ชุดล้อดุมหลอดแท้ๆครบๆใหม่ๆ กับอะไหล่จักรยานนิดหน่อยครับ

ชื่อกระทู้: ชุดล้อดุมหลอดแท้ๆครบๆใหม่ๆ กับอะไหล่จักรยานนิดหน่อยครับ

kamrai's Avatar
    สถานที่
    น้ำมันท่วม
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ชุดล้อดุมหลอดแท้ๆครบๆใหม่ๆ กับอะไหล่จักรยานนิดหน่อยครับ

1.ชุดล้อ อราญ่า ดุมหลอดราเลย์ ฟรี tdc ซี่ยูเนียน แท้ใหม่ทุกชิ้นพร้อม ยางขอบขาวคาเมลกับยางในแถมลมยางด้วย
    ก็ได้จากซื้อจากพี่ๆในเว็ปนี้ล่ะครับมาให้ช่างเก่าแก ่ขึ้นซี่ให้ ชุดนี้เคยประกอบใส่รถแล้วครับแต่ไม่เคยขี่
    ได้แต่จูงไปเติมลม เพราะไม่มีทั้งจานโซ่กับโซ่ ขาย 2500 พร้อมส่ง ขาดทุนหลายร้อยนะครับถ้าลองคิดดู
    2.ยางนอก ราเลย์ 26 นิ้ว ใหม่ๆครับไม่เคยประกอบ ไม่เคยสัมผัสยางในขาย 600 พร้อมส่ง ขายแล้ว
    3.ขาเบรคก้ามปูราเลย์ ใหม่ๆเลยครับ เคยประกอบแต่ไม่เคยใช้เช่นกันเพราะไม่มีสายเบรค ขาย 450 บาทครับพร้อมส่ง ขายแล้ว
    4.คอแฮนด์ราเลย์ปั๊ม 3 ที่ คือด้านบน มี pat...GB กับเลข 62 ตรงคอปั๊ม ราเลย์อินดรัสทรี
    สภาพร้าวนิดหน่อย แต่ใช้ได้ปกติครับ เพราะทุกวันนี้ก้อใช้อยุ่ แต่ถ้าเอาจะถอดมาขายให้ ราคา 200 บาทพร้อมส่ง ขายแล้ว
    5.ครอบตะเกียบโรบินฮู้ด ไม่มีผุ ติ่งปลายยังแหลม ขาย 200 บาท พร้อมส่ง ขายแล้ว
    6.บังโคลนรถ 28 งานอะไรไม่รู้ ของใหม่เก่าเก็บครับ ไม่มีผุ สีเขียว เส้นขลิบทองยังมีให้เห็น เอา 350 บาทพร้อมส่งครับ ขายแล้ว
    ...................
    tel.081-5311441
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kamrai : 14-08-2010 เมื่อ 20:59

สถานที่
    น้ำมันท่วม
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ...

..

รูป รูป  

สถานที่
    น้ำมันท่วม
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอโททีนะครับ ในเครื่องไม่มีโปรแกรมย่อรูป

....

รูป รูป    

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

สนใจขาเบรคก้ามปูราเลย์ ใหม่ๆเลยครับ เคยประกอบแต่ไม่เคยใช้เช่นกันเพราะไม่มีสายเบรค ขาย 450 บาทครับพร้อมส่ง
    อยากทราบว่าเป็นแบบปั๊มตาแปะ หรือเป็นตัวอักษร England
    Name:  DSC02647.jpg
Views: 652
Size:  14.9 KB

Name:  DSC02646.jpg
Views: 540
Size:  15.6 KB

สถานที่
    น้ำมันท่วม
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ccrn-edu อ่านข้อความ
    สนใจขาเบรคก้ามปูราเลย์ ใหม่ๆเลยครับ เคยประกอบแต่ไม่เคยใช้เช่นกันเพราะไม่มีสายเบรค ขาย 450 บาทครับพร้อมส่ง
    อยากทราบว่าเป็นแบบปั๊มตาแปะ หรือเป็นตัวอักษร England
    Name:  DSC02647.jpg
Views: 652
Size:  14.9 KB

Name:  DSC02646.jpg
Views: 540
Size:  15.6 KB
    ปั้มท่านลอร์ดครับ พี่ที่ระนองจองไว้ครับในราคา 400 พร้อมส่งครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kamrai : 04-01-2010 เมื่อ 16:06

สถานที่
    น้ำมันท่วม
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ...

เหลือชุดล้อนะครับบบ

Bookmarks