ขอโทษพี่ย้งคับผม

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขอโทษพี่ย้งคับผม

Senior Member Boku's Avatar
    สถานที่
    D'ANTZ CLUB
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอโทษพี่ย้งคับผม

ที่ผิดนัดกินข้าวคับ..คือว่ามีปัญหาเรื่องงานคับผม.. .แล้วไม่ได้โทรไปบอกพี่ย้งขอโทษคับพี่ชายเปนความบกพร ่องโดยสุจริตคับผม ข้าน้อยสมควรตาย! /\4 /\4 /\4 /\4
    รักคนอ่าน

Senior Member Lam Station's Avatar
    สถานที่
    Lambretta Service Station
    ขอบคุณ
    0

ฮิตจัง ความผิดโดยสุจริต
    We're team service.
    We're Lambretta Service Station.

ติดต่อ Lam Station โทร. 081-867-6974

Senior Member บั้นท้ายดินระเบิด's Avatar
    สถานที่
    EMMANUELLE ENTERTAINMENT
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สบาย สบาย ครับผม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Boku กะ Pang อ่านข้อความ
    ที่ผิดนัดกินข้าวคับ..คือว่ามีปัญหาเรื่องงานคับผม.. .แล้วไม่ได้โทรไปบอกพี่ย้งขอโทษคับพี่ชายเปนความบกพร ่องโดยสุจริตคับผม ข้าน้อยสมควรตาย! /\4 /\4 /\4 /\4
    สบาย สบาย ครับผม
    โอกาสหน้าค่อยนัดกันใหม่ ก้อได้ครับ
    วันนี้ภาระกิจ ของพี่ เรียบร้อยดีครับ
    จดทะเบียนรถเรียบร้อยทั้ง สองคัน ได้เลขที่ถูกใจด้วยครับ
    พรุ่งนี้ พี่กับพี่เมย์ จะไปเยือน "CLUB FUR"
    สนใจ ร่วมเดินทางด้วย หรือเปล่าครับ
    แล้วจะโทรชวน ในวันพรุ่งนี้ครับ

สวรรค์ชั้น7 Secret Paradise

Senior Member Boku's Avatar
    สถานที่
    D'ANTZ CLUB
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ บั้นท้ายดินระเบิด อ่านข้อความ
    สบาย สบาย ครับผม
    โอกาสหน้าค่อยนัดกันใหม่ ก้อได้ครับ
    วันนี้ภาระกิจ ของพี่ เรียบร้อยดีครับ
    จดทะเบียนรถเรียบร้อยทั้ง สองคัน ได้เลขที่ถูกใจด้วยครับ
    พรุ่งนี้ พี่กับพี่เมย์ จะไปเยือน "CLUB FUR"
    สนใจ ร่วมเดินทางด้วย หรือเปล่าครับ
    แล้วจะโทรชวน ในวันพรุ่งนี้ครับ

พี่โทรมาเมื่อไหร่ล้อหมุนเมื่อนั้น...
    รักคนอ่าน

Bookmarks