ขาย มอเตอร์ไซ bigbike กับ รถโบราณ ครับ กรุแตกหลายคัน ทะเบียนแท้ทั้งนั้น

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขาย มอเตอร์ไซ bigbike กับ รถโบราณ ครับ กรุแตกหลายคัน ทะเบียนแท้ทั้งนั้น

ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน ขาย มอเตอร์ไซ bigbike กับ รถโบราณ ครับ กรุแตกหลายคัน ทะเบียนแท้ทั้งนั้น

ทั้งหมดเป็นรถที่ผมสะสม และ ตอนนี้ ผมอยากหาคนมาดูแลแทนครับ ไมไหวเยาะมากครับ
    ในรูปขายทั้งหมดเลยครับ ใครชอบคันไหน ก็ว่ามานะครับ
    ราคามีไว้ให้ สอบถาม และ ต่อรองได้ ขายได้ขายโลด

สนใจ ติดต่อ bob 085-061-4466 ถ้าสงสัยตรงไหนก็ โทรคุยครับ
    ผมอยู่ อ.สว่างแดนดิน จ.สกลนคร ครับ

คันที่ 1 crm 250 รายการที่ทำนะครับ (ใบซื้อขาย อินวอยก็ได้) 45000 บาท
    1.แหวน + ลูกสูบ+ปะเกนฝาสูบ ใหม่ (ร้านพรเจริญ)
    2.ซีลโชคหน้าใหม่หมด (หลัง ok ครับ )
    3.สติกเกอร์ใหม่
    4.โซ่+สเตอร์(อลูมิเนียมนะครับ) หน้า หลัง ใหม่
    5.rc วาว ok
    6.ยางok (ยางหลังใหม่ๆ)
    7.อุปกรณ์ตกแต่ง กาดแหน japan แท้ๆๆ
    8.บังโคน หน้า แต่ง

คันที่ 2 la 250 อนุรักษ์ นิยมนะ (ทะเบียนแท้พร้อมโอน) 40000 บาท
    สภาพ เดิม แต่ของแต่งเพียบ อะไหล่ตรึม แถมไปเลย ครับ ไม่มีเก็บไวให้หมด
    1.เครื่อง ทำใหม่หมดครับ (ลูกสูบ+แหวน+วาว+ปะเก็น ใหม่หมด)
    2.ยางหน้าหลังใหม่ๆๆๆขี้ไม่ถึง200กมครับ ของ dunlop นะครับคู่ ละ 5500 บาท
    3.ชิวบังลมแต่ง
    4.ท่อเดิม และ อะไหล่อื่นๆๆอีกเพียบ ของแต่งเพียบผมหาได้เท่าที่รุ่นนี้จะมีครับ
    (ยังไม่ได้ถ่ายรูป เดียวจัดให้ครับ ) บอกตรงว่าคันนี้คุ้มสุดๆๆครับ

คันที่ 3 cbr 250 1992 (ทะเบียบแท้พร้อมโอน) 40000 บาท
    ไม่มีอะไรจะพูดครับ
    สภาพ สีใหม่ เครื่อง ok ยางหลังต้องเปลี่ยนอย่างเดียว ที่เหลือ สวยครับคุ้มมากๆๆ

คันที่ 4 c90 (ทะเบียบแท้พร้อมโอน) 18000 บาท
    ใหม่หมดทั้งคัน แต่เก่าเก็บครับ รับประกันเครื่องครับใหม่หมดจริงๆๆ
    สติกเกอร์ก็มี โลโก้ ของเก่าก็อยู่ c90 ครบ
    แต่มันเก่า ไม่ข่อยสวยเท่าไร เลยยังไม่ติด

คันที่ 5 และ 6 (ใบซื้อขายครับ) 45000
    2 คันนี้ผมทำใหม่ทั้งหมด ทุกอย่างใหม่หมด
    เครื่องผมยกลงครับ ยังไม่ได้ถ่ายรูปไว้ สีใหม่หมด อุปกรณ์ครบ ทุกอย่างใหม่หมด ยางใหม่
    ที่ไม่ได้ทำต่อเพราะช่างที่เขาจะทำรถให้ผม มันตายไปแล้วครับ เลยไม่ได้ทำต่อ ขายดีกว่า
    ถ้าเอาเครื่องขึ้น แล้วเดินสายไฟ ใหม่ + แปลงcdi ก็ ok เลยครับ
    รถสมัย สงครามโลก ถังนำ้มันเป็นทองแดงนะครับ สภาพรถ นี้ 100 เปอร์เซ็นเลยครับ
    รายการที่ผมทำกับรถคันทัง 2
    1.ทำสีใหม่หมด + ปะผุ และ บิ้วงานทั้งหมดใหม่
    2.ปัดเงา+ทำสีไทเทเนียม
    3.อุปกรณ์ ใหม่หมด
    4.อะไหล่เดิมๆๆ พร้อมประกอบ ก็ครบ นะครับ

รายการที่ 7
    1.ล้อ cbr250 max 6 ก้าน หน้า หลัง+ดุมสเตอรN+จานดิสหล้ง ใหม่สุดๆๆ 100% 5500 บาท

รายการที่8
    ท่อ c92 ของใหม่ 3500 บาท ต่อมาขายได้ขายโลด

และยังมีอีกมากครับ จะลงรูป ใหม่อีกที่นะ
    สนใจจริงๆๆ ต่อรองได้ครับ ขายได้ขายโลด

ข้อมูลทั้งหมด พร้อมรูป และ รายละเอียด

http://www.mocyc.com/store/view.php?idclassified=251867

เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป