ชมรมรถโบราณกันและกันคลาสสิคอุบลราชธานี ขอเชิญพี่น้องสองล้อร่วมงาน - หน้า 22

ชื่อกระทู้: ชมรมรถโบราณกันและกันคลาสสิคอุบลราชธานี ขอเชิญพี่น้องสองล้อร่วมงาน

๐SCCS๐'s Avatar
    สถานที่
    สันติสุขสุรินทร์
    ขอบคุณ
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boyteeb อ่านข้อความ
    ขอขอบคุณพี่น้องทุกท่านนะครับ ที่ได้มาร่วมงานบุญงานกุศลในครั้งนี้
    ทางทีมงานต้องขอบคุณพี่ๆน้องๆ เป็นอย่างมาก ก่อนอื่นเลยก็ต้องขอบคุณ
    พี่หน่อย เดชอุดมรถเก่า
    พี่ตั้ม รถเก่าโรงงานกระดาษ ที่มาช่วยเป็นกรรมการและหลายๆด้านด้วย
    ขอบคุณพี่น้อง หมูป่า นครพนม - ท่านเปี๊ยก โบราณทรงเครื่องวารินชำราบ - น้องตั้วน้องบีม คำเขือนแก้ว
    น้องอาร์ม อำนาจเจริญ พี่น้องร่มไทร ร้อยเอ็ด พี่ๆจากจักราชคลาสสิค โคราช ตระกูลดำโคราช
    กลุ่มรถฮ่างเมืองต้นเทียน ชมรมเมืองน้ำตก ศรีสะเกษ พี่จากแหยมยโส ชมรมดอกบัวอุบล สหายคลาสสิค
    วัดเจียงอี ศรีสะเกษ นครโขงเจียม รถเก่าเมืองช้าง สุริทร์ สองล้อเก่าพนมไพร ร้อยเอ็ด สองล้อขี้เมา ศรีสะเกษ
    999 ยโสธร สารคาม อาร์มส้ม สองล้อแรงเต่า บารมีหลวงปู่เครื่อง ศรีสะเกษ แก่งสะพือ ท่าแพ และกลุ่มสันติสุขสังขะ สุรินทร์ และท่านอื่นๆ ที่ไม่ได้เอ่ยนาม ขอบคุณมากๆครับ เจอะกันใหม่ ปีหน้า รับรอง จะทำให้ดียิ่งๆ ขึ้นไป
    จากทีมงานกันและกันคลาสสิค อุบลราชธานี

แล้ว พบกันครับ ผม
    ขอร่วมเป็นกำลัง ใจให้กับเจ้าภาพนะครับ
    "Since 2004"

Just Like It >>>> https://www.facebook.com/acousticgui...er/?fref=photo <<<< Just Like It

FREE DOM มหาสารคาม 2005 มนต์LOVEคลาสสิค's Avatar
    สถานที่
    จิงจัง ยำนม ( สารคาม )
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ๐SCCS๐ อ่านข้อความ
    แล้ว พบกันครับ ผม
    ขอร่วมเป็นกำลัง ใจให้กับเจ้าภาพนะครับ

อย่าลืมกลุ่มสนิมค๊าฟ

ศรีสะเกษ
    082-7813130 โอ๊ต FREE DOM มหาสารคาม
    การเดินทางสายCLASSICไปกับชีวิตที่ผ่านน้ำ

จิงจัง ยำยม CLUB ณ มหาสารคาม เจ๊หน่อยจัดให้ ( ขอบอก )
    ลูกเล็ก > วาวเดิม > เครื่องเดิม ! รถไม่เเรงเเต่แซงกระจาย !

ช่างอั้มสั่งลุยเจ๊หน่อยจัดให้ ^^

FREE DOM
    มหาสารคาม จัดเต็ม

Senior Member เบนคร้าบๆๆๆ's Avatar
    สถานที่
    ชมรมสองล้อเก่าพนมไพร พนมไพรคราสสิคคลับ จ.ร้อยเอ็ด
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เป็นกำ ลัง ใจไห้ พี่ๆๆ กันและกัน นะ คร๊าฟๆๆๆๆ

อยากไป ครั่ง ที่ 2 จาง รุย แต่ ไกลๆๆ มากๆๆ จาก พนมไพร ฮ่าๆๆ

เกือบ 200 คริคริ

ยังไง ก็ จาไป อีก คับ อิอิ สนุก ดี แต่ ครั่ง หน้า ขอ วงเพื่อชีวิต + สกา เด้อ อิอิ

ผม เบน ชมรมสองล้อเก่าพนมไพร คร๊าฟๆๆๆๆๆๆ
    อยากสวยอย่ากลัวแพง อยากแรงอย่ากลัวพัง ไม่อยากเสียตัง ขี่มันเดิมๆ !!! ^ ^

เบน ชมรมสองล้อเก่าพนมไพร
    อ.พนมไพร จ.ร้อยเอ็ด จ้า

มีอาไรโทรมาเลย^ ^ : 085-4600194
    ฮิฮ้า : http://GuBenLovE.hi5.com
    เมล์ :[email protected]

ไปทุกที่ ที่มีทริป และมีต๊าง

หมั่นใจแล้วไปกับ มัน HONDA C 70

Bookmarks