[ ขาย ] ขาย vespa 64 อิตาลี่แท้ - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขาย vespa 64 อิตาลี่แท้

gypsy147's Avatar
    สถานที่
    Yasothon
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1
    Feedback Score
    0

สวยมากครับ ยุใกลไปนิดนึง ^^
    085 - 0050368 (ซี)

ID LINE : gypsy.sy

My name is gypsy

Member
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ VespaLanD อ่านข้อความ
    อยากเห็นรูปกลางวันชัดๆหน่อยครับ มืดไปนิดครับ
    แล้วจะลงให้ใหม่นะครับ

vespaclub64's Avatar
    สถานที่
    หริภุญชัย คลับ ลำพูน
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aem3515 อ่านข้อความ
    แล้วจะลงให้ใหม่นะครับ
    รถสวยครับ สนใจแลก p200e ไหมครับ รถสดวิ่งมา 8 พันนิดๆๆ ครับ อินวอยพร้อมชื่อคนขี่ เลย

โต้ง หริภุญชัยคลับ ลำพูน
    wongmano@hotmail.co.th
    08-357-865-67
    http://www.facebook.com/tarthong

Member
    ขอบคุณ
    0
    0

Talking

up หน่อยครับ

สนใจคุยต่อรองกันได้ครับบบ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

Thumbs down ไม่ได้ก่อกวนนะ

ไม่ได้มีเจตนาก่อกวนนะครับอย่ากล่าวหากัน แต่ถ้ารถดีจริงมันก็ต้องดี
    ที่บอกรถ 35000 มีที่ไหน นี่คุณควรจะรู้ดีแก่ใจนะครับ ก็คือคันนี้ผมก็สนใจเหมือนกัน
    แต่พอดี คุณซื้อได้ก่อนเท่านั้นเองและอีกอย่าง ผมเห็นเลขเครื่องมันแปลกๆ เลย
    ตัดใจเพราะคิดว่าไม่คุ้มเท่านั้น(เพราะผมซีเรียดเรื่ องรถที่ต้องมีทะเบียน) แต่สำหรับคนที่
    ไม่ซีเรียดเรื่องทะเบียนก็ซื้อได้ครับ(ก็คือรถไม่มีท ะเบียนนั้นเอง) ซึ่งเจตนาจริงๆ ของผมคือ
    ผมไม่อยากเห็นคนที่เขาซื้อรถไปโดยที่คิดว่ามันตามทะเ บียนได้ แต่จริงๆตามไม่ได้
    แล้วมาเสียใจทีหลังเท่านั้น ไอเรื่องต้นคั่วนั้นก็เจ้าของเก่าก็ให้มาไม่ใช่หรอคร ับ ทะเบียนอยู่
    กรุงเทพ ถ้าคุณบอกเคยตามจริงๆ แล้วทำไมไม่ตามให้เสร็จครับ งง มีปัญหาหรือเปล่า ตอบทีครับ
    ผมก็ติดตามรถคันนี้มาโดยตลอดครับ(สนใจ)

Member
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ youknowvespa อ่านข้อความ
    ไม่ได้มีเจตนาก่อกวนนะครับอย่ากล่าวหากัน แต่ถ้ารถดีจริงมันก็ต้องดี
    ที่บอกรถ 35000 มีที่ไหน นี่คุณควรจะรู้ดีแก่ใจนะครับ ก็คือคันนี้ผมก็สนใจเหมือนกัน
    แต่พอดี คุณซื้อได้ก่อนเท่านั้นเองและอีกอย่าง ผมเห็นเลขเครื่องมันแปลกๆ เลย
    ตัดใจเพราะคิดว่าไม่คุ้มเท่านั้น(เพราะผมซีเรียดเรื่ องรถที่ต้องมีทะเบียน) แต่สำหรับคนที่
    ไม่ซีเรียดเรื่องทะเบียนก็ซื้อได้ครับ(ก็คือรถไม่มีท ะเบียนนั้นเอง) ซึ่งเจตนาจริงๆ ของผมคือ
    ผมไม่อยากเห็นคนที่เขาซื้อรถไปโดยที่คิดว่ามันตามทะเ บียนได้ แต่จริงๆตามไม่ได้
    แล้วมาเสียใจทีหลังเท่านั้น ไอเรื่องต้นคั่วนั้นก็เจ้าของเก่าก็ให้มาไม่ใช่หรอคร ับ ทะเบียนอยู่
    กรุงเทพ ถ้าคุณบอกเคยตามจริงๆ แล้วทำไมไม่ตามให้เสร็จครับ งง มีปัญหาหรือเปล่า ตอบทีครับ
    ผมก็ติดตามรถคันนี้มาโดยตลอดครับ(สนใจ)
    เอาเป็นว่าอย่างนี้ดีกว่าไหม คนไหนที่ว่ารถผมดีก็ซื้อครับ

คนไหนที่คิดว่าไม่ดีหรือติดขัดอะไร ก็ไม่ต้องสนใจครับ

ผมอยากได้คนที่ตามหารถอิตาลี่แท้ๆมีทะเบียนครับ

ถ้าเรื่องราคาใครคิดว่าแพงเกินไปก็ขอโทษด้วยนะครับสำ หรับรถอิตาลี่ที่ราคา 47000

ขอบคุณ
    0
    0

จำผมได้มั้ย วันที่ 12 มาราคม 2553 ผมคนที่คุณตกลงจะขายให้ในราคา 40000 ไง ตอนแรกที่บอกว่า เปิดราคา 43000 อะ แล้วพอวันที่ 13 คุณก็บอกว่ามีคนมามัดจำคุณแล้ว 5000 ผมก็โทรทวนสัญญากับคุณ พอวันที่ 14 คุณก็บอกว่าเขาจะมาเอาชัวๆ แล้วทำไมผมเห็นคุณมาอัพกระทู้ ขายรถคันนี้ต่อละครับ ทั้งๆ ที่คุณได้รับมัดจำจากลูกค้าแล้ว แต่ทำไมคุณไม่มีสัตจะอย่างนี้
    ต้องการอะไรหรือเปล่า คิดจะเอามัดจำฟรีๆ หรอครับ คนที่พิษณุโลกนี่เป็นเหมือนกันหมดเลยไหมเอ๋ย สงสัยคนที่จะซื้อรถที่พิษณุโลกนี้ต้องคิดกันหน่อยนะค รับ รับเงินมัดจำแล้วยังมาอัพกระทู้ขายต่อ

สุดท้ายนี้ก็อยากให้คนที่คิดจะซื้อรถตรวจสอบให้ดีก่อ นนะครับ โดยเฉพาะจ่ายมัดจำก่อนเนี่ยว่าผู้ขายไว้ใจได้
    มากน้อยแค่ไหน
    ++ถ้าอยากเครียกับผมก็โทรมาได้นะครับ คิดว่าคงยังมีเบอร์ผมอยู่++
    ถ้าผมพูดแรงไปก็ต้องขอโทษด้วยสำหรับคนที่ไม่เกี่ยวข้ องนะครับ (แต่มันเป็นเรื่องจริง)

ขอบคุณ
    0
    0

คุณ foryourinw ครับพิมพ์อะไรคิดให้ดีก่อนนะครับ เรื่องนี้เป็นปัญหาของคุณกับเจ้าของกระทู้นะครับ อย่ามากล่าวหาคนทั้งจังหวัดว่าเป็นอย่างที่คุณพูดนะค รับ ด้วยความเคารพ ผมไม่ได้เข้าข้างใครและขอเตือนพิมพ์อะไรคิดซักนิดครั บ ผมก็คนพิดโลกเป็นคนนึงที่ไม่เคยโกงใครกรุณาอย่ามาเหม ารวม มีอะไรขอให้มีหลักฐานแล้วค่อยมาพูดจะได้ไม่มีใครมาว่ าเข้าใจว่าถ้าโดนโกงจริงคงเจ็บ คุณเจ้าของกระทู้ถ้าอยากซื้อง่ายขายคล่องควรแสดงความ บริสุทธ์ใจในการขายด้วยอย่าหมกเม็ดเสียชื่อคนดีๆทั้ง จังหวัด ขอบคุณ

Member
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน ขอทำความเข้าใจด้วยนะคะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ foryourinw อ่านข้อความ
    จำผมได้มั้ย วันที่ 12 มาราคม 2553 ผมคนที่คุณตกลงจะขายให้ในราคา 40000 ไง ตอนแรกที่บอกว่า เปิดราคา 43000 อะ แล้วพอวันที่ 13 คุณก็บอกว่ามีคนมามัดจำคุณแล้ว 5000 ผมก็โทรทวนสัญญากับคุณ พอวันที่ 14 คุณก็บอกว่าเขาจะมาเอาชัวๆ แล้วทำไมผมเห็นคุณมาอัพกระทู้ ขายรถคันนี้ต่อละครับ ทั้งๆ ที่คุณได้รับมัดจำจากลูกค้าแล้ว แต่ทำไมคุณไม่มีสัตจะอย่างนี้
    ต้องการอะไรหรือเปล่า คิดจะเอามัดจำฟรีๆ หรอครับ คนที่พิษณุโลกนี่เป็นเหมือนกันหมดเลยไหมเอ๋ย สงสัยคนที่จะซื้อรถที่พิษณุโลกนี้ต้องคิดกันหน่อยนะค รับ รับเงินมัดจำแล้วยังมาอัพกระทู้ขายต่อ

สุดท้ายนี้ก็อยากให้คนที่คิดจะซื้อรถตรวจสอบให้ดีก่อ นนะครับ โดยเฉพาะจ่ายมัดจำก่อนเนี่ยว่าผู้ขายไว้ใจได้
    มากน้อยแค่ไหน
    ++ถ้าอยากเครียกับผมก็โทรมาได้นะครับ คิดว่าคงยังมีเบอร์ผมอยู่++
    ถ้าผมพูดแรงไปก็ต้องขอโทษด้วยสำหรับคนที่ไม่เกี่ยวข้ องนะครับ (แต่มันเป็นเรื่องจริง)
    ขอโทษนะคะ เผอิญว่าทีคนที่ตั้งกระทู้ขายรถคนนี้

เป็นแฟนเจ้าของรถ และที่ว่าคุณตกลงกับแฟนฉันว่าจะซื้อ 40000 นั้น ดิฉันไม่รับทราบด้วย

เพระรถอยู่กับฉัน และฉันก็เป็นคนตัดสินใจขาย คนที่มัดจำนั้นเขาก็มัดจำจริง แต่เป็นญาติฉันเอง

และเขาก็มีเรื่องใช้เงิน เลยขอมัดจำคืน ฉันไม่เคยยึดเงินมัดจำของใครนะคะ(โปรดเข้าใจด้วย)ถ้า ไม่ทราบรายละเอียดจริงก็อย่ากล่าวหากัน

ที่ฉันตอบกระทู้อยู่เพราะยังขายรถไม่ได้ แต่ตอนนี้รถขายออกแล้วนะคะ (ถ้าอยากรู้ว่าขายเท่าไรก็โทรถามได้นะคะ)ขอบคุณทุกคน ที่สนใจคะ

และก็ขอโทษคนจังหวัดพิษณุโลก คนบ้านเดียวกันด้วย ที่พลอยทำให้เสียชื่อเสียง เพราะคำกล่าวหาของคนบางคนที่ซื้อรถไม่ได้แล้วก็พาลอ่ ะคะ

ขอบคุณ
    0
    0

ครับ/ค่ะ

Senior Member zentrady01's Avatar
    สถานที่
    ยังหาอยู่เลย
    ขอบคุณ
    0
    0

ทะเบียนอยู่กรุงเทพ อยู่แถวไหนครับขอรายละเอียดด้วย

เผื่อผมจะไปตามครับ ขอบคุณครับ