แวะมาทักทายคับ ผม

ชื่อกระทู้: แวะมาทักทายคับ ผม

ThrashERroR thrasherror's Avatar
    สถานที่
    Lamplear
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แวะมาทักทายคับ ผม

อื้มไม่ทราบว่า นี่ บอร์ด ของดอน bkk หรือ ดอนบ้านโป่งคับ

ผมจบดอน24 ช่างไฟฟ้า บ้านโป่งนะคับ
    [COLOR="#00FFFF"][CENTER]
    เมื่อฟ้าสีศราม Lambretta จะเป็นใหญ่ในแผ่นดิน
    กำหนดการสามารถเปลี่ยนแปลงได้เสมอ
    เพราะเราคือ แลมเพลีย แลมพัง อยู่อย่างลำพัง
    [/CENTER[/
    COLOR]]

dreamer, but no money c900y80's Avatar
    สถานที่
    แผ่นดินดอยลอยฟ้า
    ขอบคุณ
    1

อ่อครับ ของดอนบ้านโป่งครับ แต่จริงๆ จะดอนที่ไหนก็ได้ครับพี่ ลูกพ่อเดียวกัน
    ผมช่างยนต์ ไม่รู้ว่ารุนพี่เคยเห็นรึเปล่า

ขอบคุณมากครับที่มาเยี่ยมเยือนบ้านเรา
    ฉัน อุ้มผาง
    "แมกไม้เขียวสด ดอยหัวหมดชื่นชู ทีลอซูงามล้ำ ตระหง่านง้ำลอยฟ้า ล่องธาราแพไผ่ ชายแดนไทยอุ้มผาง"

เรา ลานพระบรมรูปทรงม้า
    ดูถูกอะไรก็ดูถูกได้ แต่อย่าดูถูกน้ำใจคน

ThrashERroR thrasherror's Avatar
    สถานที่
    Lamplear
    ขอบคุณ
    0

น่าจะเคยเหน นะคับ เอ้อ แอดฮิ5ได้ยัง

http://www.hi5.com/friend/profile/di...erid=154190199

นี่น่าจะได้ มั้งคับลองแอดมาดูคับ เผื่อมีงาน ทริปอารายได้ ชวนกัลมาคับ ผม
    [COLOR="#00FFFF"][CENTER]
    เมื่อฟ้าสีศราม Lambretta จะเป็นใหญ่ในแผ่นดิน
    กำหนดการสามารถเปลี่ยนแปลงได้เสมอ
    เพราะเราคือ แลมเพลีย แลมพัง อยู่อย่างลำพัง
    [/CENTER[/
    COLOR]]

dreamer, but no money c900y80's Avatar
    สถานที่
    แผ่นดินดอยลอยฟ้า
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ thrasherror อ่านข้อความ
    น่าจะเคยเหน นะคับ เอ้อ แอดฮิ5ได้ยัง

http://www.hi5.com/friend/profile/di...erid=154190199

นี่น่าจะได้ มั้งคับลองแอดมาดูคับ เผื่อมีงาน ทริปอารายได้ ชวนกัลมาคับ ผม
    แอ้ดๆแล้วครับพี่ ว่าแต่พี่ชื่อไรครับ ผมลักษณ์ครับ ตอนนี้ว่าจะไปไอเลิฟคลาสสิค ๒ และก็งานเจแปนครั้งที่ ๖ ครับ
    ฉัน อุ้มผาง
    "แมกไม้เขียวสด ดอยหัวหมดชื่นชู ทีลอซูงามล้ำ ตระหง่านง้ำลอยฟ้า ล่องธาราแพไผ่ ชายแดนไทยอุ้มผาง"

เรา ลานพระบรมรูปทรงม้า
    ดูถูกอะไรก็ดูถูกได้ แต่อย่าดูถูกน้ำใจคน

Bookmarks