รบกวนสอบถามหน่อยครับ เกี่ยวกับ คนใช้ชื่อ เมืองตรัง

ชื่อกระทู้: รบกวนสอบถามหน่อยครับ เกี่ยวกับ คนใช้ชื่อ เมืองตรัง

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รบกวนสอบถามหน่อยครับ เกี่ยวกับ คนใช้ชื่อ เมืองตรัง

ผมซื้อรถจากกระทู้นี้ครับ แต่เขาปิดโทรศัพท์ หลังจากที่โอนเงินให้เรียบร้อยในวันที่ 28 ธันวาคม 53
    แต่พอโอนเงินเสร็จ เมืองตรัง ก็ ปิดโทรศัพท์ หลังจากคุยกันครั้งเดียว
    ซึ่งบอกว่าจะบอกรหัสของการตรวจสอบ การส่งรถทางไปรษณีมาให้ครับ

เรื่องก็มีอยู่ว่า ผผผมโอนเงินเพื่อซื้อรถ DT 100 จาก คนใช้ชื่อ เมืองตรัง ในเวบนี้
    ซึ่ง ช่วงเช้ากระทู้ก็ยังอยู่ แต่พอหลังจากการ ซื้อขายเรียบร้อย ก็ปิดกระทู้ ทั้งกระทู้ใหม่และเก่า

แต่ผมก็ได้ทำการถ่ายรูปหน้าจอไว้เพื่อเป็นหลักฐานเพี ยงอย่างเดียว
    แต่ก็ ก๊อบปี้กระทู้ที่ผมลงเมื่อวานนี้มาให้นะครับ
    ลองดูครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=376271

แต่ถ้ายังคลิ๊กไม่ได้ ผมส่งภาพที่ถ่ายไว้มาให้นะครับ
    ขอความช่วยเหลือด้วยนะครับ
    คือโอนเงินไปเรียบร้อย แต่ เมืองตรัง หายตัวเงียบ ปิดโทรศัพท์ ไม่มีการติดต่อกัน เลยครับ
    ผมยังคิดในเเง่ที่ดีอยู่ครับ ว่ายังไง ถ้าใครรู้จักก็ บอกให้เมืองตรังโทรหาผมเพื่อคุยกันก่อนดีกว่าครับ
    ขอบคุณมากครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ลองดูภาพครับ

ภาพที่เคยอยู่ในกระทู้ แต่กระทู้ถูกลบทิ้งหลังจากที่ผมได้โพสข้อความถามความ คืบหน้าครับ
    เช่น โพสตอนเช้า ตอนบ่ายกระทู้ ก็ ถูกลบออกจากระบบ
    นั่นแสดงว่าเขายังคงรับรู้เรื่อง ราวต่างๆที่ผมลงไว้ แต่เขากลับไม่ติดต่อมา

รูป รูป      

Bookmarks