กลุ่มเต่าคลานคลาสสิคแวะมาทักทายนะคับผม

ชื่อกระทู้: กลุ่มเต่าคลานคลาสสิคแวะมาทักทายนะคับผม

Senior Member เต่าคลาสสิคทุ่งสง's Avatar
    สถานที่
    ชุมทางทุ่งสงเต่าคลานคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน กลุ่มเต่าคลานคลาสสิคแวะมาทักทายนะคับผม

ดีคับๆๆ
    พี่ชาวมณฑลภูเก็ตสบยาดีกันไหมคับ
    ช่วงนี้ออกทริปไหนกันบ้างหรือยังคับ

Senior Member piglet-c100's Avatar
    สถานที่
    มณฑล ภูเก็ต คลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เต่าคลาสสิคทุ่งสง อ่านข้อความ
    ดีคับๆๆ
    พี่ชาวมณฑลภูเก็ตสบยาดีกันไหมคับ
    ช่วงนี้ออกทริปไหนกันบ้างหรือยังคับ
    สวัสดีค่ะน้องๆ พวกพี่สบายดีค่ะ

เพิ่งกลับมาจากทริปสองแพรก มันส์มากมาย

น้องๆละค่ะ เป็นยังไงกันบ้าง
    บอร์ดกลุ่มค่ะ www.thaiscooter.com/club/monthonphuket
    :: JoJo-Jung By Monthon Phuket Classic Club ::
    :: ไม่เข้มข้น เราไม่นอน ::
    เ ก่ ง กั น แ ต่ ก ะ ก รู

Senior Member เต่าคลาสสิคทุ่งสง's Avatar
    สถานที่
    ชุมทางทุ่งสงเต่าคลานคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

สะบายดีครับ หลังจากกลับจากงานซับป่าว่านที่พี่ๆแรงคอยเขาจะ ก็ยังไม่ได้ไปทริปไหนเลย
    ปีไหมนี้ไปเทียวไหมบางครับ

Senior Member piglet-c100's Avatar
    สถานที่
    มณฑล ภูเก็ต คลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เต่าคลาสสิคทุ่งสง อ่านข้อความ
    สะบายดีครับ หลังจากกลับจากงานซับป่าว่านที่พี่ๆแรงคอยเขาจะ ก็ยังไม่ได้ไปทริปไหนเลย
    ปีไหมนี้ไปเทียวไหมบางครับ
    เอารูปมาให้ชมบ้างซิจ๊ะ ไม่รู้เมื่อไหร่จะได้ไปทริปไกลๆบ้างเนี่ย

ปีใหม่ยังไม่มีโปรแกรมเรยจ้า
    บอร์ดกลุ่มค่ะ www.thaiscooter.com/club/monthonphuket
    :: JoJo-Jung By Monthon Phuket Classic Club ::
    :: ไม่เข้มข้น เราไม่นอน ::
    เ ก่ ง กั น แ ต่ ก ะ ก รู

Bookmarks