ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร...ชมรมรถถีบแห่งจันทบุรี - หน้า 93

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 93 จากทั้งหมด 96 หน้า แรกแรก ... 43 83 84 85 86 87 88 89 90 91 92 93 94 95 96 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 1,381 ถึง 1,395 จากทั้งหมด 1430

ชื่อกระทู้: ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร...ชมรมรถถีบแห่งจันทบุรี

Senior Member โจรปล้นใจ's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร
    ขอบคุณ
    0

....สวัสดีครับ เพื่อนๆสมาชิกและเพื่อนๆในเวป ทั้งหลายครับ ช่วงนี้ฟ้าฝนตกหนักจริงๆเลยทำให้ทางชมรมฯเลยต้องหยุด และเว้นบ้างในช่วงที่ผ่านมาเลยไม่ได้ มีภาพกิจกรรมต่างๆมาให้เพื่อนชม กันนะครับ และประจวบเหมาะกับเป็นฤดูเก็บเกี่ยว ผลไม้ที่ออกดอก ออกผลที่คนสวนต่างตั้งตารอ ทำให้เพื่อนสมาชิกชมรมฯ ที่มีสวนผลไม้ค่อนข้างจะวุ่นวาย เลยไม่สามารถมาร่วมกิจกรรม ด้วยเหตุผล เช่นนี้ครับ เลยทำให้กิจกรรมชมรมฯดุเบาๆไปครับ ขอขอบคุณหลายๆท่านที่ให้การติดตามและมีกิจกรรมดีๆจะม าเล่าสู่กันให้ทุกท่านทราบนะครับ...ขอบคุณครับ
    . ..สุทัศน์ แซ่ว่อง .เลขบัญชี .980-5-94852-8 ออมทรัพย์ กรุงไทย โทร 084-576-5015 ...เล็ก
    ..ถ้าเรารู้จักตัวเองดีพอ..เราจะรู้ว่าแท้จริงแล้ว ความสุขของเรานั้นอยู่ที่ไหน..
    sutad_sw2521@hotmail.com ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร

Member อนุตตฺโร's Avatar
    สถานที่
    รถถีบโบราณจันทบูร
    ขอบคุณ
    0

ผมก้อคนนึงที่ทำผลไม้ เหมือนกันครับ ยังไงก้อจะสานต่อชมรมครับ

และทุกๆคนก้อจะก้าวไปด้วยกันครับ เท่ห์จัง
    จำรูญ (ตู่ )ประจงใจ (อนุตตฺโร)
    Address/ 23 หมู่ 5 ต.เขาบายศรี อ.ท่าใหม่ จ.จันทบุรี 22120
    Tel- 085-6983722 / E-mail - tue2008@hotmail.com
    เลขที่บัญชี 519-0-21732-2 ธนาคารกรุงเทพ สาขา ท่าใหม่ ( Chamroon Prajongjai )
    o ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร o
    ถีบ-ทุกข์-ทิ้ง-ทั่ว-ถิ่น-ทาง-ไท

เดี๋ยวรวมทีมก่อน แล้วจะตามไปสมทบเมืองจันทร์ นะครับ

อยากเห็นจักรยานในสวนผลไม้ หากพี่ๆท่านใดว่างๆ

ช่วยกรุณาถ่ายคู่กับต้นผลไม้มาแบ่งกันชมบ้างนะครับ
    โบ ร า ณ ข า แร งส์
    Vintage Racing

"หลังองค์พระปฏิมา มีที่ว่างเสมอ "

eew3@hotmail.com

Senior Member สิงห์เหนือ's Avatar
    สถานที่
    ironass
    ขอบคุณ
    19

Smile ดีแล้ว

ที่ฝนตกถูกต้องตามฤดูกาล น่ะคุณโจรปล้นใจ ตอนนี้ฝนตกไม่กลัวๆฝนไม่ตกมากกว่า กลัวแล้ง..ฝนตกเราดีใจฝนจากไปเราคิดถึง..หรือจะเป็นเ จ้าสาวที่กลัวฝน..เรื่อยเปื่อย..
    ขอให้พระคุ้มครอง

กระยอดินนรธา's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร/Roller Return
    ขอบคุณ
    0

ช่วงนี้ผมก็มารับหน้าที่บทบาทใหม่ในฐานะนักศึกษา อยู่ที่ ม.ศิลปกร คิดว่าถ้าว่างๆจะไปร่วมกิจกรรมกับทางมัฆวาณครับ
    ชมรมรถถีบโบราณจันทบูรhttp://ob-chan.forumotion.com/

Senior Member mommam001's Avatar
    สถานที่
    จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ กระยอดินนรธา อ่านข้อความ
    ช่วงนี้ผมก็มารับหน้าที่บทบาทใหม่ในฐานะนักศึกษา อยู่ที่ ม.ศิลปกร คิดว่าถ้าว่างๆจะไปร่วมกิจกรรมกับทางมัฆวาณครับ
    มาปั่นกับกลุ่มฝั่งธนก่อนนะครับ ยินดีต้อนรับเสมอ
    ประธานสายมึน

คนบ้ากับรถถีบ Maniac and Bicycle
    .จักรยานฝั่งธน.Fang-Thon Bicycle

สถานที่
    ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร/Roller Return
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mommam001 อ่านข้อความ
    มาปั่นกับกลุ่มฝั่งธนก่อนนะครับ ยินดีต้อนรับเสมอ
    ยังไม่มีจักรยานครับไม่ได้ขนไปด้วย
    ชมรมรถถีบโบราณจันทบูรhttp://ob-chan.forumotion.com/

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ กระยอดินนรธา อ่านข้อความ
    ยังไม่มีจักรยานครับไม่ได้ขนไปด้วย

เรื่องรถไม่มีปัญหาเลยครับ มายืมเอาก็ได้ครับสบายๆ

"หลังองค์พระปฏิมา มีที่ว่างเสมอ "

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ new_hudson อ่านข้อความ
    เรื่องรถไม่มีปัญหาเลยครับ มายืมเอาก็ได้ครับสบายๆ
    ขอบคุณมากครับทุกคน รับรองว่าจะไปร่วมกิจกรรมด้วยแน่นอนครับแต่ขอจัดการท ุกอย่างให้ข้าที่เข้าทางซักนิดก่อนครับช่วงนี้ยังวุ่ นๆอยู่ครับผม

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

การกลับมาของกระยอดินนรธา

Member อนุตตฺโร's Avatar
    สถานที่
    รถถีบโบราณจันทบูร
    ขอบคุณ
    0

การกลับมาของกระยอดินนรธา
    กลับมาแล้วเหรอ จาร
    จำรูญ (ตู่ )ประจงใจ (อนุตตฺโร)
    Address/ 23 หมู่ 5 ต.เขาบายศรี อ.ท่าใหม่ จ.จันทบุรี 22120
    Tel- 085-6983722 / E-mail - tue2008@hotmail.com
    เลขที่บัญชี 519-0-21732-2 ธนาคารกรุงเทพ สาขา ท่าใหม่ ( Chamroon Prajongjai )
    o ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร o
    ถีบ-ทุกข์-ทิ้ง-ทั่ว-ถิ่น-ทาง-ไท

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาเพิ่มกระทู้แก้เหงา

ผลไม้หมดสวนกัน ฤ ยังครับ

มาๆ ชวนกันไป ปั่นรถถีบครับ

เงียบบบบบบจังเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

อยากให้จันทบูรคึกคักอีกครั้งครับ

เผื่ออนาคตจะได้จัดทริปไปเยือนครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย new_hudson : 25-07-2010 เมื่อ 01:35

Senior Member โจรปล้นใจ's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ new_hudson อ่านข้อความ
    ผลไม้หมดสวนกัน ฤ ยังครับ

มาๆ ชวนกันไป ปั่นรถถีบครับ

เงียบบบบบบจังเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

อยากให้จันทบูรคึกคักอีกครั้งครับ

เผื่ออนาคตจะได้จัดทริปไปเยือนครับ
    เห็นที่ต้องขายจักรยานโบราณ ไปหาซื้อเรือมาเล่นแทน ฝนเจ้าพระคุณตกแยะจริงๆเหอะๆต้องขอบพระคุณๆที่คุณ นิว ฮัท สัน ให้ความสนใจและท่านอื่นๆด้วยนะครับ แต่ฝนตก ถนน ลิ่นเกรงว่าจะไม่ปลอดภัยแก่สมาชิก หลายๆท่านในชมรมฯ อึดอัดใจมาก จากที่เคยมาปั่นแล้วต้องหยุดไป ทุกคนต่างรอเวลาเช๊ค รถ เติมลมคอยว่าเมื่อไหร่ อากาศจะเป็นใจให้กับชมรมฯ ไว้ออกทริปเมื่อไหรจะเอาภาพมาให้ชม แน่นอนครับผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย โจรปล้นใจ : 03-08-2010 เมื่อ 09:58
    . ..สุทัศน์ แซ่ว่อง .เลขบัญชี .980-5-94852-8 ออมทรัพย์ กรุงไทย โทร 084-576-5015 ...เล็ก
    ..ถ้าเรารู้จักตัวเองดีพอ..เราจะรู้ว่าแท้จริงแล้ว ความสุขของเรานั้นอยู่ที่ไหน..
    sutad_sw2521@hotmail.com ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร

Senior Member สิงห์เหนือ's Avatar
    สถานที่
    ironass
    ขอบคุณ
    19

เมืองจัน..ช่วงนี้ฝนหายตกบ้างหรือยังครับ ทางปากน้ำโพก็ชอบตกตอนเย็นๆ กลุ่มจักรยาน สบายดีไหมครับ..ทางนี้คึกคักมาหน่อยเพราะได้น้องๆมาเ ป็นเพื่อนปั่น
    ขอให้พระคุ้มครอง

หน้าที่ 93 จากทั้งหมด 96 หน้า แรกแรก ... 43 83 84 85 86 87 88 89 90 91 92 93 94 95 96 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks