Update @ปีใหม่53@ ไปไหนกันมามั้ง??..

ชื่อกระทู้: Update @ปีใหม่53@ ไปไหนกันมามั้ง??..

Senior Member LmLight's Avatar
    สถานที่
    Freedom Classic Rider
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน Update @ปีใหม่53@ ไปไหนกันมามั้ง??..

[COLOR="rgb(47, 79, 79)"]ก่อนอื่น ต้องกล่าวสวัสดีปีใหม่ 2553 พี่น้อง Freedom Classic Rider ทุกท่าน (เป็นทางการไปไหมเนี้ย55+) ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย และ

สิ่งศักดิ์สิทธิ์ ทั้งหลาย ในสากลโลกนี้ โปรดดลบัลดาล ให้พวกเรามีแต่ความสุขความเจริญ ทั้งในหน้าที่ การงาน สุขภาพ

ตลอดจนสิ่งต่างๆ ที่ได้ตั้งใจไว้ ให้ประสบความสำเร็จ ดังใจทุกประการ มีความสุขตลอดปีขาล นะคราาาาาาาาาบบบ

---ใครไปไหนมาปีนี้ รายงานตัวได้ใน หัวข้อนี้เลยครับบบ [/COLOR]

[COLOR="rgb(105, 105, 105)"]--ประเดิม ครับ ตอนแรกตั้งใจจะกลับไปเยี่ยมพ่อ ที่จังหวัด ตรัง แต่ด้วยเหตุผลทางการเงิน (โบนัสออกสิ้นเดือนมกราอีกทั้งโดนลดด้วย T__T)

--เลยไม่ได้ไปไหนเลย เลยกลับบ้าน ราชบุรี ไปนั่งเล่นนอน เล่น กินดื่ม นิสหน่อย ครับ นอนราดรี 2 คืน นครปฐม 1 คืน ครับ ---

--จบและไม่มีอะไรมาก ไปเจอของดีเก็บมาฝากพี่น้อง 5555+++ติดตามชมเลย [/COLOR]

ที่เหลือ ตามต่อ จากMultiply ลายเซ็นเหมือนเดิม อัพเดทแล้วอิอิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย LmLight : 04-01-2010 เมื่อ 21:29
    สบาย สบาย ไปกับความอิสระเสรี
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=250 <<----Let's Click----

http://xxromeo.multiply.com/ <--- Let's Click ---My multiply ---ไปชมรูปกันได้นะครับ----

Member piyamith's Avatar
    สถานที่
    Bangkok, Thailand, Thailand
    ขอบคุณ
    0

โอไปราชบุรีมาวันไหน พี่ไปบ้านโป่งวันที่1 กลับวันที่ 2 ไปตามเรื่องทะเบียนรถที่เมืองกาญมา ไกลโคตรเลย อยู่ในไร่เลยอ่ะ

แล้วซากนี่ไปขุดมาจากไหนอ่ะ ขายป่ะราคาเท่าไหร่ กำลังคิดว่าจะหาซื้อซากมาเก็บแล้วมีตังค่อยทำ

Member ukanifour's Avatar
    สถานที่
    FreedomClassic Rider
    ขอบคุณ
    0

ผมไปเที่ยวเชียงใม่มาอะคับพี่น้อง ไปกินเที่ยว นอนบนดอยอ่างขาง ไปเค้าดาวท์บนนั้นอะ
    เดี่ยวผมจะพยายามเอารูปมาลง นะคับพี่น้อง
    สัวสดีปีใหม่ 2010 อย่างเป็นทางการ
    อยากมีกลุ่ม อยากมีเพื่อนร่วมทาง ปมไม่หล่อ ไม่รวย แต่จริงใจ
    ใครมีปัญหาเรื่อง มือถือ ถามผมได้ พอดีทำงานด้านนี้อะ โทรมานัดนั้งคุยกาน 08-449966-10 เก่ง " เกรียง" เรียกได้หมดคับ

คน รวย ไม่ใช้พระเจ้า คน จน ใม่ใช่คน อื่น

เพื่อน มิตรภาพ ความเข้าใจ พี่น้อง มาเป็นส่วนหนึ่งกะเรา

กดเบาๆๆเข้ามาเลย

em93

นักขับขี่อิสระ สนิมวิ่งได้'s Avatar
    สถานที่
    Freedom Classic Rider Bangkok
    ขอบคุณ
    0

ผมเมาอยู่ บนด่านฟ้า ร้านเกม 5 5 5+

กลับบ้านอ๊วกแตก อ๊วกแตน ฟองอากาศ

พี่โอ ซาก S90z ไปเจอมาบ้านใครคับ ขายต่อพี่ปิเลย อิอิ

แจ่มคับของเดิมเพียบ

ปีใหม่ปีนี้ สงสัยทำรถกันเพลินเลยล่ะ หุหุ

Senior Member LmLight's Avatar
    สถานที่
    Freedom Classic Rider
    ขอบคุณ
    0

มันเป็น มรดก ตกทอดของ บ้านเพื่อนพี่ชายยอะ อาจจะต้องทำเรื่อง ขอจัดการมรดก ไปยุให้พี่เค้าทำแล้ว แย็บๆ ไปแล้ว อยากได้เหมือนกันอิอิ ขาดแค่ บังโซ่ท่อนล่าง กะ หางเต่า(Yamaha) เบาะเท่านั้น ที่เห็นเป็นของไม่เดิม พี่แกว่าเล่มหายไปแล้วต้องไปคัดเอา

ฝากอีกรูป ขอให้พระคุ้มครองทุกท่าน นะคราาบ

รูป รูป  
    สบาย สบาย ไปกับความอิสระเสรี
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=250 <<----Let's Click----

http://xxromeo.multiply.com/ <--- Let's Click ---My multiply ---ไปชมรูปกันได้นะครับ----