ขายหรือแลก clubman 400 special edition - หน้า 2

ชื่อกระทู้: ขายหรือแลก clubman 400 special edition

maneak
    ขอบคุณ
    0

สนใจแรก65y ป่าวคับ
    เด๋วเพิ่มส่วนต่างให้เลยคับ

Member
    ขอบคุณ
    0

ผมมี Vespa Supper ห้วกลมล้อ8 แต่No-Bookสนใจแลกครับ...ถ้ายังส่งเมล์ตอบกับมา นะครับ
    แล้วผมจะส่งรูปไปให้ดู [email protected] ขอบคุณมากครับ

Senior Member NengCB175's Avatar
    สถานที่
    ศิลปกรรมClub Korat
    ขอบคุณ
    0

รถสวยราคาไม่แพง ..อัพให้ครับ....
    เลขบัญชี 398-0-46382-6 ธ.กรุงไทย สาขาเดอะมอล์นครราชสีมา
    ชื่อบัญชี นายณัฐพล นท์ภักดี

083-4620978

Member TORZA150's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อัฟไปเลย

มาตรฐาน ชี้แจงรายละเอียดเกี่ยวกับรถนะครับ

ผมต้องขอขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจในรถผมทั้งผู้ที ่ต้องการซื้อและผู้ที่ต้องการแลก ก่อนอื่นผมต้องขออภัยทุกท่านเป็นอย่างสูงที่โทรติดต่ อมาแล้วไม่ติดหรือว่าไม่รับสายเนื่องจากวันหยุดเสาร์ อาทิตย์ ผมจะไม่รับโทรศัพท์ผมลืมแจ้งไป ต้องขอโทษด้วยจริงๆ ส่วนในเรื่องของรถนั้นผมขอแจ้งทุกท่านๆ ที่สนใจดังนี้นะครับ ในส่วนของสีถ้าไม่ซีเรียสมากก็ไม่ต้องทำก็ได้ถ้าไม่ส ังเกตุก็จะไม่รูสึกว่ามันแตกต่างอะไรมากคือถังตอนนี้ มันจะออกเหลืองเนื่องจากแลคเกอร์เยอะไปหน่อย ทำให้สีเพี้ยนจากฝากระเป๋าไปนิดนึง พักเท้าด้านซ้ายหักตรงปลายนะครับในรูปมองดีจะเห็นครั บ ส่วนที่สำคัญที่สุดเครื่องยนต์จะมีเสียงดังขณะที่เคร ื่องเย็น เมื่อเครื่องร้อนก็จะเงียบลง ว่าจะลองเปลี่ยนน้ำมันเครื่อง + กรอง ดูน่าจะช่วยได้(จากการสอบถามกูรูคลับแมนกลุ่มในกรุงเ ทพ) อีกอย่างนึงที่อยากจะแจ้งให้ทุกท่านที่สนใจทราบ คือ ในการซื้อขายแลกเปลี่ยนครั้งนี้ผมอยากให้ท่านมาลองสั มผัสกับมันจริงๆ มาลองฟังเสียงเครื่องดู มาพินิจพิจารณาดู คือง่ายๆ อยากให้มาลองขับเองครับ ถ้าถูกใจก็ว่ากันไปตามเนื้อผ้า ราคาที่ลงไว้อย่าต่อรองกันมากเลยครับถูกที่สุดแล้วคร ับสำหรับตัวนี้
    ยังไงก็ขอขอบคุณทุกท่านที่สนใจและอ่านมันจนจบนะครับข อบคุณมากครับ

มาตรฐาน up2u

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tonrak อ่านข้อความ
    ผมต้องขอขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจในรถผมทั้งผู้ที ่ต้องการซื้อและผู้ที่ต้องการแลก ก่อนอื่นผมต้องขออภัยทุกท่านเป็นอย่างสูงที่โทรติดต่ อมาแล้วไม่ติดหรือว่าไม่รับสายเนื่องจากวันหยุดเสาร์ อาทิตย์ ผมจะไม่รับโทรศัพท์ผมลืมแจ้งไป ต้องขอโทษด้วยจริงๆ ส่วนในเรื่องของรถนั้นผมขอแจ้งทุกท่านๆ ที่สนใจดังนี้นะครับ ในส่วนของสีถ้าไม่ซีเรียสมากก็ไม่ต้องทำก็ได้ถ้าไม่ส ังเกตุก็จะไม่รูสึกว่ามันแตกต่างอะไรมากคือถังตอนนี้ มันจะออกเหลืองเนื่องจากแลคเกอร์เยอะไปหน่อย ทำให้สีเพี้ยนจากฝากระเป๋าไปนิดนึง พักเท้าด้านซ้ายหักตรงปลายนะครับในรูปมองดีจะเห็นครั บ ส่วนที่สำคัญที่สุดเครื่องยนต์จะมีเสียงดังขณะที่เคร ื่องเย็น เมื่อเครื่องร้อนก็จะเงียบลง ว่าจะลองเปลี่ยนน้ำมันเครื่อง + กรอง ดูน่าจะช่วยได้(จากการสอบถามกูรูคลับแมนกลุ่มในกรุงเ ทพ) อีกอย่างนึงที่อยากจะแจ้งให้ทุกท่านที่สนใจทราบ คือ ในการซื้อขายแลกเปลี่ยนครั้งนี้ผมอยากให้ท่านมาลองสั มผัสกับมันจริงๆ มาลองฟังเสียงเครื่องดู มาพินิจพิจารณาดู คือง่ายๆ อยากให้มาลองขับเองครับ ถ้าถูกใจก็ว่ากันไปตามเนื้อผ้า ราคาที่ลงไว้อย่าต่อรองกันมากเลยครับถูกที่สุดแล้วคร ับสำหรับตัวนี้
    ยังไงก็ขอขอบคุณทุกท่านที่สนใจและอ่านมันจนจบนะครับข อบคุณมากครับ
    clubman special edition

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tonrak อ่านข้อความ
    clubman special edition
    ไปแอ่วเจียงใหม่ 3 วันเจ๊า คงบ่มีเวลาเข้ามาดูยังไงผู้ใดเข้ามาดูช่วยอัพให้ ขอให้รวยๆ ทุกคนนะเจ๊า ขอบคุณล่วงหน้า

ขอบคุณ
    0

อัฟๆ

ขอบคุณ
    0

ดันให้ครับ

มาตรฐาน ขอบคุณมากครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TORZA150 อ่านข้อความ
    ดันให้ครับ
    ขอบคุณครับ ดันครับ ดูรถได้ทุกวันจันทร์-ศุกร์ครับ

ขอบคุณทุกสายที่ให้ความสนใจ ตอนนี้กลับมาทำงานตามปกติแล้ว ท่านที่ต้องการมาดูรถก็ติดต่อนัดเวลามาได้เลยครับ ลองขับดูเลยชอบก็ค่อยคุยกัน สำหรับท่านที่จะแลกก็เชิญลงรูปได้เลยนะครับ หรือส่งมาที่เมล์ [email protected] ครับ รถไม่ค่อยได้ใช้ครับจอดซะส่วนใหญ่ โทร 085-2595204

ขอบคุณ
    0

ดันให้ครับ ช่วยๆกันชอบๆ

มาตรฐาน ขายแล้วครับ ขอบคุณ thaiscooter มากครับ

ขายหรือแลก clubman 400 special edition
    No-Book มีเอกสารอินวอยส์ ยังไม่เสียสรรพสามิต
    รถอยู่อยุธยา ติดถนนสายเอเซียเลย ตรงข้ามตลาดกลางเพื่อการเกษตร(ตลาดกุ้ง) ใครเคยขึ้นเหนือผ่านแน่นอน
    หรือใครมีรถอะไรแลกลองลงรูปดูเดี๋ยวติดต่อกลับเองครั บ
    ถ้า vespa ได้ก็ดีนะ สนนราคาอยู่ที่ 38,000 บาทเท่านั้น
    ถ้ามีเวลาอยากให้ลองมาขับก่อนได้ 085-2595204
    ::