แวะมาทักค๊ราฟป๋ม...คนสองล้อเมืองพรหม๑๐๑ครับ

ชื่อกระทู้: แวะมาทักค๊ราฟป๋ม...คนสองล้อเมืองพรหม๑๐๑ครับ

Member มาดจิซอง's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

Post แวะมาทักค๊ราฟป๋ม...คนสองล้อเมืองพรหม๑๐๑ครับ

สวัดดีครับพี่ๆชาวสนิมกังราย็องผมไปมาร้านมาคนเต็มร้านเลยอะครับ(คงจะรวยแน่เลยนะครับ)เดี๋ยวไงผมไปหาไหม่ นะครับพี่พอจามีเบอร์โทร.ติดต่อได้ไหมอะครับ----ฝากข้อความนี้ถึงพี่มด....หัวหน้าชมรมครับ...พี่ครับขอสติกเกอร์+อาร์ม+พ ร้อมถ่ายรูปกับพี่ๆๆสนิมกังกังราย็องได้ไหมครับจะเอา ไปลงรูปที่กลุ่มสองล้อเมืองพรหม๑๐๑อะครับ..... ผมกลุ่มสองล้อเมืองล้อเมืองพรหม๑๐๑ -ขอบคุณมากๆครับสำหรับคนตอบกระทู้ครับ ..... ชมรมคนรักรถโบราณ.ระยอง+ร้อยเอ็ด .never.die.ตอบด้วยนะครับ...ขอบคุณมากๆๆๆๆๆครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย มาดจิซอง : 09-01-2010 เมื่อ 22:56

Senior Member shehot's Avatar
    สถานที่
    กลุ่มสนิมกังราย็อง (มาบตาพุด)
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ มาดจิซอง อ่านข้อความ
    สวัดดีครับพี่ๆๆๆๆๆชาวสนิมกังราย็องผมได้เห็นรถที่อยู่ร้านบาสเนื้อย่าง(ผมไปกินบ่อย)ผมได้ไปเห็นพี่มดและพี่ๆๆๆน้องๆๆของสนิมกังราย็องผมขอสติ๊กเกอร์สนิมกังราย็องได้ไหมครับพี่อยากได้มาก ๆๆๆๆเพราะเป็นกลุ่มที่Classicมากๆๆๆเลยชอบครับสองล้อเมืองพรหม๑๐๑ครับ..มาทำงานที่มาบตาพุดชอบรถโบราณมากอยากได้อาร์มหรือสติ กเกอร์ก็ดีครับขอบคุงมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ::::::::::
    ขอบคุณมากๆเลยนะค่ะ
    ยังงัยก้อเข้ามาหาที่ร้านได้ค่ะ
    ยินดีต้อนรับเสมอ

แล้วเจอกันนะค่ะ

Bookmarks