ร อ ง เ ท้ า - หนังแท้ <หัวแหลม ทรงยอดนิยม > จากสยาม ยี้ห้อ PARISIAN -ใหม่มากๆ
ใส่เพียง 2 ครั้ง สภาพดีมากๆๆไม่มีตำนิเลย ซื้อเพราะไปงานแต่งมา ช่วงเดือนธันวาที่ผ่านมา ซื้อมาที่สยามได้ไม่ถึงเดือน หนังแท้นิ่มใส่สบายทรงสวย มีกล่องพร้อม ครับ size 43 ปกติเลย (42-43ใส่ได้)ครับ ซื้อมา 1500 บาท
ขายเพราะ เวลาทำงานใส่ผ้าใบกับคัตชูครับเลยไม่ได้ใส่แล้ว

ขอขายที่ 1000 ละกันครับ

สนใจ 089 6600 320 เอ็ม ครับ

เตือน : กระทู้เก่า
กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน