ขาย sr แรงเกินตัว ประหยัดเกินจริง

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขาย sr แรงเกินตัว ประหยัดเกินจริง

Senior Member poj_cb750's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน ขาย sr แรงเกินตัว ประหยัดเกินจริง

ขาย sr แรงเกินตัว ประหยัดเกินจริง

ขาย 55000 เลขเครื่องเ็ต็ม ถังฝาเชล์
    ของแต่งติดรถมี
    บังโคลนหน้า หลัง
    ไฟท้าย
    hand
    ขายึดไฟหน้า
    ตัววัดอุณหภูมิน้ำมันเครื่อง
    oil น้ำมันเครื่อง

เครื่อง รับประกันความแรงบวกประหยัด ผ่านการทดสอบล่าสุดมาแล้ว กรุงเทพ ขอนแก่น 800 กม.ยื่นพื้น 130-140 ซัดมั่งบางครั้ง 180 up (ลองได้ไม่เกิน 180 ให้ด่า) ค่าน้ำมัน 600 บาท
    รายละเอียดเครื่องที่ทำ
    แคม ฝา วาล์ว ลูก ข้อ ก้าน ไฟ คลัช เกียร์ คาร์บู ท่อ

สภาพรถภายนอก 70 %
    เครื่องให้ 95 %
    ความเสถียร ความนิ่งในการขี่ 90 %

สนใจดูรูปเพิ่มหรือดูตัวจริงได้ 086-305 4562 poj_cb750@hotmail.com
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป  

555 yut---SR400's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

จริงอะ600บาทเองอะประหยัดมากครับ
    ผมเองก้ไม่เคยลองสักทีครับ
    เวะมาเยี่ยมกันด้วยนะครับ

hi5-ของผม
    อินเทรนนิดนึง
    facebook
    SR...เมืองสองแคว

Member SongYing_K.M.7's Avatar
    สถานที่
    k.m.7 โคราช ครับ
    ขอบคุณ
    0
    0

ผมเชื่อครับ...
    น้ำมันลิตรหนึ่ง ขี่ได้ ๔๗ กม. ครับ
    (๖๐๐ B / ๓๕ B)=๑๗ Lit
    (๘๐๐ Km. / ๑๗ Lit ) = ๔๗ Km.ต่อ Lit

ประหยัดมากๆ หรือเปล่าเนี่ย...เท่าๆกับ ๗๐ ซีซีเลย
    http://www.ranthong.com/smf/index.php?topic=16740.0
    "เพราะความสำคัญของการเดินทาง
    ไม่ใช่แค่เพียงจุดหมายปลายทาง
    มันอยู่ที่ว่าระหว่างทาง...
    เราได้พบ ได้เจออะไรบ้างต่างหาก"

Senior Member poj_cb750's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

up ไม่ลองไม่รู้

Bookmarks