[ แลก ] ชาวคลาสสิคช่วยตอบทีครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ชาวคลาสสิคช่วยตอบทีครับ

Member
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

Talking ชาวคลาสสิคช่วยตอบทีครับ

คือตอนแรก ผมก้อคิดว่าจะลงไว้ใน ถามตอบปัญหาครับ แต่ไม่มีคนไปตอบกันเลย
    ผมเลยขออนุญาต ถามในบอร์ดนี้นะครับ

คือรถผมเป็นf70 2จังหว่ะ กะจะเปลี่ยนใส่เครื่องเป็น4จังหวะ เครื่องดรีมครับ
    แล้วมันต้องแปลงโครงป่าวครับ หรือ จะร้อยหรือเจาะดีครับ

แนบเอกสาร 1546341
    แนบเอกสาร 1546340
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

Member
    ขอบคุณ
    0
    0

ช่วยทีค๊าบบ

Motor classic shops's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    103 (100%)

ด้วยความเคารพ อย่างสูงครับ

ที่ต้องตอบเพราะ กลัวว่า จะไม่มีคนมาตอบให้จนเสียกำลังใจไป หน่ะครับ

แต่ อยากจะถามก่อนว่า ทำไมไม่ขี่รถไปให้ช่างระแวกใกล้เคียงแถวบ้าน ดูหน่ะครับ ว่าใส่ได้มั๊ย ง่ายกว่ามั๊ยครับ คิดว่า เครื่องดรึมที่คุณจะใส่เนี่ย ช่างรถรุ่นใหม่ มันคงรู้ ครับ

ด้วยความเคารพอีกครั้ง ครับ เพราะกลัวว่า จะเป็นคำถามที่ไม่ค่อยมีใครอยากเข้ามาตอบครับ เลย เข้ามาบอกให้ครับ
    "สโลแกน ร้านเรา.... ซื่อสัตย์ จริงใจ ไม่สุภาพ"
    [[ ร้านอะไหล่สำหรับคนรักรถเก่าที่ฉลาดเลือก ]]

ร้าน อยู่ ซ.จันทร์ทองเอี่ยม อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี
    โทร. 02 - 920 4006 // 083 - 232 2000 //

ร้านเปิด วันจันทร์ - วันเสาร์ หยุดวันอาทิตย์ // ทำงาน เวลา 9โมงเช้า - 2ทุ่ม
    "" ขอความกรุณา โทรตามวันเวลาดังกล่าวด้วย ""
    เลขที่บัญชี ชำระเงิน
    1284076757 ธ.กรุงเทพ // 7442235575 ธ.กสิกรไทย // 3862169797 ธ.ไทยพาณิชย์ ยงยุทธ อังศุกรานต์

Bookmarks