirit Ratchaburi bike & Scooter Team เดินทางด้วยใจ ไปไกลได้ดังใจฝัน
    รวมใจคลาสสิคเป็นหนึ่ง + เป็นที่พึ่งให้สังคม

Senior Member Onizuka30's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอบใจมากครับน้องต้นสำหรับคำชมนะ

ไว้งานเรียลพบกันแน่นอนครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Name:  JACK.jpg
Views: 96
Size:  35.0 KB

ลูกเจ้าพ่อหลักเมืองกุดชุม off-rider's Avatar
    สถานที่
    กุดชุม-ยโสธร
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

มีโอกาสเจอกันครับ...........งานไหนก็ไม่รู
    บักหำน้อย ยโสธร...........

Bookmarks