แลมเคลียร์_เลียเขาใหญ่ - หน้า 3

ชื่อกระทู้: แลมเคลียร์_เลียเขาใหญ่

Senior Member meenoi53's Avatar
    ขอบคุณ
    0

หน้าตาป๊อป แบบว่า ไม่ไหวแล้ว 5555

น้าบี้ ปรับปรุงด่วนเลย

Senior Member lookingdesign's Avatar
    ขอบคุณ
    0

b.c.y. เพื่อเบาะ ทำได้ทุกอย่าง

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ถึงหัวหน้าช่าง ถึงขนาด ประกาศงดรับเงินเลยเหรอ ตังมันเหลือมากใช่ไหม
    ไม่เห็นเหมือนช่างที่ร้านฉันเลย ตังก็ไม่มี เสือกไม่ทำอีก
    ฉันหล่ะหมั่นไส้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย นคร_นม ดอนเมือง : 28-01-2010 เมื่อ 19:03

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TEStis อ่านข้อความ
    ยามกรูมี ใครเจอใครก้อทัก
    ยามกรูหมด ใครเจอก้อหันหนี

Senior Member D2W Scooter Club's Avatar
    สถานที่
    Drive 2 Wheel Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หัวหน้าช่าง อ่านข้อความ
    ประกาศ จากหัวหน้าช่าง งบรับทำงาน 30 วัน เนื่องจากงบกองช่างยังคงตกค้างอยู่จากปีที่แล้ว

อยาหใช้งบที่มีอยู่บ้าง ไม่เก็บงบไว้เยอะเดี่ยวบ้านจะถล่ม จึงแจ้งมาเพื่อเป็นไปในทิศทางเดียวกัน

ประกาศ วันที่ 24 ม. ค. 53 เวลา 19.09 น. ส่วน ยักใหญ่ทำทุกอย่างเพื่อความอยู่รอด ++
    40 บาท เก็บเต้นฉันก็ทำ ครมีไรไม่อยากทำขี้เกียจโทรบอกนะ 10 20 บาทก็เอาแล้ว
    คุณยักใหญ่ครับ พอดี ชานว่าจะจ้างเธอมาเปิดประตูบ้านให้หน่อยตอนเช้าๆ ตอนออกไปทำงานขี้เกลียดเปิด ว่าจะจ้างเธอซักวันละ 10 บาท เดือนนึงก็ 300 ชานว่าก็ok อยู่นะ รายได้ประมาณนี้ ช่วงขาลงมีอะไรก็ทำๆไปเถอะ 5555 สนใจก็โทรมา เจ๊กตาลเอง อิอิ

Senior Member Rally210's Avatar
    สถานที่
    ล้อเล็กท้ายวัง
    ขอบคุณ
    0

เสียดายจังเลยครับไม่ได้คุยกับชาวแลมเครียเลยเจอกันแ ป๊ปเดียวแต่ก็ยังดีที่ได้เจอกันอยู่ไว้เจอกันคราวหน้ าครับ(ป.ล หน้าคูณป๊อบตอนโดนจูบอย่างดูดดื่มดูมีความสูขมากครับ )
    Rally210

Junior Member Vespa_goo's Avatar
    สถานที่
    lam เคลียร์
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ D2W Scooter Club อ่านข้อความ
    ชี้จุดเกิดเหตุ

แลมฆาตกร

ดูตาป๊อป กับน้าบี ซิ ทำเพื่อ เบาะลาซาล

เสียดายไม่ได้ไป ติดธุระ
    อดดู ตาบี้ กะ ตาป๊อป ดูดปากกันอย่างดูดดื่ม!

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Rally210 อ่านข้อความ
    เสียดายจังเลยครับไม่ได้คุยกับชาวแลมเครียเลยเจอกันแ ป๊ปเดียวแต่ก็ยังดีที่ได้เจอกันอยู่ไว้เจอกันคราวหน้ าครับ(ป.ล หน้าคูณป๊อบตอนโดนจูบอย่างดูดดื่มดูมีความสูขมากครับ )
    อ๊วกจาแตกครับ ผมรู้แล้วว่านรกมันเป็นยังไง ใครว่าไม่มี ทําแบบผมแล้วจะรู้ว่านารก มีจีงงงงงงงง
    มีโอกาศไว้เจอเช่นกันครับ ปีนี้จะขึ้นเหนือกันอีกรอบ 555คงจะสิ้นปีอานะ

มาตรฐาน ตามมาทีหลัง.................แต่ก็มานะ

555

รูป รูป  
    [สิ่งที่ทนที่สุดคือ หน้า..
    สิ่งที่กล้าที่สุดคือ ใจ..
    สิ่งที่ไวที่สุดคือ ปาก..
    สิ่งที่มากที่สุดคือ อารมณ์..
    สิ่งที่คมที่สุดคือ คำพูด..[/COLOR][/SIZE][/B][/CENTER]

tumscooter's Avatar
    สถานที่
    ถูกใจกรูไปด้วย.......
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gookeng อ่านข้อความ
    มัยรถกูถึงไม่พังซะทีวะ.......................
    อยากพังบ้าง..........ตังมันเหลือ............
    จร้าคนรวย
    สาดสี ทำสี ราคาย่อมเยาว์
    รับทำสี ปะผุ ประกอบ เวสป้าแลมเบรตต้า อยู่เพชรเกษม
    สนใจติดต่อ 0858304148

ฝีมือพอได้ราคาพอดี

Bookmarks