สายไมล์ cosa หาได้ที่ไหนบ้างครับ

ชื่อกระทู้: สายไมล์ cosa หาได้ที่ไหนบ้างครับ

มาตรฐาน สายไมล์ cosa หาได้ที่ไหนบ้างครับ

แก้มาเรื่อย ๆ จนจะครบ 100% อยู่แล้ว ไมล์ไม่ขึ้น ตรวจดูตัวหนอนสภาพยังสวยมาก หมุนดูก็ยังดีอยู่
    สายเส้นนอกของสายไมล์น่าจะมีปัญหา เพราะเห็นหัวมันขาดไปหน่อยนึง สายเส้นในยังอยู่ดีครับ
    สายไมล์ cosa พอจะหาซื้อได้ที่ไหน ราคาซักเท่าไหร่ หรือเทียบอะไหล่กับรถตัวไหนได้บ้างครับ

เรื่องสายจบไปแล้ว แก้ไขนิดหน่อย ใช้งานได้เหมือนเดิม หาฝาครอบล้อมือ2ซักใบนึง
    อยากได้สีเดิม ๆ ท่านใดเห็น ช่วยชี้เป้าให้ด้วย ขอบคุณครับ

Bookmarks