ฝากข่าวครับ - หน้า 3

ชื่อกระทู้: ฝากข่าวครับ

โตซักT ชิหาย ebola_s's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ของดูแบบเสื้อหน่อยครับ กิม อยากเห็นถ้าสวยเด๋วจัด...

Member liverpoolajs's Avatar
    ขอบคุณ
    0

พี่โจต้องขอโทษด้วยนะสมาชิกที่จะไปทัวส์เหนือกัน คงจะไปไม่ได้แล้วละครับเพราะ (ลางานไม่ได้) เที่ยวให้สนุกนะครับมีอะไรให้ช่วยเหลือก่อนไปก็บอกมา นะ

pOrtUi's Aholic onsingha28's Avatar
    สถานที่
    โบราณลิซึ่ม Mc.
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ liverpoolajs อ่านข้อความ
    พี่โจต้องขอโทษด้วยนะสมาชิกที่จะไปทัวส์เหนือกัน คงจะไปไม่ได้แล้วละครับเพราะ (ลางานไม่ได้) เที่ยวให้สนุกนะครับมีอะไรให้ช่วยเหลือก่อนไปก็บอกมา นะ
    มีครับเรื่องให้ช่วย รับปากแล้วนะพี่โจ
    ช่วยลางานให้ได้นะครับ จะดีมากเลย
    นี้หล่ะเรื่องที่จะให้ช่วย Ok ช่ายป่าว

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ onsingha28 อ่านข้อความ
    มีครับเรื่องให้ช่วย รับปากแล้วนะพี่โจ
    ช่วยลางานให้ได้นะครับ จะดีมากเลย
    นี้หล่ะเรื่องที่จะให้ช่วย Ok ช่ายป่าว
    ต้องขอโทษเป็นอย่างเเรงเลย (ผู้จัดการเขาขีดเส้นใต้ไว้แล้วเพราะพี่ลาต่อเนื่องบ ่อยทุกเทศกาลเลยเขาจับทางได้แล้ว) ไว้ทิ้งช่วงซักพักก่อนดีกว่า
    น้อมรับคำด่าทุกคำ555

- พอเพียง's Avatar
    สถานที่
    รักความถูกต้อง ไม่มากมายกับวงการ
    ขอบคุณ
    0

Unhappy ว้า แย่จัง

ไม่เป็นไรครับพี่ ไว้รอโอกาส หน้าก็ได้ *-* สบายๆครับ

รูป รูป  

น้ำพุ honda2499's Avatar
    สถานที่
    เรื่อยๆ
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มาตรฐาน ก็ว่ากันไป

ลาป่วยเลยครับ มีใบรับรองแพทย์ ก่อน ลาสัก วันสองวัน ก็พูดให้คนใกล้โต๊ะ บ่นว่า ปวด นั้นปวดนี้ ตามกฎหมาย ป่วยไม่เป็นไรครับ
    ก่อนตัดสินใจซื้อโปรดศึกษารายละเอียดและตำหนิต่าง ๆ ในตัวสินค้าก่อนซื้อน๊ะครับ...
    ถ้าอยากทราบรายละเอียดเพิ่มเติม...โทรติดต่อสอบถามตา ม เบอร์ที่อยู่ข้างล่างนี้ครับ...ขอบพระคุณเป็นอย่างสู ง

เช็คหมายเลขบัญชี่ ที่เสี่ยงในการโอนเงิน http://www.thaiscooter.com/forums/sh...2#.U05bFFV_u6w

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ honda2499 อ่านข้อความ
    ลาป่วยเลยครับ มีใบรับรองแพทย์ ก่อน ลาสัก วันสองวัน ก็พูดให้คนใกล้โต๊ะ บ่นว่า ปวด นั้นปวดนี้ ตามกฎหมาย ป่วยไม่เป็นไรครับ
    ถ้าจะยากครับแก่น เขารู้ทางผมหมดแล้ว ฮือๆๆๆๆๆๆ

pOrtUi's Aholic onsingha28's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ lamda อ่านข้อความ
    ถ้าจะยากครับแก่น เขารู้ทางผมหมดแล้ว ฮือๆๆๆๆๆๆ
    รู้ทางก้อตัดทางใหม่ดิ เข้าข้างหลังก้อได้ อ้อมๆก้อได้
    เอารัยดีอีกดีนะอิอิอิ สรุปให้หน่อยดิว่าเหลือกี่คัน
    แค่อยากรู้ กี่คันก้อไปครับคันเดียวยังไปมาแล้ว

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ onsingha28 อ่านข้อความ
    รู้ทางก้อตัดทางใหม่ดิ เข้าข้างหลังก้อได้ อ้อมๆก้อได้
    เอารัยดีอีกดีนะอิอิอิ สรุปให้หน่อยดิว่าเหลือกี่คัน
    แค่อยากรู้ กี่คันก้อไปครับคันเดียวยังไปมาแล้ว

นี้ละครับไบท์เกอร์ตัวจริง ยกย่องครับ ลาไม่ได้จริงๆตุ้ย ไว้ทริปไปลาวแล้วกันนะ(ตอบแทนเลยดีกว่า โถพี่ในประเทศยังไม่ไปเลยแล้วจะคิดไปที่อื่นอีกหรือ) 55555ขำๆๆๆๆ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ lamda อ่านข้อความ
    นี้ละครับไบท์เกอร์ตัวจริง ยกย่องครับ ลาไม่ได้จริงๆตุ้ย ไว้ทริปไปลาวแล้วกันนะ(ตอบแทนเลยดีกว่า โถพี่ในประเทศยังไม่ไปเลยแล้วจะคิดไปที่อื่นอีกหรือ) 55555ขำๆๆๆๆ
    จะอัพข่าวการดินทางให้ได้ตลอด
    อิอิอิ อิจฉากันเล่นๆครับ

Bookmarks