แนะนำตัวกันหน่อยเหอะ

ร้านปัดฝุ่นมอเตอร์ไซค์โบราณ จำหน่าย Honda C70-C100 เครื่องเดิม-เครื่องดรีม ดรีมคุรุสภา Jx100 ติดต่อ 081-412-7470      PROFILE INTERIOR STUDIO รับออกแบบบ้านและออกแบบตกแต่งภายในบ้าน โทร.02-926-8939,081-482-1244      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      ร้านโบราณคลาสสิค ขายรถโบราณคลาสสิค c70 c100

ชื่อกระทู้: แนะนำตัวกันหน่อยเหอะ

Member 200rally's Avatar
    สถานที่
    ปากเกร็ดs.c
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แนะนำตัวกันหน่อยเหอะ

ช่วงนี้สมาชิกในแก็งค์ สมัคสมาชิกกันเยอะขึ้นไม่รู้ใครเป็นใครแนะนำด้วย
    1 ไอ้ x แสงชัย หรือไอ้ เฮี้ย x มันใช้ชื่อ ตะกวด /\6
    2 คุณ จั๊ม ปทุมแสงชัย ชื่อ ชีวิตผ่านน้ำ
    และท่านทีเหลือยังไม่แนะนำเชิญ ด้วยครับ
    ประธานโน๊ต จัดการด้วครับ

สถานที่
    ปากเกร็ดs.c
    ขอบคุณ
    0

เออพี่โน๊ต เรื่องรถแข่ง 7ต.ค พวกเราว่าไงครับ

Member i_lomo's Avatar
    สถานที่
    Pakkred Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สมาคมแม่บ้านสกู๊ตเตอร์ 555+

น้องหญิง

หนูอยู่ คลับเซอวิซ
    from my lungs to my feet i'm breathing
    I'm loving every minute, every road signs a reminder of exactly why we did it to begin with

Pakkred Scooter Club*

Senior Member pun_x's Avatar
    สถานที่
    PakkredScooterClub
    ขอบคุณ
    0

คุณนพ
    59Rider

Senior Member kong.cms's Avatar
    สถานที่
    ชะมวง scooter club จันทบุรี
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ 200rally อ่านข้อความ
    ช่วงนี้สมาชิกในแก็งค์ สมัคสมาชิกกันเยอะขึ้นไม่รู้ใครเป็นใครแนะนำด้วย
    1 ไอ้ x แสงชัย หรือไอ้ เฮี้ย x มันใช้ชื่อ ตะกวด /\6
    2 คุณ จั๊ม ปทุมแสงชัย ชื่อ ชีวิตผ่านน้ำ
    และท่านทีเหลือยังไม่แนะนำเชิญ ด้วยครับ
    ประธานโน๊ต จัดการด้วครับ
    อะไรคือแสงชัยครับคุณเจต หาตะแกรงหลังแบบมีที่พิงคอซ่าให้หน่อยคุณเจต
    ส่วนผม ก้อง ชะมวงครับ ฝากเนื้อฝากตัวกะพี่ปากเกร็ดด้วยนะครับ.........อิอิ
    พี่โน๊ตสรูปหรือยังว่าไปเที่ยวไหนพี่หว่าง หัวหิน กะ เกาะช้าง
    ชะมวง scooter club chantaburi
    by fu

สถานที่
    ปากเกร็ดs.c
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kong.cms อ่านข้อความ
    อะไรคือแสงชัยครับคุณเจต หาตะแกรงหลังแบบมีที่พิงคอซ่าให้หน่อยคุณเจต
    ส่วนผม ก้อง ชะมวงครับ ฝากเนื้อฝากตัวกะพี่ปากเกร็ดด้วยนะครับ.........อิอิ
    พี่โน๊ตสรูปหรือยังว่าไปเที่ยวไหนพี่หว่าง หัวหิน กะ เกาะช้าง
    คนเก่าๆผมรู้จักแล้วละครับ ก็อยากให้คนที่ใหม่ๆ มาแนะนำ พวกก้อง พวกนพ แก็งค์เราเนี่ยเป็นกันเองอยู่แล้ว แล้วไอ้แสงชัยคือหมู่บ้านที่พวกเราทำรถกันอยู่ บ้านช่างจั๊ม
    ตะแกงคอซ่าที่ คนชื่อก๊ะมีขาย ทีใช้ชื่อ kotอะไรbasๆซักอย่าเนี่ยแหละ ลองดูเบอร์ในซื้อขายนะก้อง
    ไอ้ที่ใส่อยู่ก็ของก้องอันเก่าแหละเมื่อตอนนูนๆๆๆๆๆๆ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆนะ

ระงับใช้ชั่วคราว เนื่องจากไม่ปฎิบัติตามกฎ ฮีโร่'s Avatar
    สถานที่
    MisZile Gang / Px Club
    ขอบคุณ
    0

ผมคือ**ฮีโร่**สวัดดีครับ เคยที่เกือบจะได้อยู่กลุ่มนี้เเหละครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ฮีโร่ : 05-10-2006 เมื่อ 13:09

สถานที่
    ปากเกร็ดs.c
    ขอบคุณ
    0

กรูรู้ คุณคือไอ้เต้ย น้องพี่ปิ่น และกรูรู้มานานแล้วด้วย

Bookmarks