ขอเชิญชาว classic-bigbike ร่วมงาน สนิมริมโขง Party Vol 2. - หน้า 5

ชื่อกระทู้: ขอเชิญชาว classic-bigbike ร่วมงาน สนิมริมโขง Party Vol 2.

Senior Member Onizuka30's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nok_classic1 อ่านข้อความ
    ยินดีต้อนรับคับชาว classic rider
    พี่เล็กเตรียมที่พักไว้ให้เรียบร้อยแล้วคับ

พี่เล็ก สนิมริมโขง 0804102640

ขอบคุณมากครับผม

ออกเดินทางพรุ่งนี้ครับ

แล้วไงจะโทรติดต่อไปนะครับ

ขอบคุณครับ

Member เด็กสกลนคร's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มีที่พักให้จองป่าวคับ

ถ้าไงเด๋วโทรไปน่ะคับ

ลูกหลานหลวงปู่ฝั้นคาลสสิค
    สกลนคร

_++อเมริโกย++_ Tangmo...'s Avatar
    สถานที่
    สนิมคํารามเลย
    ขอบคุณ
    0

ไปคับๆ

www.storm riders.com
    Rust wordRam._cafe"pub
    LOEIcity } fanclub
    0885483038 ตุ๊ก

Senior Member AB_100cc's Avatar
    สถานที่
    MAHASARAKHAM HONDA CLASSIC CLUB 2002
    ขอบคุณ
    0

ถ้างั้นก็ขี่ช้าๆกันดิคับ
    ถึงงานก็พักผ่อนตามอัจธยาศัยดื่มเหล้าจนเมา
    ฟื้นอีกทีไปเต้นหน้างานเลย
    มิตรภาพไม่มีวันศูนย์หาย ขอแค่เดินทางด้วยน้ำใจ

E-mail [email protected] (เมล์นี้ใช้ทั้ง hi5,Facebook)
    Tel.
    081-3697668

Member รัฐบาลไทย ^ต้า^'s Avatar
    สถานที่
    Cassic Rider
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ต้าทั่วทิศ

ขอโทษด้วยนะครับที่ไม่ได้ไป

ติดงานเพื่อนจิง ๆ ครับ

แต่ก้อดีใจนะครับ ทีพี่โอไปแทนได้ครับ

โอกาสหน้าคงได้พบเจอกันครับพี่เล็ก

...

Senior Member louis. erawan's Avatar
    สถานที่
    **mc-เอราวัณ muangloei**
    ขอบคุณ
    0

อยากไปจัง แต่ติดงานที่นาดี ปราจีนบุรี

ขอให้เดินทางปลอดภัยทุกคนคับ
    ERAWAN CLASSIC
    erawan-classiccyclecar of thailand loei.
    ร่วมสำนึกรักบ้านเกิด และร่วมสืบสานวัฒนธรรมประเพณี

ยินดีที่ได้รู้จัก และร่วมทำสิ่งดีๆเพื่อสังคม
    จาก 1 เป็น 2-3-4-5-6 รวมกันเป็นกลุ่มก้อนเล็กๆ
    ถึงจะแค่น้อยนิด แต่ก็ให้ด้วยใจ

Mc-เอราวัณ Muangloei
    ชมรมอนุรักษ์รถเก่าโบราณเอราวัณคลาสสิ
    http://www.thaiscooter.com/club/erawan
    .......จะอยู่ไหน ก็ คลาสสสสิค........

louis - 0811554159

Junior Member beerserza's Avatar
    สถานที่
    ST.Lucifer Classic Club
    ขอบคุณ
    0

เป็นอะไรที่แย่มาก

เท่าที่ไปมา

บอกแค่นี้แหละ

คราวหน้าขอ บาย

cbr1000rr and cbr600rr's Avatar
    สถานที่
    บึงกาฬ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ]]]]]]]]]]]]]]]]]

พี่เล็ก ทําไมถึงจัดงานได้ออกมาแบบนี้ครับพี่ งานล่มตั้งแต่ หัวคํ่าเลย ไม่มีแบ่งหน้าที่กันเลยว่าใครต้องทําอะไรบ้าง
    สตาฟก็ไม่ดูแลคนที่มาในงานเลย แจกรางวัลก็มั่วไปหมด ถูกใจใครก็แจกซะงั้น พิธีกรในงานก็ไม่มี ไม่มีใครพาทํากิจกรรมอะไรซักอย่าง ดนตรีในงานก็ไม่มี ไม่รู้เอาอะไรมาเปิดให้ฟัง ไม่รู้จะบรรยายยังไงอีก นี่ขนาดกลุ่มผมกับกลุ่มพี่รู้จักกันหมด รู้จักกันมานาน และ อยู่ใกล้กันนะพี่ ยังเสียความรู้สึกขนาดนี้เลย ผมสงสารคนที่มาไกลครับพี่
    จาก เอเทน น้องชาย หัวหน้ากลุ่ม อ.บึงกาฬ จ.หนองคาย

พี่เล็กครับ ผมอุ้ยอุดรนะครับ ขายอะไหล่มาหลายงานพอจะมีความรู้เรื่องงานอยู่เหมือน กัน ตอนแลกผมว่าปืนคู่น่าจะมีปัญหามากที่สุดเท่าที่ดูมา แต่พี่แปหัวหน้างาน หรือ********านบอกปัญหาให้เรารู้ตัวว่าเกิดอะไรขึ้น ยังอยู่เคียงข้างแขกจนงานจบ ขณะเดียวกันตำรวจก็ทำหน้าที่อยู่ ถือว่าพี่แปมีสปิริตมากอยู่นะครับ แต่พอเจองานพี่เล็กครับผมไม่ทราบเลยว่าพี่คือใคร พี่คือคนไหน ใครคือ********าน และใครจะดูแลเราได้ถ้าเกิดเหตุการร้ายแรงขึ้นมา พี่ขึ้นเวทีเลยครับ บอกปัญหาทุกอย่างกับคนที่มาหาพี่ให้เขารู้ตัว และอยู่ข้างเขาให้น้องๆอุ่นใจว่ามีผู้ใหญ่เคียงข้างเ รา ครับ แชความรู้สึกครับ เพราะถ้าพี่มีปัญหาเราก็มีปัญหาเหมือนกันครับ อย่าทิ้งพวกเราครับ ฝากพี่คิดด้วยนะครับ (30 ม.ค. งานชนกัน 4-5 ที่ งานเราคนแยะที่สุดนะครับ) ฝากอ่านด้วยนะครับ ผมอุ้ยอุดรครับ

Member pongphon wongvisit's Avatar
    สถานที่
    NEVERDIE CLUB สาย MAHASARAKHAM
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เห็นด้วยคับ

พี่อุ้ยพูดถูกคับ ถึงงานจะล่มจะมีปัญหาอะไร ถ้าหัวหน้าคนจัดงานมาพูดอธิบายเหตุผล
    ไม่ทิ้งกันเหมื่อนพี่อุ้ยบอก ผมว่าชาวคลาสสิคคงไม่ว่าคงให้อภัยคับ

Member kookfeel's Avatar
    ขอบคุณ
    0

โทดที นะ

ธง กลุ่ม ผมหาย อ่ะ

ผมบอกไห้ ประ กาศไห้หน่อย อันนี้ ... ไร เฉยเลยอ่ะ

ต้อง พูด ย้ำ สิบกว่ารอบ ถึง ประกาศ ไห้ แล้ ว เสื้อ อาร์ม พี่ไป ประกวด มิส อีก

เค้า บอกไห้ ประ กาศ ก้อ เฉย บอกไห้ปิดประตูก้อ ไม่ ทำ... ไร

ยังไม่ เคยเจอเลย งานแบบนี้ อ่ะ ...เอ้ย

หมด งานมี สต๊าฟ สอง คน พอเก็บ เวที มีแต่เด็ก กับผุ ญิ๋ง

สุดเลย ย

เอเอ้.. aeykakang's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เน่าจัง

Senior Member offzilla's Avatar
    สถานที่
    77riderclub
    ขอบคุณ
    0

เสี่ยเอเทน กลับกี่โมง ว่าจะอยู่ต่อเป็นเพื่อนแต่ไม่เห็นมีกิจกรรมอะไร

เบียร์หมดก็เลยพากันกลับตั้งแต่ 2 ทุ่ม

Senior Member bombeer's Avatar
    สถานที่
    หมูป่าclassicclub
    ขอบคุณ
    0

จัดแบบนี้ไม่ร่ำรวยแย่เลยหรอคับพี่ๆ

ผมก้ไม่เคยโดนไครมาไล่มาว่าแบบนี้เหมือนกัน

โหลยโถ้ยห่วยแตกไร้สาระที่สุดเท่าที่เจอมาเลยพี่

มันทำไห้หลายๆคนเสียความรุ้สึก

มาแต่ไหนต่อไหนคนหลายคนมางานพี่แล้วพี่ไห้อะไรกับคนพ วกๆนั้นที่มาหาพี่บ้างคับ

แย่คับผุไหย่แบบนี้งานแบบนี้

ผมเปงคนนึงแหละคับที่จะไม่ไปอีก

ขอบคุนน่ะคับที่จัดงานแบบนี้ไห้พวกผมได้ไป

ขอบคุนมากคุนพี่เล็ก

(หายเมากันยังคับพี่น้องสนิม)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bombeer : 02-02-2010 เมื่อ 11:43
    BOM...ไม่มั่งมี...มีมั่ง....ก้ยังดี
    phon//0868635135
    http://www.facebook.com/www.bom
    E-mail:[email protected]

Retro Car club nakhonphanom
    จุดหมายปลายทางนั้นคือรอยยิ้มๆๆ

Junior Member nok_classic1's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอโทษจากใจพี่เล็กคับ

พบกับพี่เล็กในงาน mc ยางตลาดคับ

พี่เล็กพร้อรับผิดและอธิบายเรื้องราวที่เกิดขึ้น

รายได้ทั้งหมดพี่เล็กจะไปมอบในงาน mc ยางตลาดคับ

ขอโทษ อุ้ยอุดรครับ เอเทน พี่โอclassic rider ป๋าฮวด หนองคาย

และพี่น้องชาว mc ทุกท่าน

***มีเรื่องราวมากมายที่เกิดขึ้น.....ขอโทษจากใจพี่เ ล็กคับ***

พี่เล็ก สนิมริมโขง 0804102640

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nok_classic1 : 02-02-2010 เมื่อ 14:15
    ***แม้หนทางจะยาวไกล***
    --มุ้งหน้าต่อไปเพื่อสังคม--
    สนิมริมโขง (2000)

Bookmarks