ถึงพี่ๆสมเด็จครับ

ชื่อกระทู้: ถึงพี่ๆสมเด็จครับ

มาตรฐาน ถึงพี่ๆสมเด็จครับ

เอ่อ...ไม่ทราบว่าพวกพี่ๆจะวิ่งหนองคายกันมั้ยครับ วันออกพรรษาที่จะถึงนี้
    อ่ะครับ ผมได้ยินข่าวมาว่าหนองคายตำรวจเข้มมากครับ พวกผมก็เลยไม่มั่นใจ
    กลัวว่าจะไม่มีใครไป ก็เลยอยากทราบครับ

*****คลาสสิคคือหัวใจ เดินทางไกลคือประสบการณ์*****

np.'s Avatar
    สถานที่
    somdet classic bike.
    ขอบคุณ
    1

มาตรฐาน สวัสดีครับ

ตำรวจผมว่าเขาเข้มงวดตามหน้าที่ครับ ยังไงเราชาวรถคลาสสิคก็ต้องระวังเอาครับ ที่หนองคายไม่เห็นว่าเข้มงวดเท่าไหร่ครับ แต่ยังไงงานหนองคายปีนี้ คนก็ยังไปกันเหมือนเดิมครับ เห็นว่าไปเยาะกว่าปีก่อนครับ
    Somdet Classic Bike
    [email protected]
    4290536889 ธ.กรุงเทพ บัญชีออมทรัพย์
    เฉลิมพล วิริยะมุกดา(เวียรชัย) สาขาอ.สมเด็จ

http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=53

มาตรฐาน ครับ

แล้วพี่ครับพอจะรู้มั้ยครับว่าเค้ารวมกันอำเภอ ไหนหรอครับ
    ขอบคุณครับ.....

*****คลาสสิคคือหัวใจ เดินทางไกลคือประสบการณ์*****

Senior Member ouddy cm's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MaN.ไฟหลวง อ่านข้อความ
    แล้วพี่ครับพอจะรู้มั้ยครับว่าเค้ารวมกันอำเภอ ไหนหรอครับ
    ขอบคุณครับ.....

รวมที่ อ.เมือง ก่อนครับแล้วค่อยออกเดินทางไปโพนพิสัย จะไปด้วยกันมั้ยครับ ถ้าไปคงได้เจอกันครับ

Senior Member MC_(รถเก่าโรงงานกระดาษ)'s Avatar
    สถานที่
    รถเก่าโรงงานกระดาษ ขอนแก่น
    ขอบคุณ
    0

Smile ถึงพี่อู๊ดดี้

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ouddy cm อ่านข้อความ
    รวมที่ อ.เมือง ก่อนครับแล้วค่อยออกเดินทางไปโพนพิสัย จะไปด้วยกันมั้ยครับ ถ้าไปคงได้เจอกันครับ
    ม่ทราบว่าพี่ๆจะออกกันกี่โมงครับแล้วจะจอดจุดแรกกันท ี่ไหนครับ
    (รถเก่าโรงงานกระดาษ)

*** A friend in need is a friend deed เพื่อนแท้คือเพื่อนในยามยาก ****

Senior Member detudom's Avatar
    สถานที่
    DetudomClassic จัง
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MC_(รถเก่าโรงงานกระดาษ) อ่านข้อความ
    ม่ทราบว่าพี่ๆจะออกกันกี่โมงครับแล้วจะจอดจุดแรกกันท ี่ไหนครับ

*** A friend in need is a friend deed เพื่อนแท้คือเพื่อนในยามยาก ****
    น่าจะที่สมเด็จครับประมาณตอนเช้า

Senior Member ouddy cm's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MC_(รถเก่าโรงงานกระดาษ) อ่านข้อความ

สมเด็จออกตอนเช้าวันเสาร์ที่ 7 ครับ จุดแรกจอดที่ อ.กุมภวาปีจ.อุดรธานีครับ ยังงัยเจอกันที่กุมภวาแล้วกันนะครับ

np.'s Avatar
    สถานที่
    somdet classic bike.
    ขอบคุณ
    1

มาตรฐาน เปลี่ยนโปรแกรมการเดินทาง

ชุดแรกจะเดินทางจากสมเด็จวันที่ 6 ครับ เดินทางประมาณเที่ยงครับ เพราะบาสจะพาเพื่อนๆและน้องๆไปพักบ้านเพื่อนที่หนองค ายเห็นว่าจะไปตั้งวงก่อน ชุดที่สองอุ๊ดดี้จะพาสมาชิกกลุ่มอุบล และ เดช อุดม เดินทางวันที่ 7 เพราะทั้ง 2 กลุ่มจะเดินทางมาถึงเย็นวันที่ 6 มาพักที่บ้านอุ๊ดดี้ครับ อุ๊ดดี้รอต้อนรับเต็มที่ครับถ้าเพื่อนๆกลุ่มใหนผ่านม าระยะเวลาที่ทั้ง 2 ชุดเดินทางเชิญเดินทางร่วมกันครับ

เบอร์โทรบาสครับ 081-9160160
    เบอร์โทรอุ๊ดดี้ครับ 083-4021326
    Somdet Classic Bike
    [email protected]
    4290536889 ธ.กรุงเทพ บัญชีออมทรัพย์
    เฉลิมพล วิริยะมุกดา(เวียรชัย) สาขาอ.สมเด็จ

http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=53

Senior Member MC_(รถเก่าโรงงานกระดาษ)'s Avatar
    สถานที่
    รถเก่าโรงงานกระดาษ ขอนแก่น
    ขอบคุณ
    0

Wink

แล้วจะโทรหาพี่อู๊ดดี้นะครับ
    วิ่งไปตามทางหลวง พ่วงด้วยความมั่นใจ
    วิ่งไปตามแสงไฟ สู่จุดหมายที่ปลายทาง A friend in need is a friend deed เพื่อนแท้คือเพื่อนในยามยาก ****

Bookmarks