คืนสู่เหย้า_ชาวแลมเคลียร์19ธค...นี๊ เจอกันครับ

ชื่อกระทู้: คืนสู่เหย้า_ชาวแลมเคลียร์19ธค...นี๊ เจอกันครับ

มาตรฐาน คืนสู่เหย้า_ชาวแลมเคลียร์19ธค...นี๊ เจอกันครับ

เจอกันที่เดิม.....เรามีสิ่งของที่จะต้องแลกเปลี่ยนก ัน สําหรับชาวscooterที่ต้องการ
    ของดีมีน้อย ของน้อยมีไม่เยอะ โทรหากันก่อนออกตัวก็ได้ อย่าลืมนะ แล้วเจอกัน.....เคลียร์

รับทราบ
    I love smallframe

ปากหมา แต่ใจตุ๊ด

TEStis's Avatar
    สถานที่
    แลมเคลียร์ ที่นี้มีแต่เพื่อน
    ขอบคุณ
    0

รับ แซบ

เคลียร์
    แ ร ง ไ ม่ รุ่ ง มุ่ ง ข อ ง แ ต่ ง

Gang lam clear
    เงียบ & นิ่ง
    Besooter - Chonburi Scoter club

Senior Member Master_Fat's Avatar
    สถานที่
    LuftWagens FT.Lauderdale Krew
    ขอบคุณ
    0

จัดไปเด้อๆๆ
    ทำดี ย่อมได้ดี ทำอัปปรีย์ มันจะดี ได้ยังไง

Lamเคลียร์ nongnon's Avatar
    สถานที่
    LAMเคลียร์
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

55+เจอกันคนชอบเลีย
    แรงไปก่อน ช้าตามหลัง พังทิ้งเลย

000 aekba's Avatar
    สถานที่
    MOD'SQUITO
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ไม่ทราบว่านัดกันที่ไหนเหรอครับ

ไม่ทราบว่านัดกันที่ไหนเหรอครับ

ผมอยากไปด้วยไม่มีไรไปมากมาย
    แค่ภาพดี ภาพเด็ดไปแบ่งปันให้พวกท่านอ่ะครับ

ยังไงบอกกันหน่อยเน้อ 0863301930 กี่โมงบอกมา หยุดขายของไปเลย

ภาพด้านล่างคือตัวอย่างของดีเมืองอุดรอ่ะ โอทอป 5555555555555555555555

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aekba : 16-12-2009 เมื่อ 01:56
    ที่ไหนมีแหล่งน้ำ (....) ยุงจะบินไปกับพวกท่าน
    เรามันยุงตัวเล็กๆ หากินกันตอนกลางคืน กัดทีก็เจ็บๆแสบๆเหมือนกัน พวกเราเลยผันตัวมาเป็น MOD'SQUITO
    เกิดมามีสกู๊ตเตอร์ทั้งที ก็ขี่ๆมันมั่งเหอะ จอดไว้เสียดายของ

Member rusputin's Avatar
    สถานที่
    70 club
    ขอบคุณ
    0

นัดเจอกันไปทำบุญทำกุศลกันอีกแล้ว ถ้ามีโอกาสก็อยากไปร่วมทำบุญด้วย งานบุญอย่างงี้ห้ามพลาดด้วยประการทั้งปวง
    ...ไม่มีอะไรสูงไปกว่าใจคน...
    ...ไม่มีอะไรต่ำไปกว่าใจคน...
    ...ดูแลหัวใจเราให้ดี...

Senior Member Master_Fat's Avatar
    สถานที่
    LuftWagens FT.Lauderdale Krew
    ขอบคุณ
    0

ใช่แบบนี้หรือป่าวคับ อิอิ
    ทำดี ย่อมได้ดี ทำอัปปรีย์ มันจะดี ได้ยังไง

Senior Member gookeng's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    1

รักครอบครัวกันหน่อยซิครับคุณ...................... .......
    อิอิอิ

Evil-Minded ampzine's Avatar
    สถานที่
    Lamเคลียร์
    ขอบคุณ
    0
    1

เป็นเด็ก ติดเลีย!!

เรียนนน สอบพอดีเลย 19 เห้ออ เหนื่อยๆ

ผมขอตั้งใจอ่านหนังสือสอบก่อน - -"

งานนี้ต้องพลาดอีกแล้ว

เพราะการได้ขี่รถ กับพี่ๆ lamเคลียร์ มันช่าง เหมือน

การที่ผมได้ค้นพบว่า "อะไรคือความสุขที่แท้จริง"

ผมไม่อยากพลาดการที่ได้ขี่ "lambrettaคู่ใจ กับเพื่อนที่คู่กาย"

อย่างพวกพี่ๆ lamเคลียร์ เลยครับ!!!
    I amp Lambretta
    I LamClear
    by. tatiya ch.

Senior Member JO-LBT's Avatar
    สถานที่
    PATTAYA SCOOTER RACING
    ขอบคุณ
    0

ถ้ากลับจากกรุงเทพทันไปแน่ๆ 55555555

Senior Member D2W Scooter Club's Avatar
    สถานที่
    Drive 2 Wheel Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

พวกเธอนะ มันหลงในกาม มกมุ่น อบายมุข (แต่ชานก็อยากดูรูปนั้น หน่า... ช่างเจ๋ง)

Anubis's Avatar
    สถานที่
    Chonburi Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aekba อ่านข้อความ
    ไม่ทราบว่านัดกันที่ไหนเหรอครับ

ผมอยากไปด้วยไม่มีไรไปมากมาย
    แค่ภาพดี ภาพเด็ดไปแบ่งปันให้พวกท่านอ่ะครับ

ยังไงบอกกันหน่อยเน้อ 0863301930 กี่โมงบอกมา หยุดขายของไปเลย

ภาพด้านล่างคือตัวอย่างของดีเมืองอุดรอ่ะ โอทอป 5555555555555555555555
    กรุณาโทรตามผมด้วย 0816871239 ผมก็มีรูปมากมายไปแลกนะ ของไม่ไปขายแล้ว...
    **** CHONBURI SCOOTER CLUB ****
    **** VESPA & LAMBRETTA THAILAND ****
    ^ ^ การเดินทางบนเส้นทางScooter ทำให้เราได้รู้จักคำว่า มิตรภาพ
    และรู้ว่าเรามีเพื่อน...เสมอ ^ ^

* ชลบุรีสกู๊ตเตอร์คลับมีแฟนเพจแล้วhttp://www.facebook.com/pages/Chonbu...01?ref=tn_tnmn
    * อะไหล่เวส แลม ไม่ได้ใช้ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...832&highlight=
    * ขายกระเป๋ามือสองhttp://www.thaiscooter.com/forums/sh...294857&page=24
    * ขายของเล่นของสะสมของแต่งบ้าน http://www.thaiscooter.com/forums/sh...90#post7141290
    "Focus on the journey, not the destination. Joy is found not in finishing an activity but in doing it."
    "ใส่ใจในการเดินทางมิใช่จุดหมาย ความสนุกสนานนั้นอยู่ในช่วงเวลาที่เราทำโน่นทำนี่ ไม่ใช่ตอนที่มันจบลงแล้ว"
    - Greg Anderson -
    **** โทร087-5695566 id Line anubis1239

เจอกันที่ เม้า2เม้า ณ..บางแสน นะคร๊าบ 3-4ทุ่ม เพื่อนัดแลกเปลี่ยนสิ่งของกัน
    ?.............คุณเอกmods คุณลืมไพ่ป๊อกเด้งไว้ครับ ตอนนี้ของอยู่กับผม ไม่ได้หายไปไหน เก็บไว้อย่างดี.....เคลียร์

รูป รูป  

000 aekba's Avatar
    สถานที่
    MOD'SQUITO
    ขอบคุณ
    0

เก็บไว้เลย ตาป๊อป เดี๋ยวเปิดห้องเล่นกันต่อ กินเงินกันให้หมดตัวไปเลย
    ที่ไหนมีแหล่งน้ำ (....) ยุงจะบินไปกับพวกท่าน
    เรามันยุงตัวเล็กๆ หากินกันตอนกลางคืน กัดทีก็เจ็บๆแสบๆเหมือนกัน พวกเราเลยผันตัวมาเป็น MOD'SQUITO
    เกิดมามีสกู๊ตเตอร์ทั้งที ก็ขี่ๆมันมั่งเหอะ จอดไว้เสียดายของ

Bookmarks