ตราสารถึงสหายภูพาน ภาคฮา: นึกว่าจะง่าย.... - หน้า 2

ร้านปัดฝุ่นมอเตอร์ไซค์โบราณ จำหน่าย Honda C70-C100 เครื่องเดิม-เครื่องดรีม ดรีมคุรุสภา Jx100 ติดต่อ 081-412-7470      PROFILE INTERIOR STUDIO รับออกแบบบ้านและออกแบบตกแต่งภายในบ้าน โทร.02-926-8939,081-482-1244      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      ร้านโบราณคลาสสิค ขายรถโบราณคลาสสิค c70 c100

ชื่อกระทู้: ตราสารถึงสหายภูพาน ภาคฮา: นึกว่าจะง่าย....

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    872

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ davia_za@hotmail.com อ่านข้อความ
    ขนาดนั้นเลยหรอท่านพี่..สุดจริงๆๆ
    วันหลังขอไปเป็นลูกน้องบ้าง ท่าทางจะหนุกหนาน อิอิ

ครับท่านเดวิส ทำให้มันสนุกเข้าไว้ 5555 ลงมือทำเองก็บันเทิงแล้วครับ 5555

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    872

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    เสียดายจระเข้.......ซื้อใหม่เหอะท่าน ทีอุปกรณ์แพ็กเกตจิ้งซื้อมาได้เยอะแยะ รวมๆแล้วผมว่าซื้อจระเข้ได้คู่เลยน่ะท่าน อิอิ (ยกนิ้วให้ครับ กับความพยายามห่อไปถ่ายไปดื่มไปเมาไป ผมเคยจะทำแต่ก็ต้องยอมแพ้ครับเพราะผมจะทำอะไรหลายๆอย ่างพร้อมๆกันได้ไม่ค่อยดีครับ)
    ผมชอบคู่นี้มาก ใส่บ่อยสุดเพราะมันสวมสบายดี เหตุผลที่ซื้อเพราะอยากได้รองเท้าอาแป๊ะครับ 555 วันนี้มาลาจากกันซะแล้ว
    แต่อุปกรณ์แพ๊กกิ้งไม่แพงครับท่าน พอเรียนสายจากท่านพี ก็ออกตามหากล่องและอุปกรณ์ก่อนเลย ไปเจอร้านที่เขาขายส่งพวกกล่องและอุปกรณ์พวกนี้ ราคาโอเคครับ คราวหน้าจะแพ็กรถทั้งคันส่งไปให้ท่านเลย 555 รถของเล่นนะ
    บรรยากาศมันให้ครับ อยู่ในสวน อากาศดี แดดแรง เบียร์ซักขวด เพลินดีครับสหาย แพ็กของเหมือนงานศิลปะครับ ทำแล้วเพลินดี

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    872

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ saraman อ่านข้อความ
    :: โห!!!..............คนอารายทุ่มเทได้ขนาดนี้ ท่านวีครับถ้างานแพ็คก(ลิ้)ง ต้องถามผู้รู้นะครับ
    การที่เราจะทำการบรรจุ**บห่อผัสดุขนาดนี้ ท่านต้องมีปรึกษาผู้เชี่ยวชาญอย่างกะพ้ม ไอ้เครื่องมือที่ท่าน
    จัดหามานั้นเป็นอุปกรณ์ขั้นพื้นฐาน ถ้าต้องการแพ็คขั้นสูงและเพอเฟค กะพ้มsaramanขอเสนอ.........
    " เชือก "เอามามัด เอามาผูกดูภาพ(สาธิต)ช่างแน่นหนาเสียกะไร ผมรับรองครับว่าเบียร์ที่ผมมัดให้ชมอยู่นี้ ไม่เกินครึ่งชั่วโมง หมดชัวร์ครับ หวังว่าท่านวีจะยอมรับวิธีการเยี่ยงผม จะเอาเบียร์สิงห์มาผูกแทนก็เข้าทีครับ แหะๆๆๆขอตรบมือให้การหัวหน้าแก็งค์เราครับที่แพ็คของ สำเร็จ(จนได้)

" สู้......สู้......เข้าไป ไอ้เสือ "

โห........เมาหัวทิ่มแน่ เชือกของท่าน 5555 หรือเพราะเราสนุกสนานเหมือนกัน ทำไมผมถึงขำภาพนี้ของท่านก็ไม่รู้ ฮ่าๆๆๆๆๆ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ได้รับฝาท้ายในตำนานแล้วครับ ขอบคุณ สหาย v มากที่ช่วยแบ่งปันให้ครับ

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    872

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pet678 อ่านข้อความ
    ได้รับฝาท้ายในตำนานแล้วครับ ขอบคุณ สหาย v มากที่ช่วยแบ่งปันให้ครับ
    ยินดีครับท่าน หวังว่าฝาท้ายป้าแดงจะสร้างประโยชน์ให้คุณนายเขียว ณ สกลนครนะครับ

Member
    ขอบคุณ
    0

ผมยอมยกนิ้วให้ในความมีน้ำใจของคุณวีเลยครับ ผมต้องหาโอกาศขึ้นไปเยื้อนคุณวีสักครั้งครับ (มีของฝากติดไปด้วยสัก1000จอก)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย audising : 25-12-2009 เมื่อ 10:03

TOOK_14's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

สหายพี่ ถ้าเกิดเพ็คหลายชิ้น มิต้องซื้อเบียร์ มาเป็นลังเหรอครับ.....อิๆๆๆ ::

เห็นภาพแล้วขอปรมมือให้กับการใส่ใจในการเพ็คของเลยคร ับ................................................ ..

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    872

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ audising อ่านข้อความ
    ผมยอมยกนิ้วให้ในความมีน้ำใจของคุณวีเลยครับ ผมต้องหาโอกาศขึ้นไปเยื้อนคุณวีสักครั้งครับ (มีของฝากติดไปด้วยสัก1000จอก)
    ขอบคุณครับท่าน ทำให้มันสนุกเข้าไว้ครับท่าน น้ำใจคนไทยไม่เคยเหือดแห้งครับโดยเฉพาะสหายมาสด้าทั้ งหลาย คนละไม้คนละมือเดี๋ยวก็ทำสำเร็จครับ

สหายพี่ ถ้าเกิดเพ็คหลายชิ้น มิต้องซื้อเบียร์ มาเป็นลังเหรอครับ.....อิๆๆๆ ::

เห็นภาพแล้วขอปรมมือให้กับการใส่ใจในการเพ็คของเลยคร ับ................................................ ..
    นานๆจะได้ทำอะไรเพลินๆสนุกๆแบบนี้ครับสหาย ทำด้วยใจรักแล้วท่านผู้รับจะได้ความรู้สึกที่ดีตามไป ด้วย ฝีมือแพ็คของยังแค่ชั้นอนุบาลครับ แต่ความสนุกสนาน สุดๆไปเลยครับ 5555

Bookmarks