ติชมหน่อยครับเจ้าขุน 1000 - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ติชมหน่อยครับเจ้าขุน 1000

Senior Member superman90's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน จัดมาจากในเวปนี้แหละครับท่าน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ลุงขี้เมี้ยง อ่านข้อความ
    ได้แต่ใดมาคับท่านนนอยากได้จัดผมสักคู่ได้ป่าวววว
    ลองดูเรื่อย ๆ ครับ เดี๋ยวก็หลุดมา
    บันทึกของเสด็จในกรมหลวงชุมพร เขตรอุดมศักดิ์
    เจอบันทึกนี้ให้เอาคำต่อไปนี้ของกูไปประกาศให้คนรู้ว ่า
    " กูกรมหลวงชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ "
    " ผู้เป็นโอรสของพระปิยมหาราช ขอประกาศให้พวกคุณรับรู้ไว้ว่า
    แผ่นดินสยามนี้ บรรพบุรุษ ได้เอาเลือดเอาเนื้อเอาชีวิตแลกไว้
    ไอ้อีมันผู้ใด คิดชั่วร้ายทำลายแผ่นดิน ทำลายชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์
    ฤา กระทำการทุจริต ก่อให้เกิดความเดือดร้อนต่อส่วนรวม
    จงหยุดการกระทำนั้นเสียโดยเร็ว
    ก่อนที่ที่กูจะสั่งทหารผลาญสิ้นทั้งโคตรให้หมดเสนียด ของแผ่นดินสยาม
    อันเป็นที่รักของกู
    ตราบใดที่คำว่า "อาภากร"
    ยังยืนหยัดอยู่ในโลก กูจะรักษาผืนแผ่นดินสยามของกู
    ลูกหลานทั้งหลาย แผ่นดินใดให้เรากำเนิดมา
    มิให้อนาทรร้อนใจ จงซื่อสัตย์ต่อแผ่นดินนั้น
    แผ่นดินใดที่ให้ซุกหัวนอน ให้ความร่มเย็นเป็นสุข
    มิให้อนาทรร้อนใจ จงซื่อสัตย์ต่อแผ่นดินนั้น "
    *ประชาธิปไตย ใช่แค่จักพูด เข้าใจแล้วฤา ถึงเอ่ยอ้าง*

จ้า....พ่อคนดี ขี่หมู

Senior Member superman90's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ไฟหรี่หน้าได้มาราคาเท่าไหร่ครับ ตอนนี้ว่าจะหาของใหม่สักคู่ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ numlampang อ่านข้อความ
    แนบเอกสาร 1579367แนบเอกสาร 1579366
    แนบเอกสาร 1579365กันชนหน้าของรถเฟียสนำมาตัดช่วงกลางประกอบต่อใหม่แล้ วทำสีทับ (ร้านบางไผ่อะไหล่ ดอนเมือง กทม.)
    กันชนหลังใช้ของดัสสันใหม่เก่าเก็บแต่ต้องทำตัวขายึด จับใหม่ (ร้านบางไผ่อะไหล่ ดอนเมือง กทม.)
    ไฟท้ายและไฟหน้าใหม่เก่าเก็บ (ร้านบางไผ่อะไหล่ ดอนเมือง กทม.)
    ตะแกรงหน้าใหม่เก่าเก็บได้จาก พี่ต้อมขายอะไหล่ มาสด้า ในเวป 086-820-8714, stout_love@hotmail.com
    ยางขอบกระจกใหม่เก่าเก็บ (ร้านบางไผ่อะไหล่ ดอนเมือง กทม.)
    คิ้วขอบกระจกใหม่เอี่ยม (ร้านขายยางรองเครื่องทุกประเภท ที่หน้าราฏชภัทพระนคร กทม.)
    สีรถทำที่ร้านพี่ต้อยดอนเมือง พร้อมทำตามความพอใจของลูกค้าเสมอๆ
    กระจกมองข้างคู่หน้าเก่าเก็บ (ร้านแถววรจักร ระวังเจ้าของร้านชอบโก่งราคา)
    พวงมาลัยไม้ นาดี้ จากตลาด รัชดาไนร์พาซ่า.................................... .............................
    ........................ขอให้สนุกกับกาลเวลาน่ะครับ คลาสสิคอยู่ที่ใจ จริง ๆ น่ะ..........................

NUMLAMPANG

.................................................. .................................................. ..............................

รถสวยมากครับ
    บันทึกของเสด็จในกรมหลวงชุมพร เขตรอุดมศักดิ์
    เจอบันทึกนี้ให้เอาคำต่อไปนี้ของกูไปประกาศให้คนรู้ว ่า
    " กูกรมหลวงชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ "
    " ผู้เป็นโอรสของพระปิยมหาราช ขอประกาศให้พวกคุณรับรู้ไว้ว่า
    แผ่นดินสยามนี้ บรรพบุรุษ ได้เอาเลือดเอาเนื้อเอาชีวิตแลกไว้
    ไอ้อีมันผู้ใด คิดชั่วร้ายทำลายแผ่นดิน ทำลายชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์
    ฤา กระทำการทุจริต ก่อให้เกิดความเดือดร้อนต่อส่วนรวม
    ก่อนที่ที่กูจะสั่งทหารผลาญสิ้นทั้งโคตรให้หมดเสนียด ของแผ่นดินสยาม
    ยังยืนหยัดอยู่ในโลก กูจะรักษาผืนแผ่นดินสยามของกู
    ลูกหลานทั้งหลาย แผ่นดินใดให้เรากำเนิดมา
    มิให้อนาทรร้อนใจ จงซื่อสัตย์ต่อแผ่นดินนั้น
    แผ่นดินใดที่ให้ซุกหัวนอน ให้ความร่มเย็นเป็นสุข
    มิให้อนาทรร้อนใจ จงซื่อสัตย์ต่อแผ่นดินนั้น "
    *ประชาธิปไตย ใช่แค่จักพูด เข้าใจแล้วฤา ถึงเอ่ยอ้าง*

daihatsuman's Avatar
    สถานที่
    Daihatsu เจียงใหม่
    ขอบคุณ
    0

รถท่าน superman90 สวยมากๆครับดูดีหลายๆครับขอให้มีความสุขกับท่านขุนพั นเเดงนะครับ(จากพี่น้องชาวเชียงใหม่)

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ก็เพราะสายตาเหยี่ยวของสหายจากเชียงใหม่ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ daihatsuman อ่านข้อความ
    รถท่าน superman90 สวยมากๆครับดูดีหลายๆครับขอให้มีความสุขกับท่านขุนพั นเเดงนะครับ(จากพี่น้องชาวเชียงใหม่)
    มันเลยมีวีนนี้ขึ้นมาครับ ขอบคุณหลาย ๆ เจ้า

Bookmarks