เสียงเครื่องบินดังรึป่าวครับ..........

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: เสียงเครื่องบินดังรึป่าวครับ..........

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

Arrow เสียงเครื่องบินดังรึป่าวครับ..........

สวัสดีครับ สนามบินสุวรรณภูมิเปิดแล้ว

ไม่ทราบว่าเสียงของเครื่องบินดังมากรึป่าวครับ

เมื่อก่อนที่เกษตร เราก็มีปัญหาเกี่ยวกับเสียงของเครื่องบิน เวลาบินผ่าน มันดังมากเลยนะครับ กระจกในห้องน้ำ สั่น ครืนๆๆๆ เลย แต่ตอนนี้เงียบไปแล้ว เลยแวะมาทักทาย ชาวลาดกระบังว่าเป็นอย่างไรกันบ้าง

ที่เกษตร เคยได้ยินมาว่าทางมหาวิทยาลัย ได้ส่งหนังสือไปทางสนามบิน ไม่ให้เครื่องบินบินผ่านมหาวิทยาลัย แบบว่าให้อ้อมๆๆ เอานะครับ แต่ผมว่าถึงมันจะอ้อม แต่ก็ยังดังอยู่ดี........

ไม่ทราบว่าทางลาดกระบัง มีแนวทาง ลดเสียงดังของเครื่องบินอย่างไรบ้างครับ

ชาวเกษตรเป็นห่วงครับ........
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

Senior Member SINGHA's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบัง
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณครับที่เป็นห่วง คุณJava_KU ตอนนี้กำลังปั้นลูกกระสุน เตรียมหนังสะติ๊กว่าจะดักยิงตอนมันบินผ่าน จับมาผัดเผ็ดซะเลย กินกันได้ทั้งสถาบัน แล้วถ้ายิงได้วันไหนจะชวนมากินด้วยกันนะ
    MZ "จักรยานยนต์สามัญประจำบ้าน"

Senior Member haleluyaah's Avatar
    สถานที่
    KMITL
    ขอบคุณ
    0

พี่เจต KU เขาอยู่เกษตรคุณปุ้มถ้ามันกินได้ เขาคงเคยกินแล้วละ เพราะมันบินผ่านม.เกษตรมาเป็นสิบๆปี

เรื่องเสียงไม่รุแต่ลาดกระบังเริ่มคนเยอะ รถติดแล้วดิ
    . ขับรถคู่ใจ มีสาวหน้าใสซ้อนท้าย Get high n สะพายกล้อง
    . Dat's way Aha Aha ........ I like it Aha Aha .......
    /\2

Jerusalem
    สถานที่
    KMITL CLASSIC CLUB
    ขอบคุณ
    0

ช่วงกลางวันไม่ค่อยดังเท่าไหร่น่ะ แต่กลางคืนนี่ดังพอควรเลย ทั้งเสียงเครื่องบินและเสียงเตียงข้างห้อง อิๆ

Bookmarks