นัดรวมพล "สมาชิก Lambretta Service Station"

ชื่อกระทู้: นัดรวมพล "สมาชิก Lambretta Service Station"

Senior Member บั้นท้ายดินระเบิด's Avatar
    สถานที่
    EMMANUELLE ENTERTAINMENT
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน นัดรวมพล "สมาชิก Lambretta Service Station"

สวัสดี สมาชิกชาว LAMBRETTA SERVICE STATION ทุกๆท่าน
    เนื่องด้วย สมาชิกหลายท่าน มีความประสงค์ อยากพบปะสังสรรค์ เพื่อทำความรู้จักสมาชิกทุกๆท่าน
    ทั้งนี้ทาง คณะผู้บริหารของบอร์ด จึงขอความกรุณาเพื่อนสมาชิกทุกๆท่าน
    ให้ช่วยกันแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับการจัด สถานที่และเวลานัดหมาย
    เพื่อนัดรวมพลเพื่อนสมาชิกทุกๆท่าน ให้ได้มีโอกาสทำความรู้จักกันโดยทั่วหน้า
    ดั้งนั้น ขอเชิญสมาชิกทุกๆท่าน กรุณาลงความคิดเห็น เพื่อรวบรวมเป็นหมายกำหนดการ
    ที่จะทำการนัดรวมพล "คนรัก เจ็กโหวง" โดยพร้อมเพียงกันครับ
    จุดประสงค์ เพื่อ สมาชิกทุกท่าน จะได้ทำความรู้จักกัน และจะได้รับประทานอาหารร่วมกันครับ
    ทั้งนี้ ทางคณะผู้บริหารบอร์ดทุกๆท่าน จะได้ร่วมตัดสินให้คะแนน กิจกรรมส่งรูปเข้าร่วมประกวด
    พร้อมด้วยแจกของรางวัล แก่สมาชิกผู้ทรงเกียรติ ที่จะได้รับรางวัลอันมีค่านั้นด้วยครับ

จึงเรียนมาให้สมาชิกทุกๆท่านได้ทราบ และร่วมกันแสดงความคิดเห็นด้วยกันครับ

" ทีมงาน LAMBRETTA SERVICE STATION "

สวรรค์ชั้น7 Secret Paradise

Senior Member b cy's Avatar
    สถานที่
    Mystyle BCY
    ขอบคุณ
    0

ดีมากครับสร้างความสามัคคีในหมู่คณะ มีโอกาสอยากร่วมด้วยครับ ขอให้ ทุกๆท่านมีความสุขเยอะๆนะครับ ผมคนนึงสมาชิกคนรักเจก ของให้เจกเเข็งเเรงทุกๆวันนะครับ
    [SIGPIC][/SIGPIC]รักอุดมการ ผลาญเงินตรา หาประสบการณ์ บานตะไท บรรลัยกัลย์ ตอนนี้ในหัวผมมีเเต่ ผมอันสีดำ เสพมานานเเล้วครับ พวก vigano ulma inox biemme ken cobbing เเละอีกหลายตัวที่ทำให้ผมงมหัวไม่ขึ้น b cy บางกระปิ ชะอำ ยำวุ้นเส้น /\2
    หมอครับ เลือดผมเลือดกรุ๊ปเเลม ครับ !! ฮ๋า!!/\7 /\7 /\7 2551-2 GO ITALY/\7 /\7 /\7

Senior Member โคกคูณตระกูลแลม's Avatar
    สถานที่
    สหกรณ์ Taxi
    ขอบคุณ
    0

เอาเเบไหนพี่ เอาปลอดน้ำคำฝอย หรือว่า เอาแบบ เป็นวงดีพี่ พร้อมเสมอ
    .
    .
    ..:: เลิก Mods ชั่วคราว ::..

L@mLamai's Avatar
    สถานที่
    Slim Style Scooter
    ขอบคุณ
    0

em24 em24 em24
    ไปล้วยๆๆๆๆๆ

Dellortoon's Avatar
    สถานที่
    7 0 ' C THA
    ขอบคุณ
    0

Talking งุงิๆ

แจ่มไปเรยยยยยยย

• รับสั่งของ-ประมูลของ ตามเว็บทั่วโลก ฝากหิ้วของด่วน ราคาย่อมเยา •
    • ebay • Amazon • Yahoo.jp • Abu dabi •

-----------------------------------------------------------
    ..... P. SINGHASENI .....
    119-2-26924-9 SCB.Bank
    749-2-30590-6 K.Bank
    ----------------------------------------------------------
    D E L L O R T O O N
    T. 0 8 6 5 5 5 7 9 5 9

Member Nez's Avatar
    ขอบคุณ
    0

แสดงความคิดเห็นตามที่ท่านกรรมการ ขอให้ช่วยแสดงนะครับ

ลักษณะการจัดงาน "รวมพล คนรักเจ็ก" - ควรมี เวที หรือมุม ที่เป็นกิจลักษณะ และควรมีพิธีกร ที่ช่วยนำงาน ดำเนินงาน รวมถึงสร้างบรรยากาศในงานพบปะ ลดลักษณะของการจับกลุ่มเป็นกระจุก เพื่อให้ทุกท่านมีกิจกรรมร่วมกัน สนุกสนานกัน(ก่อน) เสร็จครบ ตามหมายกำหนดการ ตามจุดประสงค์ของการพบปะแล้ว ค่อยมอบงานให้รองประธานสายเมาดูแลงานต่อไป (จิงๆไม่สนับสนุนเมา เพราะ จน-เครียด-กินเหล้า มันไม่ดี) เลยจากนั้น ก็อาจจะเป็นการ จับกลุ่มย่อย "รวมพล คนรักเด็ก" ออกดำเนินงานต่อไป (ล้อเล่นๆ)

สถานที่ - ผมไม่เชียวชาญเรื่องนี้เท่าไหร่ ก็คงเสนอเรื่อง สถานที่ ที่มีเวทีหรือมีมุมที่คล้ายเวทีสักหน่อย

เวลานัดหมาย - คงหนีไม่พ้นบ่ายแก่ๆวันศุกร์หรือเสาร์นะครับ

Senior Member Lam Station's Avatar
    สถานที่
    Lambretta Service Station
    ขอบคุณ
    0

เห็นด้วยครับ....
    We're team service.
    We're Lambretta Service Station.

ติดต่อ Lam Station โทร. 081-867-6974

มาตรฐาน ..

" WHEN I WAS YOUNG "

~แลมตาหวาน~ ~แลมตาหวาน~'s Avatar
    สถานที่
    LSS
    ขอบคุณ
    0

ถ้าไม่ลืมกันนะค่ะ...em19 (06-6143314)
    LAMBRETTA

ขาเมา

Senior Member Lam Station's Avatar
    สถานที่
    Lambretta Service Station
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ~แลมตาหวาน~ อ่านข้อความ
    ถ้าไม่ลืมกันนะค่ะ...em19 (06-6143314)
    จ้า.....ไม่ลืมหรอก นู๋นาคนสวย
    We're team service.
    We're Lambretta Service Station.

ติดต่อ Lam Station โทร. 081-867-6974

เดี๋ยวผมไปรองหาสถานที่เหมาะๆดูก่อนนะ..และก็ไม่อยาก ให้ดูเป็นทางการมาก

อยากให้ดูแบบเป็นงานภายในครอบครัวมากกว่าอ่ะครับ...ใ ครรู้จักนักข่าวกับ

พวก นิตยสารรถ ก็เรียกมาหน่อยแล้วกัน....อิอิ ....แต่งานนี้ห้ามขาดโคโยตี้ นะ ชอบ ๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TUM_GROUP : 19-10-2006 เมื่อ 15:17

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

เห็นด้วยอย่างแรงครับ จบ/\3
    รับผลิตแก้วน้ำพร้อมพิมพ์ลายในราคาโรงงาน

• เพื่อเป็นของชำร่วย• ของแจก ของแถม• ประชาสัมพันธ์ ส่งเสริมการขาย• เปิดตัวสินค้าใหม่• งานสัมนา,งานประชุมต่าง ๆ• งานเกษียณอายุ• งานฌาปณกิจศพ• ของขวัญปีใหม่• ของขวัญในโอกาสพิเศษต่าง ๆ

สนใจติดต่อสอบถามได้ครับ
    ดนัย เตชสิริโกศล (โจ)
    โทร 085-939-6262
    E-mail: [email protected]

Member Nez's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TUM_GROUP อ่านข้อความ
    เดี๋ยวผมไปรองหาสถานที่เหมาะๆดูก่อนนะ..และก็ไม่อยาก ให้ดูเป็นทางการมาก

อยากให้ดูแบบเป็นงานภายในครอบครัวมากกว่าอ่ะครับ...ใ ครรู้จักนักข่าวกับ

พวก นิตยสารรถ ก็เรียกมาหน่อยแล้วกัน....อิอิ ....แต่งานนี้ห้ามโคโยตี้ นะ ชอบ ๆ
    รู้จัก บก.หนังสือธรรมะ

จัดกันไปครับ
    ..ชีวิตคนเรา บางครั้งก็เปรียบเสมือนการเบ่งขี้..หากเมื่อไหร่ที่เ รารู้สึกว่ามีคนกำลังจ้องมองดูเราอยู่...เมื่อนั้น เราจะขี้ไม่ออก...

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

รักเจ็กเหมือนกันครับ เห็นด้วยอย่างยิ่งกับงานในครั้งนี้ครับ
    ..................
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

Bookmarks