ทริปแรกของ บอร์ดใหม่

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ทริปแรกของ บอร์ดใหม่

Senior Member ชีวิตเด็กศิลป์'s Avatar
    สถานที่
    ชีวิตเด็กศิลป์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ทริปแรกของ บอร์ดใหม่

ใกล้ไปหน่อยไมทันมันมือบ้านเฮ้ย หนูบ้านพรุ เลยไปต่อกับป๋า จง สงขลาซะเลย sr นิมันชัดเจนจริงๆๆเลยรู้งี่จีบมันนานแล้ว.....

Member tor-19's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ภาพน้อยจัง
    แต่ขอบอกว่าไปบ้านพี่จงมา สนุกมากขับไปทางหลังเขาคอหงส์วิวดีมากเลย
    ของกินอร่อย แฟนพี่จงแกทำกับข้าวอร่อย เบียร์เย็น เหล้าฟรี สุโคยยยยยย ที่สุดแล้ว
    รับปากแกแล้วว่าจะไปบ้านแกอีก
    อ้าว.... โชกุน ทราบแล้วเปลี่ยน

amazon_pp's Avatar
    สถานที่
    BLACK SHEEP HATYAI CLUB
    ขอบคุณ
    0

ทริปเล็กๆของ BLACK CHEEP ที่อยู่สงขลา แบบว่าๆ ไม่คิดไม่ฝันไม่รู้ไปกันได้ยังไง

เนื่องจากเหตุการณ์ ณ วันที่ 1 ม.ค. 53 ช่วงเวลา 13.30 น. เกิดอาการ อยากขี่รถขึ้นมากะทันหัน ไม่รู้จะทำยังไงดี อยู่สงขลาจะไปชวนพี่ๆ ที่หาดใหญ่ ประเด๋วก็จะไปเป็นการทามให้พี่ๆ ลำบากใจอีก เลยรวมพลได้มา 3 คันที่อยู่ที่สงขลานะครับ โดยมีผม แป็บ Srเคหะสงขลา ( sr หรือ jrd กันแน่ อิอิอิ ) มิว (พึ่งได้รถมาเมื่อวันจันทร์ที่ 29 ธ.ค. 52 ยังไม่ได้พาไปแนะนำให้รู้จักกับพี่ๆ ทุกคนครับ คือแบบว่าเพื่อนผมเอง) และอีกคน อาร์ม Honda VTR1000 ( ก็เพื่อนผมอีกแหละครับ) นัดหมายกันว่าจะขี่กันไปให้ถึง ทะเลน้อย พัทลุง แต่ขาไปจะไปทางสพานเฉลิมพระฯ ระโนด ( วิวสวยมากๆ เป็นไปได้อยากให้พี่ๆน้องๆ ทุกคนไปกัน จะได้เห็นด้วยตาตัวเอง) และขอบขุณ พี่โอ๋ ที่อำนวยความสะดวกในเรื่องเส้นทาง ) ไปนั่งที่ ทะเลน้อยได้สัก ครึ่งชั่วโมง เลยตัดสินใจกันว่าขากลับจะกลับทาง ถนนเอเซีย เพื่อมาแวะกันที่ บ้านมิว ที่รัตภูมิ ( อาหารอร่อยมาก แม่มิว ตอนรับดีมาก มีแกงคั่วไหลด้วย แซบอีหลี ) ถึง รัตภูมิ มาก็ ทุ่มกว่า เนื่องจากรถผมคาบูไม่ดูดน้ำมัน ขี่ๆพอน้ำมันหมดตรงตัวกรองน้ำมันเบนซิน ก็ดับมาตลอด ทั้งมืด ทั้งรถเยอะ ( ขอขอบคุณ พี่ไก่ sr 108 มอ มากๆ ที่ให้คำแนะนำช่วยแก้ ปัญหาเรื่องคาบู ) หลังจากที่พักรถกันเล็กๆน้อยๆก็ออกจากรัตภูมิ สองทุ่มกว่า แล้วก็กลับมาถึงสงขลาก็ สามทุ่มจะสี่ทุ่มแล้ว สุดท้ายก็ถึงสงขลาโดยสวัสดิภาพ เหลือเชื่อครับพี่น้องเจ้า sr ของผมมันไม่ดับเลย !!!!!สิ่งศักดิ์มีจริง

***ต้องขออภัยพี่ๆ ทุกท่านที่ไม่ได้โทไปชวนในการไปครั้งนี้ด้วยครับ เพราะผมเองก็ยังเตรียมตัวกันไม่ทันเลยครับ
    ถือว่าเป็นการไปสำรวจให้พี่ๆ แล้วกันครับ ( ที่พักสบายมาก การันตีเลยทีเดียว เที่ยวที่นี้แล้วไม่ผิดหวังแน่ ถ้าจะมีโอกาสคราวหน้าคงได้ไปกันแน่นอน )

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย amazon_pp : 02-01-2010 เมื่อ 01:48

โทร 0846813778 pap
    เลขที่บัญชี 901-0-40826-4
    ธนาคาร กรุงไทย สาขา สงขลา
    นายชญศักดิ์ ไพโรจน์ภักดิ์

Member tor-19's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ชอบครับ ตรงสะพานทะเลน้อย ยาวมาก วิวดีมากครับ จัดทริปไปเลน้อยหนอ วิวสวย
    เที่ยวเยอะเยอะๆ

Bookmarks