อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
คงไม่นานหรอกครับ ปีนี้ผมว่าเป็นปีของมาสด้าของเรา อยากให้เตรียมรถกันให้พร้อมครับ ปีนี้มีหลายงานเลยครับที่จะทำให้พวกเราได้ร่วตัวกัน อีกทั้งหากอีพรหล้าวิ่งได้ ผมจะชวนแม่ทัพวี จัดมิตติ้งรวมครั้งใหญ่อีกครั้งครับ พี่น้องที่ได้รับสติกเกอร์ไปแล้วเราก้ออยากให้มาแสดง พลังในการร่วมกันให้มากๆครับ

ปล..ผมก้อหวังไว้เช่นนี้เหมือนกันครับ เป็นการรวมตัวกันของรถมาสด้าที่มากที่สุดในประเทศไทย (ที่สุดของที่สุดแห่งปี)หากทำได้ก้อคงตายตาหลับเช่นก ัน
มันต้องมีวันนั้นแน่นอนครับ ก่อนที่รุ่นใหญ่จะลาวงการก็ต้องมีการทิ้งทวนกันก่อน จริงๆไม่ต้องรอให้ถึงวันอีพรหล้าเสร็จก็ได้ครับ เอาแค่ป้าแดงสมบูรณ์ผมก็พร้อมทันทีครับ จัดครั้งใหญ่ที่สุดเท่าที่จะทำได้ เอาแบบงานวัดมารวมกันนั่นแหละ เพลินเชยดี....