ถาม เรื่อง ท่อ ด้วย คน ครับ พี่ ๆ ๆ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ถาม เรื่อง ท่อ ด้วย คน ครับ พี่ ๆ ๆ

Member
    ขอบคุณ
    0

Unhappy ถาม เรื่อง ท่อ ด้วย คน ครับ พี่ ๆ ๆ

คือ อยาก ทราบ ว่า ท่อแท้ไทย , ท่อแท้ญี่ปุ่น , ท่อแท้ไต้หวัน แต่ต่างกันนอกจากรูปทรงแล้ว เรื่องการใช้งานแตกต่างกันเยอะไหมครับ แล้ว เรื่อง ของเสียง แล้วก็ไส้ท่อ อะไรประมาณนี้อ่ะครับ แตกต่างกัลเยอะไหมอ่ะครับ แล้วราคามือ 1,2 แตกต่างกัลเยอะไหมอ่ะครับ ผมว่าจะใช้ของไต้หวัน ดีไหมอ่ะครับ รบกวน พี่ ๆ หน่อย นะครับ / ขอบคุณมาก ๆ เลยครับ

แล้วใครมีท่อมาแนะนำ ดีเลยนะครับ ขอบคุณพี่ทุก ๆ คน เลย ครับ

รบกวนหน่อย นะครับ
    พูดมากเสียมาก พูดน้อยเสียน้อน ไม่พูดไม่เสีย นิ่งเสียโพธิสัตย์

Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ zippo851 อ่านข้อความ
    ขอบคุณครับ พี่

พอดีตอนนี้ได้ ท่อ ญี่ปุ้น ข้างขวามาอ่ะครับ

แต่กำลังหาข้างซ้าย อ่ะครับ . . .
    พูดมากเสียมาก พูดน้อยเสียน้อน ไม่พูดไม่เสีย นิ่งเสียโพธิสัตย์

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aon_gift อ่านข้อความ
    ขอบคุณครับ พี่

พอดีตอนนี้ได้ ท่อ ญี่ปุ้น ข้างขวามาอ่ะครับ

แต่กำลังหาข้างซ้าย อ่ะครับ . . .
    เหมือนกับพี่เลย
    มีข้างขวาข้างเดียว
    ใครมีซ้ายจะขายก็บอกด้วยนะครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ทิดอ่ำ อ่านข้อความ
    เหมือนกับพี่เลย
    มีข้างขวาข้างเดียว
    ใครมีซ้ายจะขายก็บอกด้วยนะครับ
    พี่ผมหาข้างซ้ายได้แล้วอ่ะ

แต่ผมไม่ได้ซื้อมานะ

ผมกัดฟันซื้อมา 1 คู่แล้ว

แต่ข้างซ้ายก็ยังอยู่พี่เค้ายังไม่ได้ขายใคร

ของจะเข้าไทยก็ 27 ม.ค. 53 มั้งครับ

ราคาประมาณ 4,500-5,000 อ่ะครับ

เผื่อ พี่ สน ใจ ^^

Bookmarks