[ ขาย ] ใครต้องการอะไร British Classic bikes เชิญ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ใครต้องการอะไร British Classic bikes เชิญ

What The Triumph Saw's Avatar
    สถานที่
    Ace Cafe London Biker
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    1 (100%)

มาตรฐาน ใครต้องการอะไร British Classic bikes เชิญ

ขอบอกก่อนว่า ผมไม่ใช่พ่อค้า แต่อยากได้มีส่วนช่วยในการหาอะไหล่ให้กับ พี่ๆๆเพื่อนๆๆ ที่กำลังหาอะไหล่ บางตัวซื่งที่ ประเทศไทยหาไม่ได้, ขณะนี้ ผมอยู่ที London ประเทศ อังกฤษ อยู่มานานพอที่จะรู้แหล่งขายอะไหล่ แต่บอกก่อนว่า บางตัวแพง บางตัวถูก และ ของจะต้องบวกราคาค่าส่ง (Post office fee)
    วิธีการสั่งก็ไม่ยากครับ
    1.ขาดอะไหล่ชิ้นไหน ตัวไหน เขียน email มาให้ ผมb52111@hotmail.co.ukรบกวนบอกรุ่น ปีที่ผลิต หรือ part number ยิ่งดี ผมบอกตรงๆๆ ว่าผมเพิ่งอยากจะทำเรื่องนี้ คิดไว้นานแล้ว หรือ โทรมาก็ได้แต่แพง (0044) (07828977656)
    2. ถ้าอะไหล่ที่ เพื่อนๆพี่ๆๆนั้น มี ผมจะจัดส่งรูป ไปให้เพื่อการตัดสินใจ ผมจะแจ้งราคาไปทาง email หรือ Phone
    3. ถ้า ok กับ อะไหล่ ผมจะจัดส่ง(Post) ไปให้ ส่วนค่าใช้จ่ายในการจัดส่งนั้น ผู้สั่งของเป็นจะต้องเป็นคนออกค่าใช้จ่ายเอง (1 ปอนท์=53 บาทไทย)
    4.จะจ่าย มาทาง paypal หรือ Bank Transfer ก็ได้
    5. ประมาณ 1 week ได้รับของ อาจจะเกินกว่านี้ ไม่กี่วัน.
    จะต้องบอกไว้ก่อนเลยว่า อะไหล่อาจจะแพงมากกว่าที่ไทย แต่รับรองได้ Made in Uk แน่นอน
    มีข้อสงสัย ตรงไหน สอบถามได้ครับ
    ถ้าสนใจก็เริ่มได้เลย

Thank
    love British
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    ทำดีได้ดี

Senior Member BIKER BOYZ's Avatar
    สถานที่
    Highway Oxide Vintage Bike Club
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน .......................

สอบถามนะคับ...อยากทราบว่ามีเส้นกลางถัง+เบ้า ของa50 มั๊ยคับ ถ้ามี สนนราคา ที่เท่าไหร่คับ
    ...........ขอบคุณคับ.............
    ... ไม่หล่อเหมือนอเมริกันพันธุ์ซ่า ...
    ... ไม่ล้ำหน้าเหมือนเยอรมันพันธุ์แกร่ง ...
    ... แต่ผมก็แรงแบบผู้ดีอังกฤษ ...

Bookmarks