โดนของเสียแล้ว

ชื่อกระทู้: โดนของเสียแล้ว

Junior Member ปากพนังคลาสสิค's Avatar
    สถานที่
    Honda Sports Cup Pakphanang Classic Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน โดนของเสียแล้ว

กบ ซีร้อยทำเจ็บ เงินค่าสั่งอะไหล่ 3 เดือนแล้ว (เซ็ง)
    เมืองประวัติศาสตร์ พระธาตุทองคำ ชื่นฉ่ำธรรมชาติ แร่ธาตุอุดม เครื่องถมสามกษัตริย์ มากวัดมากศิลป์ ครบสิ้นกุ้งปู
    Honda Sports Cup Pakphanang Classic Club
    Nakhon Si Thammarat
    Thailand

Senior Member daxman52's Avatar
    สถานที่
    BORN TOBE CLASSIC CLUB
    ขอบคุณ
    0

ผมก็เหมือนว่าจะโดนเหมือนกีน เครียดจังเลยนิ ตกลงราคากันแล้ว ผมยอมส่งรถไปให้ก่อน แล้วส่งเมลเอกสารไปให้ดู แล้วยังลีลาไม่ยอมโอนตังมา แถมมาว่าผมเป็นคนหน้าใหม่ในวงการไม่มีความน่าเชื่อถื อ
    แล้วสิ่งที่เขาทำละ--- เจ็บหัวจ้าน โทรไปก็ไม่รับสายหรือว่า เขาคิดว่าคนคอนไม่สาไหร....(ไม่ใช่ webนี้นะครับ)
    ทักทายกันในFACEBOOKคลิ๊กเลยครับ
    เรวัตร อิสลาม ( บังหนาน )
    084-4443134
    ธนาคารกรุงไทย สาขาท่าวัง นครศรีธรรมราช 363-0-21506-8 [email protected]

goomaiba's Avatar
    สถานที่
    อิสระชน
    ขอบคุณ
    0

ต้องตามให้ติดคับพี่บอล เอาใจช่วยครับผม
    " ทำไมเราต้องไปทำอะไรตามใครเค้า...ในเมื่อใจเรามันไม่ เหมือนใคร "
    สอบถาม ติดต่อซื้อขาย พูดคุย
    ซื้อของจากผม โอนเงินเข้าบัญชีนี้บัญชีเดียวน่ะครับนอกจากนี้ไม่ใช ่ผม !!!
    เลขบัญชี 960-2-07142-9 ธ.กสิกรไทย ออมทรัพย์ สาขาลพบุรีราเมศวร์
    ชื่อ บัญชี นายภควัต สังข์แก้ว
    086-9668935 ต้นคับ ADD line , whatapp มาคุยกันได้ครับ มีเบอร์นี้เบอเดียวน่ะครับ ถ้าเบอร์อื่นล่ะไม่ใช่ผม
    งดต่อรองหน้า กระทู้ น่ะจ๊ะ
    <<<<<<<<<<<<>>>>>>>>>>>>>>
    จุดที่ลงตัวไม่มีหรอกตราบใดที่ความพอใจของคนเราไม่มี ที่สิ้นสุด....

Senior Member aon.fitness's Avatar
    สถานที่
    กากอย-คลับ
    ขอบคุณ
    0

Thumbs down ได้ยินมานาน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ปากพนังคลาสสิค อ่านข้อความ
    กบ ซีร้อยทำเจ็บ เงินค่าสั่งอะไหล่ 3 เดือนแล้ว (เซ็ง)
    เเว่วๆมา หลายครั้งเเล้วครับ

ถ้าเป็นเรื่องจริง..ก็อย่ามีหน้ามาขี่รถคลาสสิค (โดยเฉพาะ honda c100) อีกเลยครับ
    "คนจนทำอะไรก็ผิด"

CLASSIC IN MY LOVE CHOOSE TO DIFFERENT
    Email : [email protected]

Senior Member เต่าคลาสสิคทุ่งสง's Avatar
    สถานที่
    ชุมทางทุ่งสงเต่าคลานคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

ไม่หน้าทำกันเลย ผมก็คนคอน (ทุ่งสง) ขอให้ได้ตัวมันมานะผมจะ........มันสักทีกัน
    สู้ต่อไปพี่ชาย อดทนไว้นะ โอเต่าคลานคลาสสิก

Nop_69's Avatar
    สถานที่
    ....99cc. อิสระ กัน ดี กว่า....
    ขอบคุณ
    0

Unhappy จริง หรือ นี้......

จริง หรือ นี้.......... กำ..........e11
    C. CB. กุชอบว่ะแต่ไม่มีตังซื้อ อ่ะ

99cc. อิสระ กัน ดี กว่า

ช้า หน่อย เดี๋ยว ก็ ถึง

Junior Member
    สถานที่
    Old School & Chaly Classic Style
    ขอบคุณ
    0

กบซีร้อยนี่อยู่เชียงใหม่รึเปล่าครับ

ถ้าใช่นี่บอกข่าวดีให้เลยว่าไปนอนกินข้าวฟรีในลูกกรง ละครับ

ในข้อหารับซื้อของโจรครับ

เพราะเด็กที่ร้านมันขโมยเคเอสอาร์มาขายให้มัน

ยึดของกลางได้ในร้านได้รถเคเอสอาร์4คันเต็มๆเลยครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ musashiden01 อ่านข้อความ
    กบซีร้อยนี่อยู่เชียงใหม่รึเปล่าครับ

ถ้าใช่นี่บอกข่าวดีให้เลยว่าไปนอนกินข้าวฟรีในลูกกรง ละครับ

ในข้อหารับซื้อของโจรครับ

เพราะเด็กที่ร้านมันขโมยเคเอสอาร์มาขายให้มัน

ยึดของกลางได้ในร้านได้รถเคเอสอาร์4คันเต็มๆเลยครับ
    ใช่แล้วครับ นอนคุกไปแล้วครับ

ไม่น่าเลย
    ผมไม่ใช้คนเสื้อแดงหรือเสื้อเหลือง ผมเป็นแค่ประชาชนคนตัวเล็กๆที่รักพระเจ้าอยู่หัว
    ตอนผมเป็นเด็กโรงเรียนผมสอนให้ผมรัก ชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์
    ขอพระองค์ทรงพระเจริญ

บัญชี กรุงศรีอยุธยา เลขที่ 518-1-25621-7 นายบุญชัย จังจริง
    086-5581449 บิ๊ก

Senior Member changlight241@hotmail.com's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 2222

จำคุกเป็นเวลา 6 ปี และจะมีตามมาอีกเรื่อยๆ

ตอนนี้ร้านกบซีร้อย กลายเป็นร้านเหล้าไปแล้ว

ฉะนั้นหนาวนี้ใครคิดจะมานอนร้าน กบ เหมือนก่อน ไม่ได้แล้ว

แจ้งข่าวเป็นระยะครับ

ไม่ได้รับซื้อครับ

โจรกรรมเองเลย 5 55

สาว สุรา นำพามาสู่การโจรกรรม ตัวอย่างไม่ดีอย่าทำครับ

Bookmarks