อยากระบายความรู้สึกแค่นั้น

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: อยากระบายความรู้สึกแค่นั้น

VIP fiatking_hero's Avatar
    สถานที่
    Amigo Cafe'
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อยากระบายความรู้สึกแค่นั้น

เมื่อวานนี้ผมรู้สึกดีมากเลยนะครับที่ได้เข้าไปพูดคุ ยสิ่งต่างๆให้กับเพื่อนๆพี่ๆได้ฟังกันความรู้สึกต่าง ๆที่ผมเคยคิดว่ามันจะไม่มีอีกแล้วหรือมันได้เลือนหาย ไปจากชีวิตผมมันได้กลับมาอีกครั้งนึงบางทีผมเองผมเปน คนที่คิดมากชอบคิดถึงใจของคนอื่นมากเกินไปคิดว่าจะเป ็นอย่างนั้นอย่างนี้แต่แท้จริงแล้วมันไม่มีอะไรเลยผม คิดมากเกินไปเองด้วยความที่ผมห่างมากเกินไปทำให้ผมคิ ดเกรงใจพวกพี่ๆและเพื่อนๆมากเกินไปจริงๆแล้วไม่ใช่เล ยเรารู้จักกันมาตั้ง 4 ปีสำหรับผมนะเราอยู่กันด้วยใจจริงๆความคิดที่ว่ากลัว หรือเกรงใจมันเป็นแค่สำหรับคนที่พึ่งรู้จักกันเรามาร ู้จักกันเพราะรถแต่ทุกวันนี้เราไม่ได้อยู่ด้วยกันเพร าะรถอยางที่บอกเราอยู่กันด้วยใจมากกว่าต้องขอขอบคุณพ ี่ๆเพื่อนๆทุกคนและตาอาร์มที่เป็นที่ปรึกษาให้ผมก่อน ที่จะพูดเรื่องที่ระบายความรู้สึกไปเมื่อวานนี้และพี ่แดนพี่ที่ดีกับน้องๆทุกคนเสมอมา ผมเลือดกรุ๊ป amigo cafe ไม่สามารถที่จะโอนถ่ายเลือดนี้ให้ใครและไม่มีใครเอาเ ลือดกรุ๊ปอื่นๆมาให้ผมได้นอกจากเลือดกรุ๊ป amigo cafe ด้วยกันเองสุดท้ายนี้อยากจะบอกว่า amigo cafe ชื่อนี้จะไม่มีวันตายไปจากความทรงจำของผมแม้วันที่สิ ้นลมหายใจอย่างแน่นอนสุดท้ายนี้อยากจะบอกว่าผมรักทุก คนที่เป็นคนของ amigo cafe ครับ
    VESPA SUPER 125 CC

Amigo Cafe'

Senior Member ยาคูลย์'s Avatar
    สถานที่
    Amigo
    ขอบคุณ
    0

มีคนเบี้ยวไม่ไปทำงานกันเต็ม......เลย

( เมากันต่อที่.....ห้อง )
    J u n v e s p a O u m L a m b r e t t a

Verified Member
    สถานที่
    Amigo cafe
    ขอบคุณ
    0

น้ำตา พี่จะไหล นี่แหละครับความสุขที่หาที่ไหนไม่ได้

มิตรภาพสำคัญจริงๆ

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

''ผมเลือดกรุ๊ป amigo cafe ไม่สามารถที่จะโอนถ่ายเลือดนี้ให้ใครและไม่มีใครเอาเ ลือดกรุ๊ปอื่นๆมาให้ผมได้นอกจากเลือดกรุ๊ป amigo cafe ด้วยกันเองสุดท้ายนี้อยากจะบอกว่า amigo cafe ชื่อนี้จะไม่มีวันตายไปจากความทรงจำของผมแม้วันที่สิ ้นลมหายใจ''

ถูกต้องที่สุด

Senior Member barbies_69's Avatar
    สถานที่
    Amigo cafe'
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ยาคูลย์ อ่านข้อความ
    มีคนเบี้ยวไม่ไปทำงานกันเต็ม......เลย

( เมากันต่อที่.....ห้อง )
    วิศกร ไม่ไปทำงาน
    โปรดิวเซอร์ ลากิจ ก็ไม่ไปทำงาน (ตื่นพร้อมๆ กัน)
    ทหาร อ้างว่าซ่อมรถ
    สุดท้ายอยู่กันทีพรปิยะ
    รักทุกคนเลือด amg
    SCOOTER THE WAY OF MY LIFE

----- AMIGO CAFE' -----

Member arm-boy's Avatar
    สถานที่
    amigo'cafe
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

นี่แหล่ะตัวจริง

Bookmarks