ประกาศรถหาย

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ประกาศรถหาย

Senior Member barbies_69's Avatar
    สถานที่
    Amigo cafe'
    ขอบคุณ
    0

Exclamation ประกาศรถหาย

สปริ้นสีฟ้าเหลือบมุกครับ ทะเบียนกจษ 141 นนทบุรี หายจากคอนโดในเมืองทอง ติดวินชิลสีน้ำเงิน เบาะเบิ้ล มีกันล้มด้านหน้าครับ ผู้ใดพบเห็นโปรดแจ้ง 087-0190633 081-6686694 เอิรท์

Unhappy หาย

Name:  0806_003758.jpg
Views: 420
Size:  48.0 KB หายเมื่อคืนวันที่ 25 คับ
    Vespa สีฟ้า ท่านใด พบเห็นหรือมี เบาะแส กรุณา แจ้งให้ ทราบหน่อยน่ะ คราบบ
    01-668-669-4 เอิร์ท คราบบ
    ขอบพระคุณมากๆๆๆ คราบบ

เห้อสังคมไทย

Junior Member GoLemZ's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ หวังว่า ผู้รักษากม.บ้านเมือง ( หึหึ ) จาช่วยติดตามกลับมาได้นะคับ

ผมว่า ต่อไป คนอยู่คอนโด หรือ หอพัก คงไม่ต้องขี่กันละค๊าบ พี่น้อง ********ขโมยกันได้กันดี

แล้วยิ่ง เปนพวกคอนโด พี่ยามมมม พี่ไปมุดหัวอยู่ไหนคับพี่ ตอนเค้าขับรถกระบะ หรือ รถตู้ ออกไป พี่จาไม่ตรวจสอบหน่อยเลยหรอค๊าบบ หรือว่าจาเปนอย่างที่เค้าพูดกัน ว่าพอใส่ชุดยามปุ๊บ อาชีพหลักคือนอน อาชีพรองคือฟังวิทยุ ??

ไอ้พวกโจรก็นะ ขโมยกันเข้าไป พลาดโดนจับได้มาเมื่อไร วันนั้นหละ เน่าแน่ ๆ

อีกหน่อยคงต้องทำแบบเพื่อนผมกันหมดแล้วมั้งคับ จ้างยามพิเศษเดือนละ 500 แล้วจอดรถเอาโซ่คล้องไว้กะป้อมยามหมู่บ้านนั่นเลย

เฮ้อออออออ สังคมไทย

ขออภัยในการใช้ภาษาคับผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย GoLemZ : 02-10-2006 เมื่อ 00:33

Get High with my WEED Dude !!

Junior Member
    สถานที่
    Ku
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ GoLemZ อ่านข้อความ
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ หวังว่า ผู้รักษากม.บ้านเมือง ( หึหึ ) จาช่วยติดตามกลับมาได้นะคับ

ผมว่า ต่อไป คนอยู่คอนโด หรือ หอพัก คงไม่ต้องขี่กันละค๊าบ พี่น้อง ***ขโมยกันได้กันดี

แล้วยิ่ง เปนพวกคอนโด พี่ยามมมม พี่ไปมุดหัวอยู่ไหนคับพี่ ตอนเค้าขับรถกระบะ หรือ รถตู้ ออกไป พี่จาไม่ตรวจสอบหน่อยเลยหรอค๊าบบ หรือว่าจาเปนอย่างที่เค้าพูดกัน ว่าพอใส่ชุดยามปุ๊บ อาชีพหลักคือนอน อาชีพรองคือฟังวิทยุ ??

ไอ้พวกโจรก็นะ ขโมยกันเข้าไป พลาดโดนจับได้มาเมื่อไร วันนั้นหละ เน่าแน่ ๆ

อีกหน่อยคงต้องทำแบบเพื่อนผมกันหมดแล้วมั้งคับ จ้างยามพิเศษเดือนละ 500 แล้วจอดรถเอาโซ่คล้องไว้กะป้อมยามหมู่บ้านนั่นเลย

เฮ้อออออออ สังคมไทย

ขออภัยในการใช้ภาษาคับผม
    เอาโซ่คล้องป้อมยามเลยไม่หายแนครับ

Senior Member ammo11's Avatar
    สถานที่
    อันเดธ สิน่ะ
    ขอบคุณ
    0

สารเลว จิง ๆ ถ้าจับ ตัดแขนมันเลยท่าน
    เกียดจิง ๆ พวกเนี้ย
    แวะเยียมชมบอร์ดกลุ่ม UNDEATH CLASSIC BIKE Click http://www.thaiscooter.com/club/undeath
    http://twitter.com/ammodamnlife
    Facebook :: ammodamnlife

Member ..........'s Avatar
    สถานที่
    SINGSINGSPRINTCLUB&TSUCLASSICBYC
    ขอบคุณ
    0

เชี้ย ******** สาด เลวจิงๆ

Bookmarks